เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
14405
69
ซ่อนแถบด้านข้าง

สาลิกาพญากาหลงมหาเสน่ห์ลืมรัง ครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีได้สาลิกาหลงรังมหาเสน่ห์มาจำนวนนึงครับ   โดยรูปลักษณ์ที่แฝงไปด้วยศาสตร์และศิลป์น่าสนใจมากครับ

โดยได้ออกแบบให้ตัวนกหันหน้าประกอบกันเป็นรูปหัวใจ สื่อว่าเป็นการเข้าถึงจิตใจคนทั้งหญิงชายและในศาสตร์อันลี้ลับ

ของอักษรจีนโบราณรูปนกหันหน้าคู่กันจึงให้ผลแก่ผู้บูชาในด้าน ติดต่อเจรจาสื่อสารเรียกได้ว่ามัดใจคนได้เลยทีเดียว

นอกจากนี้ยังได้นำเอา นะมงคลในศาสตร์ด้านมหาเสน่ห์ต่างๆลงมาบรรจุครับ เช่นด้านหลังบรรจุยันต์องครักษ์สาริกาป้อนเหยื่อ

นะอกแตก นะงวยงง นะฟั่นเฟือน นะสาลิกาตัวผู้และตัวเมีย มวลสารรุ่นนี้ประกอบไปด้วย..ไม้จากต้นต้นกาหลงรัง (ซึ่งเป็นต้นเดียวกันกับ

ของอ.บูรพา สุวรรณอ่อง เป็นต้นที่พบในจังหวัดกาญจนบุรีและมุกดาหาร ครับ) ผงร้อยกาฝาก ผงว่านสาลิกา ว่านลิ้นทอง ผงพญารำพันได้

จากจังหวัดมหาสารคาม ผงเถาวัลย์หลง ผงอักขระยันต์สาลิกา ดินอาถรรพ์ใต้ต้นกาหลงรัง ซึ่งที่ผมกล่าวมานั้นเป็นมวลสารหลักครับ

DSC00313 (Medium).jpg DSC00317 (Medium).jpg   ขนาดใหญ่กว่าเหรียญบาทนิดหน่อยครับ เหมาะที่จะพกไปเจราจา ,จีบสาว@จีบหนุ่ม  ,ค้าขายครับ

ให้บูชาองค์ละ 132 บาทพร้อมค่าจัดส่งกลับ  50 บาทครับ  เหมาะกับเศรษฐกิจยุคนี้ครับที่ต้องมีไว้เป็นกำลังเสริม ในการประกอบสัมมา

อาชีพต่างๆ  

สนใจติดต่อที่เบอร์ 087- 791 - 9935  ตั้งแต่ 13.00 เป็นต้นไปครับผม
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cho โพสต์เมื่อ 9-3-2010 06:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นะฟั่นเฟื่อน..... ต้องใช้ด้วยความรับผิดชอบนะ..เกิดใครหลงเราจนฟั่นเฟือน...........

โอย งานเข้า!
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 9-3-2010 17:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากนะครับสำหรับ พี่ๆที่ให้ความสนใจโทรมาสั่งจอง นะครับ

ผมขออนุญาติชี้แจงนะครับ  ตอนแรกได้มา ๓๖ องค์ตอนนี้เหลือ ๑๓ องค์ ครับ

ถ้าพี่ๆ ท่านใดสนใจ ก็โอนเงินมาที่

ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขาดินแดง

ประเภทออมทรัพย์  บัญชีเลขที่ 052 - 1 -72933 -2 ชื่อบัญชี น.ส. นิรันดร สารแสง ครับ

ถ้ายังงัยพี่ๆโอนเเล้ว รบกวนส่งข้อความมาด้วยนะครับเดี๋ยวผมจะติดต่อกลับ เกี่ยวกับที่อยู่ในการจัดส่งครับ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 10-3-2010 13:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ริญ 3 องค์ค่ะ หวังว่าคงทันนะคะ โอนแล้วจะแจ้งให้ทราบค่ะ ยอด 446 ใช่มั้ยคะ ( 132 x 3 ) + 50 ถูกต้องมั้ยคะ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 10-3-2010 14:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คร๊าบ ผม
rynyapatch โพสต์เมื่อ 10-3-2010 15:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จัดไปเลยนะคะ โอนแล้วจะแจ้งให้ทราบค่ะ
oeoneuy โพสต์เมื่อ 15-3-2010 17:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมดยังคับผม
amulet โพสต์เมื่อ 16-3-2010 08:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันนี้เป็นของทางนิตรสารอุณมิลิต จัดสร้างหรือเปล่าครับ เหมือนกันเลย
cho โพสต์เมื่อ 16-3-2010 10:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 16-3-2010 10:07

อย่าลืมนะเจ้าเมืองแจมล่วย 1 องค์... พญากาหลง เสียด้วย จัดไปค่ะน้องบอส จุบุ จุบุ
เดี่ยวเงินเดือนออกสิ้นเดือน โอนเงิน 5555

ปล พี่ริน... สามองค์เลย 555
porpar โพสต์เมื่อ 16-3-2010 13:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปอร์จอง 3 องค์คับ หวังว่าคงทันนะคับท่าน โอนแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง
ปล คงจะเป็นสิ้นเดือนนะครับท่าน.............
ekarart โพสต์เมื่อ 16-3-2010 16:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทันครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 17-3-2010 10:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังมีอีกไหมพี่ บอส ถ้ามีแจ้งด้วยครับ ขอจอง 1 องค์ ครับ แจ้งกลับทาง PM ก็ได้ครับว่ามีไหม
เดี๋ยวโอนเงินให้ครับ 182 บาทใช่ไหมครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 17-3-2010 12:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังมีอีกไหม จองหนึ่ง องค์
rynyapatch โพสต์เมื่อ 17-3-2010 12:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

โลภค่ะ น้องรัก ยังไงก็รักน้องนะ จุ๊ฟ...
suysakul โพสต์เมื่อ 19-3-2010 12:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โลภมากไปไม่ดีนะพี่โชว ให้น้องเค้าบ้าง 5555
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 12:34 , Processed in 0.186200 second(s), 6 queries , File On.