เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

สาลิกาพญากาหลงมหาเสน่ห์ลืมรัง ครับ

[คัดลอกลิงก์]
apple9 โพสต์เมื่อ 28-3-2010 13:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของหมดหรือยังครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
rynyapatch โพสต์เมื่อ 29-3-2010 10:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอโทษนะคะ ยังไม่ได้โอนเลย ยังไงวันนี้จะโอนไปให้ได้ค่ะ มัวหาบ้านอยู่ ไม่ลืมนะขอโทษด้วย
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 29-3-2010 13:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับผม ไม่เป็นไรครับ

ส่วนสาริกายัง มีเหลืออยู่นะครับพี่apple9
suysakul โพสต์เมื่อ 29-3-2010 14:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของเขาแรงจริงๆ เลย ของเราต้องรอสิ้นเดือนเนอะ
momojung โพสต์เมื่อ 31-3-2010 19:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับแล้วนะคะ น้องบอส แล้วเหรียญห้าสิบสตางค์ที่ให้มา คืออะไรคะ
แล้วที่ว่าให้กลั้นหายใจ ท่องคาถา สามจบ นี่กลั้นหายใจทีเดวสามจบเรยเหรอคะ
;)
rynyapatch โพสต์เมื่อ 1-4-2010 09:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอโทษทีค่ะ เพิ่งมาทำงานวันนี้เอง แล้วก็ยังไม่ได้โอนเงินเลย ยังไงซะวันนี้จะโอนให้ได้ พอดีเมื่อวานโอนไม่ได้เพราะว่าเน็ทที่บ้านเข้าไม่ได้ แล้วก็ไม่ได้เอาเลขบัญชีที่เขียนไว้ไปน่ะค่ะ  ขอโทษอย่างแรง
suysakul โพสต์เมื่อ 1-4-2010 11:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใจเย็น ๆ พี่ริน ผมก็ยังไม่ได้โอนเลย ขอจองไว้ก่อนนะครับ
resto โพสต์เมื่อ 1-4-2010 18:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังเหลืออยู่ไหมคะอยากได้เหมือนกันค่ะ จองไว้ก่อนนะคะ
suysakul โพสต์เมื่อ 1-4-2010 18:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด suysakul เมื่อ 1-4-2010 18:20
ยังเหลืออยู่ไหมคะอยากได้เหมือนกันค่ะ จองไว้ก่อนนะค ...
ต้นฉบับโพสโดย resto เมื่อ 1-4-2010 18:12

resto PM หาเลยเห็นว่าเหลืออยู่องค์เดียวเอง มั้งไม่แน่ใจ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 1-4-2010 22:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับแล้วนะคะ น้องบอส แล้วเหรียญห้าสิบสตางค์ที่ให้ ...
ต้นฉบับโพสโดย momojung เมื่อ 31-3-2010 19:53

ครับพี่ momojung ตามที่พระคาถาให้มาอะครับ ภาวนาในขณะที่กลั้นหายใจ อะครับภาวนาเสร็จกลืนน้ำลายลงท้อง

ถ้าปราถนาใครก็ นึกถึงหน้าคนนั้นได้ยิ่งดีครับ โบราณเรียกสาลิกากลืนจิต ครับผม หรือถ้าไม่ไหวกลั้นเอาทีละครั้งก็ได้ครับ ผ้ม

ส่วนเหรียญ ๒๕ สตางค์นั้นเป็นเหรียญที่ผมได้รับมาจากอาจารย์ท่านนึงครับ   ด้านหน้าและด้านหลังลงพระยันต์สาลิกากิ่งโศกทั้งตัวผู้และตัว

เมียครับปลุกเสกตามตำราหลวงปู่มหาโพธิ์ วัดคลองมอญครับ นอกจากนี้ยังนำไปให้หลวงปู่อั้น วัดโรงโคประจุมนต์สาลิกาล่องลม และวิชา

เทพรัจวนให้จากนั้นก็นำไปให้พระอาจารย์นพวรรณ วัดเสนานิมิต เสกด้วยคาถาในสายท่านพ่ออาจารย์ฟ้อน ดีสว่างอีทีนึงครับ    ( สาลิกา

พญากาหลงผมก็เอาไปเสกพิธีเดียวกัน ครับ )   ถ้าเช่าสาลิกาพญากาหลงผมก็แถมให้องค์ละ ๑ เหรียญครับ  คือแบบว่าสาลิกาพญากาหลง

ชุดนี้ได้รับความเมตตาจากท่านคณาจารย์ที่ผมเคารพนับถือให้ท่านเสกเพิ่มในศาสตร์แห่งวิชาสาลิกาบทต่าง ๆ เป็นการส่วนตัว เพื่อที่ว่าพี่ ๆที่

เช่าบูชาไปจะได้พบกับสิ่งดี ๆที่ผมได้นำมาแบ่งปันของดี ๆกันครับ

rynyapatch โพสต์เมื่อ 2-4-2010 12:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับพี่ momojung ตามที่พระคาถาให้มาอะครับ ภาวนาในข ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 1-4-2010 22:48

อีกแล้ว ไม่ได้โอนอีกแล้ว เอาไงดี เดี๋ยววันนี้จะจดเลขที่บัญชี ไปแล้วโอนเสร็จแล้วจะโทรแจ้งค่ะ เดี๋ยวต้องย้อนดูหน่อยนึงว่ามีเบอร์โทรให้ไว้หรือเปล่า  พอดีเมื่อวานเข้าเว็ปอยู่ดี ๆ มันตัดไปเฉยเลย เข้าใหม่ก็เข้าไม่ได้ ยังไงวันนี้จะจดไว้ก่อนแล้วโอนเสร็จจะแจ้งค่ะ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 2-4-2010 12:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอเคค่ะ ตรวจสอบเลขบัญชี เบอร์โทรศัพท์ กับยอดเงินแล้ว วันนี้โอนแน่นอน ตอนเย็น ถ้าเย็นนี้ไม่ได้โอน ก็พรุ่งนี้นะคะ โอนแล้วจะคอนเฟิร์มอีกทีค่ะ ขอบคุณคร่า....
suysakul โพสต์เมื่อ 2-4-2010 14:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จังซี้มันต้องปรับ  จังซี้มันต้องปรับ 555
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 4-4-2010 13:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาลิกาพญากาหลง ตอนนี้เหลืออยู่ ๖ องค์สุดท้ายครับ

ส่วนพี่ ๆที่โอนเงินมาให้แล้ว รับทราบครับเดี๋ยวผมจะจัดส่งสาลิกาให้ถึงบ้าน เลยครับ{:2_31:}
pkumproah โพสต์เมื่อ 5-4-2010 13:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
2 องค์นะครับ
พีเอ็มไปแล้ว

ยังไงจะรอรับของนะครับผม
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 07:48 , Processed in 0.204939 second(s), 6 queries , File On.