เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ข่าวสาร แคว้นเซิงหวาย (พระอาจารย์อึ่ง) update ได้ที่นี้

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 25-12-2011 08:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ตื้ดๆๆๆ ฮิฮิ  นอนดีกว่าง่วงออกกะดึกแร่ะ อิอิ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
batmonk โพสต์เมื่อ 25-12-2011 08:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 91# crazyaofza

ท่านเจ้าเมืองยกตำแหน่งให้เป็นท่านฑูตแห่งรัตติกาล(ฑูตกะดึก) ซ่ะแล้ว อิอิ
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 25-12-2011 08:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  crazyaofza

ท่านเจ้าเมืองยกตำแหน่งให้เป็นท่าน ...
ต้นฉบับโพสโดย batmonk เมื่อ 25-12-2011 08:18

batmonk โพสต์เมื่อ 25-12-2011 08:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แหม..แซวแหย่เล่นครับ นึกว่าออกกะไปซ่ะแล้ว
pongthep โพสต์เมื่อ 25-12-2011 08:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดเขตเสลดเป็ดจ่ะ!! ขอรางวัลด้วยน้า!! ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 25-12-2011 06:18

ขอขอบคุณท่านเจ้าเมืองครับที่ออกมาบอกชื่อหนังครับ ไม่ยังงั้นผมยังนั่งงงอีกนานครับ ผมก็ไม่คอ่ยเข้าใจภาษาวัยรุ่นเสียเท่าไรครับ
monlo โพสต์เมื่อ 25-12-2011 09:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอขอบคุณน้าแกละ ที่ได้ให้สตินะครับ ความคลาดเคลื่อนในการสื่อสารอันเป็นเหตุให้เกิดเรื่องเข้าใจผิดนั้น เป็นเรื่องปกติของสังคมเราอยู่แล้ว ขนาด พ่อ แม่ พี่ น้อง  ท้องเดียวคลานตามกันมา หรือ คนบ้านใกล้ เรือนเคียง  บางทีการสื่อสารกันในบางครั้งก็ก่อให้เกิดปัญหาขึ้นมาได้ ทะเลาะเบาะแว้งกันบ่อยๆ ไป นับประสาอะไรกับเหตุการณ์ในครั้งนี้ อันเกิดจากความสับเพร่าของผมเอง ต้องขออภัยอีกครั้ง และขอขอบคุณท่านเจ้าเมืองและอีกหลายๆท่าน ที่ได้เข้ามา ให้ความเห็น  ช่วยไขข้อข้องใจต่างๆ ขอบคุณครับ และขอขอบคุณน้าแกละอีกครั้ง...
monlo โพสต์เมื่อ 25-12-2011 09:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 93# cho

ท่านเจ้าเมือง ครับ ตี๊ด บ่อยมั้ย ครับ
555
cho โพสต์เมื่อ 25-12-2011 09:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  cho

ท่านเจ้าเมือง ครับ ตี๊ด บ่อยมั้ย ครับ
555 ...
ต้นฉบับโพสโดย monlo เมื่อ 25-12-2011 09:40

ไม่เลยค่ะ! แต่ชอบ crazy pitbull
monlo โพสต์เมื่อ 25-12-2011 13:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 86# crazyaofza

อยากจะขอความกรุณาท่านcrazyaofza  ให้ดำเนินการลบข้อความของผมที่อาจก่อให้เกิดความเข้าใจผิด หรือข้อความที่มีเนื้อหาห่างไกลจากวัตถุประสงค์ในการตั้งกระทู้ของท่าน ที่ต้องการให้ พี่ น้อง ได้แจ้ง หรือ ได้รับ ข้อมูลข่าวสารความเคลื่อนไหวต่างๆ ของชาวแคว้นเซิงหวายครับ ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 25-12-2011 15:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  crazyaofza

อยากจะขอความกรุณาท่านcrazyaofza  ให้ดำเ ...
ต้นฉบับโพสโดย monlo เมื่อ 25-12-2011 13:24

ลบบ่ได้จ้า ต้องแจ้ง ท่านจ้าเมือง หรือ ผู้ บริหารจ้า
tom_tbass44 โพสต์เมื่อ 10-1-2012 17:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลูกศิษย์อาจารย์หายไปไหนกันครับ มารอฟังข่าวคราวอยู่่ครับ
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 15-1-2012 21:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลูกศิษย์อาจารย์หายไปไหนกันครับ มารอฟังข่าวคราวอยู่ ...
ต้นฉบับโพสโดย tom_tbass44 เมื่อ 10-1-2012 17:46

ยังอยู่ครับ ไม่ได้แวะมาอัพเดทเลย ลืมไป ว่าตั้งกระทู้นี้ไว้ 555+
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 15-1-2012 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ช่วงนี้หลวงพ่ออาพาตครับ แต่วันนี้ไปถามอาการล่าสุดหลวงพ่อดีขึ้นเยอะแล้ว..........วันนี้ไปเห็นหลวงพ่อนั้งเพ้นงานให้ลูกศิษย์ ทำวัตถุมงคลให้ลูกศิษย์เรื่อยๆๆ รู้สึกว่าท่านทำหนักไปไหมขนาดป่วยยัง ไม่อยากให้ลูกศิษย์รอเลยครับ ท่านทำทุกวันเลย เท่าที่ผมสังเกตุนะ  บอกท่านว่าพักก่อนค่อยทำหลังหายป่วยท่านก็ไม่ฟังครับ  ท่านนั้งเพ้นไปเรื่อยๆ    อีกอย่างต้นเดือน กพ. หลวงพ่อรับนิมนต์ไปสิงคโปร ท่านว่าต้องทำวัตถุมงคลไปแจกที่นั้นอีกเดียวไม่พอ   เป็นห่วงสุขภาพท่านจัง ด้วยความเมตตาที่มีแก่ศิษย์ ขนาดวันก่อนท่านป่วยหนักไม่มีแรง มีคนมาถวายสังฆทาน ท่่านยังออกมารับ ไม่อยากให้ลูกศิษย์เสียใจ   ซึ่งจิงๆๆ อ๋อปลายเดือน กุมภาพัน ท่านไปแสวงบุญที่อินเดียด้วยครับ
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 21-1-2012 00:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เร็วๆนี้จะมีของดีที่อาจารย์ดำริสร้างออกมานะครับ........ รอดูต่อไป  ไม่มีคำว่าผิดหวัง
zx10r โพสต์เมื่อ 21-1-2012 18:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอเฝ้าดูค้าบบ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 18-5-2024 17:25 , Processed in 0.084049 second(s), 4 queries , File On.