เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

สาลิกาพญากาหลงมหาเสน่ห์ลืมรัง ครับ

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 21-3-2010 21:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออภัยที่มาตอบช้า ครับ

สาริกาตอนนี้ยังพอมีเหลือ อยู่ครับผม

เป็นของนิตยสารอุณมิลิต สร้างครับเเล้วผมนำไปให้ท่านพ่ออ.ประคอง ประจุมนต์สาลิกามัดจิตเพิ่มให้เป็นกรณีพิเศษครับ

มีพี่ท่านนึงในนี้เอาไปใช้เเล้ว เกิดอิทธิฤทธิ์ ซะเเล้วด้วยจิ ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
suysakul โพสต์เมื่อ 22-3-2010 11:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของเขาแรงจริง ๆ เดี๋ยวเคลียเงินสิ้นเดือนนะพี่
rynyapatch โพสต์เมื่อ 23-3-2010 09:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้ายังไงวันนี้ข้าพเจ้า เคลียร์แน่เจ้าค่ะ พอดีงานยุ่ง ๆ กำลังวิ่งเต้นเรื่องกู้ซื้อบ้านอยู่ด้วย พอดีเจ้าของบ้านเช่าจะขาย ถ้าเราไม่ซื้อเค้าจะขายให้คนอื่น เหมือนโดนตบหน้าอย่างแรง ไม่รู้จะกู้แบ๊งค์ผ่านรึเปล่าเนี่ย
suysakul โพสต์เมื่อ 23-3-2010 09:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้ผ่านนะพี่ริน ผมเอาใจช่วย
rynyapatch โพสต์เมื่อ 23-3-2010 09:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะคะ ดีใจค่ะ ที่มีคนให้กำลังใจอยู่เว็ปนี้เพียบ
suysakul โพสต์เมื่อ 23-3-2010 10:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เวปนี้จะอยู่กันอย่างมีความสุขครับ ถ้าทุกคนช่วยเหลือกัน แบ่งปันกัน และเข้าใจกันครับ ที่สำคัญ มันอยู่ที่ใจ ใช่ที่หน้าตา อิอิ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 23-3-2010 15:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้คุณพี่สาวผ่านวิกฤิตไปได้นะครับ เอาใจช่วยครับ

เรื่องบ้านสำคัญมาก จร้าเพราะใช้เป็นปัจจัยที่ ๔
momojung โพสต์เมื่อ 24-3-2010 19:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังเหลือเเปล่าคะ ถ้าเหลือจอง 1  นะคะ
krabentongnam โพสต์เมื่อ 24-3-2010 19:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 24-3-2010 22:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังเหลืออยู่ครับพี่ momojung
rynyapatch โพสต์เมื่อ 25-3-2010 13:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณค่ะ ถ้าวันนี้กลับบ้านเร็วจะรีบโอนเงินให้นะคะ แล้วจะโทรแจ้งค่ะ ขอบคุณนะคะ
suysakul โพสต์เมื่อ 25-3-2010 14:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของต้นต้องรอสิ้นเดือนถึงค่อยโอนเงิน งบหมดแล้วพี่รินๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 25-3-2010 15:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อกี๊เพิ่งได้รับแจ้งข่าวจากเจ้าของบ้านเช่าว่ามันขายไปแล้ว รู้สึกเสียใจ แต่ไม่ใช่เสียดาย เพราะจริง  ๆ แล้วไม่ได้อยากได้ แต่เจ็บใจที่คนเราเห็นเงินสำคัญกว่าสิ่งใด ๆ ทั้งสิ้น เรายังไม่ทันได้บทสรุปของเรื่องเลย ทั้งที่มันบอกว่าให้โอกาสคนเช่าทำเรื่องซื้อก่อน กลับเห็นเงินสดตรงหน้ามากกว่าที่จะได้จากเรา 200,000.- ขายเลย แถมไอ้คนซื้อมันบอกอีกตังหากว่าเป็นแค่เศษเงินของมัน เจ็บใจ จี๊ด จี๊ด เลย ตื้อในใจอยากร้องไห้มาก มาก... และสัจจธรรมก็เที่ยงแท้ เงินคือ...พระเจ้า
suysakul โพสต์เมื่อ 25-3-2010 16:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เป็นไรครับพี่ริน ถือว่าไม่ใช่ของเรา ไม่แน่พี่รินอาจจะได้บ้านหลังใหม่ที่ดีกว่านี้ครับ แพงกว่าสวยกว่านี้อีก เพราะพี่รินถูกรางวัลที่1 ไปเลย แต่ที่น่าแค้นใจที่สุดก็อยู่ที่ความโลภของคน ที่ไม่สิ้นสุดจริง ๆ ผมเกลียดที่สุดกับคนไม่รักษาคำพูดครับ ถือว่าเราไม่มีเงิน ข่มอยู่ได้ คนจนไม่มีหัวใจหรือไง ไม่จนบ้างแล้วไป ไอคนงก ผมว่าแทนให้แล้วนะพี่ริน สบายใจได้แล้วครับ
momojung โพสต์เมื่อ 27-3-2010 20:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้องบอส โอนตังให้แล้วนะคะ  27 มีค 53 เวลา 20.52 น
ที่อยู่พี่แจ้งไปทาง sms นะคะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 15:22 , Processed in 0.077348 second(s), 5 queries , File On.