เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ข่าวสาร แคว้นเซิงหวาย (พระอาจารย์อึ่ง) update ได้ที่นี้

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 21-3-2012 21:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ที่พระอาจารย์มีตะกรุดขุนแผนเทพมรนางพิมพ์เนื้อทองเหลือง จารมือ ถักเชือกลงรัก แล้วจารหมึกทอง ออก 10 ดอกนะ ขนาด 3.5 นิ้ว

และก็มีตะกรุดพระพรหมหนุนดวง เนื้อทองเหลือง จารมือ ถักเชือกลงรัก แล้วจารหมึกทอง ออกอีก10ดอกนะ ขนาด 3.5 นิ้ว

หลังจากชุดนี้หมด รอยาวเลยนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 24-3-2012 22:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

กำหนดการไหว้ครูและเป่ายันต์พระพิลาภใหญ่หรือยันต์มหาลาภ พระอาจารย์อึ่ง วัดเซิงหวาย  อย่างเคร่าๆ(ยังไม่เป็นทางการ)

วันพฤหัสษบดีที่ 19 เมษายน พศ.2555

ช่วงเช้า

เวลาประมาณ 7.00 น. อ่านโองการบวงสรวง เทพเทวาครูบาอาจารย์  ถวายเครื่องบูชาต่างๆๆ บูชาครูบาอาจารย์  
                           เจิมหน้าผาก โดย พระอาจารย์ที่มีวิชาอาคม(น่าจะเป็นพระอาจารย์สายันต์ ลูกศิษย์หลวงพ่อเพิ่ม วัดกลางบางเเก้ว  ท่านเป็นศิษย์พี่ศิษย์น้องของหลวงพ่อเจือ)  

เวลาประมาณ 11.00 น. ถวายภัตราหาร พระสงฆ์   ศิษยานุศิษย์ร่วมรับประทานอาหาร

เวลาประมาณ 13.00 น. เริ่มพิธีเป่ายันต์พระพิลาภใหญ่หรือยันต์มหาลาภใหญ่ โดยพระอาจารย์อึ่ง วัดเซิงหวาย  อาจมีหลวงพ่ออุดม วัดประทุมคณาวาสนั้งปรกอธิฐานจิตเป็นประทาน หลวงพ่อสายันต์วัดกลางบางแก้วประพรหมน้ำพระพุทธมนต์  เสร็จพิธีรับของแจก(ในพานไหว้ครู มีผ้ายันต์และเหรียญพระพิราพ)

******หมายเหตุ กำหนดการนี้เป็นเพียง กำหนดการเคร่าๆ  ยังไม่เป็นทางการ  อาจมีการเปลี่ยนแปลเพิ่มเติมได้ ตลอดเวลาครับ   ไว้รอใกล้วันงาน จะมีกำหนดการชัดเจนครับ

ปีนี้ห้ามพลาดเลยนะครับ ทั้งวัตถุมงคลที่ออกงานไหว้ครูและพิธีเป่ายันต์  สุดยอดจริงๆๆครับ    อย่าพลาด  ถ้าพลาดแล้วจะเสียใจ  ขอบอกๆๆ
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 26-3-2012 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 12-5-2012 23:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด crazyaofza เมื่อ 12-5-2012 23:05

อัพเดทเพื่อความคึกครื่นหน่อย

พระอาจารย์กำลังจะออกแหวนหมูนารายณ์พลิกแผ่นดินกลับร้ายกลายเป็นดี เสริมบารมีเพิ่มวาสนา อิอิ ทำแค่ 51 วงนะ  เนื้อเป็น นวะโลหะเก่า + ชนวนหลวงพ่อเงิน + ชนวนสำริดเก่า + ชนวน อื่นๆมากมาย  ช้าหมดอดไม่รู้ด้วยละ

ส่วนรูปแบบกำลังอยู่ในขั้นตอนการตกแต่ง เสร็จมะไหร่จะเอามาลงให้ชมนะครับ คริคริ

zx10r โพสต์เมื่อ 12-5-2012 23:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จัดไป อย่าให้เสีย
Hi-Bridge โพสต์เมื่อ 13-5-2012 00:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อัพเดทเพื่อความคึกครื่นหน่อย

พระอาจารย์กำลังจะออก ...
ต้นฉบับโพสโดย crazyaofza เมื่อ 12-5-2012 23:04

ฮอตๆ  เก็บตังค์ๆ
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 13-5-2012 00:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสโดย Hi-Bridge เมื่อ 13-5-2012 00:06

เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 13-5-2012 00:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสโดย Hi-Bridge เมื่อ 13-5-2012 00:06

แหวนจะมีเนื้อเงินจะสร้างตามที่จอง และเนื้อรวมชนวนธาตุ จะสร้าง51 วง  ทุกวงเท่าที่พระอาจารย์คิดไว้ จะอุดผงใต้หมูแล้วยัดตะกรุด นาราย์พลิกแผ่นดินเข้าไปด้วย พร้อมจั้งจารยันต์  ตามที่พระอาจารย์คิดนะ ต้องรอแบบมาก่อน ดูอีกทีว่าเพิ่มออฟชั่นไรได้บ้าง แหวนจะเป็นแบบฟรไซด์ปรับได้
manu18 โพสต์เมื่อ 16-5-2012 14:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าจะจองกับนัทได้ไหมครับ
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 16-5-2012 17:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าจะจองกับนัทได้ไหมครับ
ต้นฉบับโพสโดย manu18 เมื่อ 16-5-2012 14:06

ไว้ได้ตัวอย่างก่อนนะ จะเอามาเปิดจอง
deaww โพสต์เมื่อ 16-5-2012 22:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หวัดดีคับคุณนัท...ผมขอจองด้วยนะคับ อิอิ
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 16-5-2012 22:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หวัดดีคับคุณนัท...ผมขอจองด้วยนะคับ อิอิ  ...
ต้นฉบับโพสโดย deaww เมื่อ 16-5-2012 22:10

รอประกาศนะครับ ^^
deaww โพสต์เมื่อ 16-5-2012 22:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จร้าา...
Jeanpaul โพสต์เมื่อ 16-5-2012 22:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอด้วยคนคร้าบบบ
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 16-5-2012 23:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 00:37 , Processed in 0.427388 second(s), 5 queries , File On.