เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4102
9
ซ่อนแถบด้านข้าง

การเวก กาหลงรุ่นแรก เทพสาริกาเดี่ยวของครูบากฤษณะ

[คัดลอกลิงก์]
karawek โพสต์เมื่อ 11-6-2011 23:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด karawek เมื่อ 12-6-2011 00:17

การเวก กาหลง รุ่นแรก
ครูบากฤษณะ โคราช

ถ้าคุณกำลังมองหาวัตถุมงคลโชคลาภความร่ำรวยเงินทองสักชิ้น วันนี้การเวกขอแนะนำองค์นี้ครับ เทพสาริกาเดี่ยว พิมพ์นี้พิเศษที่สุดครับ เพราะเป็นพิมพ์ที่หายากมากและดีไซน์ไม่ซ้ำกับเทพสาริกาพิมพ์ใดเลย ครูบากฤษณะปลุกเสกเดี่ยวคืนวันเสาร์ที่ 23 ก.พ. 2551 เพื่อนำเทพสาริกาเดี่ยวรุ่นแรกนี้ออกแจกในงานไหว้ครู 2551 ครูบากฤษณะท่านมอบให้กับสำนักเขาศิลามณีฯ ดำเนินการมาแจกในงานไหว้ครูโดยเฉพาะด้วย ตั้งชื่อมงคลนามว่า 'การเวก กาหลง' size 3.5 x 5.5 cm. (ผมว่าชื่อนี้เหมาะกับสมาชิกเมืองกาหลงมากครับ)

มวลสารมงคลของครูบาที่กดพิมพ์ การเวก กาหลง รุ่นแรกนี้หอมมากเลยครับ ตอนผมได้มาใหม่ๆ ผมก็ดมแล้วดมอีก ของครูบาแต่ละองค์ก็แตกต่างกันตรงมวลสารครับ แต่ถ้าไปถามครูบาว่ามวลสารเป็นอะไรท่านก็ไม่ค่อยยอมบอก ท่านจะบอกว่ามีแต่เสน่ห์ มีแต่คนมาหลงก็แล้วกัน (กาหลงจะเป็นมหานิยมในตัวอยู่แล้วครับ) ติดตัวไปเจรจาเรื่องการงานก็บูชาติดตัวเองไว้ การเวก กาหลงรุ่นแรกนี้มีเอกลักษณ์ที่ไม่ซ้ำแบบใครเลยครับ เนื้อเบญจรงค์แก่มวลสารสีน้ำตาลอ่อน มีสีฟ้า สีแดงปะปนกลมกลืนไปกับองค์เทพสาริกาเดียวองค์นี้ สวยดงามมากครับ การเวกกาหลงรุ่นแรกนี้แทบจะเป็นที่สุดของสาริกาเดี่ยวขอครูบากฤษณะที่ราคายังไม่ได้ขยับไปไกลเท่าไหร่ แต่ประสบการณ์เยอะเหลือกินเหลือใช้จริงๆครับ ส่วนใหญ่แล้วจะเป็นเรื่องหากินกับหาคู่ครับตามตำราของครูบาครับ ราคายังไม่ไกลเกินไป รีบเก็บหาเก็บกันไว้ก่อนดีกว่า เขาลือกันว่าหนุ่มสาวที่ทำงานการบินนกแอร์นิยมกันมากแต่ถ้าประสบการณ์ผมแล้วประมูลงานหรือเข้าหานายดีครับต้องลองเอาไปใช้ดูครับเพราะชื่อครูบาการันตีในตัวอยู่แล้วครับ

จำนวนจัดสร้าง 2,000 องค์ครับ ออกมาก็หลายปีแล้วคงหาไม่ค่อยมีแล้ว น่าเก็บมากครับ เพราะมงคลนามนี้เหมาะกับสมาชิกทุกท่านในเมืองเสน่ห์กาหลงครับ รุ่นนี้ไม่เพ้นท์ก็สวย เพ้นท์ก็สวยไปอีกแบบหนึ่งครับ แต่องค์นี้มาแบบไม่เพ้นท์ครับราคาย่อมเยาว์ครับ

การเวก ขอเปิดตัวอีกทีด้วยวัตถุมงคลของครูบากฤษณะเป็นคนแรกในเมืองเสน่ห์กาหลงก็แล้วกันครับ เพราะยังไม่เคยเห็นสาริกาของครูบากฤษณะในนี้เท่าไหร่ครับ

ไม่ต้องห่วงเรื่องเก๊ครับ เพราะผมรับประกันแท้ให้ตลอดชีวิตเลยครับ
การเวกกาหลงxx.JPG การเวกกาหลง (1)xx.JPG การเวกกาหลง (2)xx.JPG
ราคา 700 บาท

ติดต่อสอบถาม คุณ เอกลักษณ์
โทร. ๐๘๒-๓๙๐ ๕๖๔๕ (DTAC)
โทร. ๐๘๒-๙๓๒ ๙๓๔๔ (TRUE MOVE)

โอนเงินธนาคารกสิกรไทย สาขาคาร์ฟู บางบอน
ชื่อบัญชี เอกลักษณ์ ธรรมสอน
เบอร์บัญชี ๖๖๐ ๒๑๕ ๘๔๙๕

ถ้าโอนเงินแล้วโทรแจ้งด้วยครับ หรือจะส่งsmsมาก็ได้ครับ
ผมเก็บอยู่ไม่กี่องค์ครับ รีบหน่อยครับ และผมยังมีอีกหลายรายการเกี่ยวกับเรื่องทำมาค้าขายครับ เซล์แมนใช้ก็ดีนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 12-6-2011 14:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยจริง.............
cho โพสต์เมื่อ 12-6-2011 14:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มงคลเมือง มงคลนาม...การเวก กาหลง! จัดไป!
winny โพสต์เมื่อ 12-6-2011 14:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวย. ....การเวก-กาหลง
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 12-6-2011 23:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2# kaineverdie

ขอบคุณที่แวะเยี่ยมครับพี่
ข้าว โพสต์เมื่อ 13-6-2011 13:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชื่นชม การเวก  สวยๆค่ะ
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 13-6-2011 18:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณที่เยี่ยมชมครับ ผมว่าที่สวยน่าจะเป็นคุณข้าว แต่การเวกหล่อเข้มครับ
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 13-6-2011 20:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
องค์นี้ ปิดประเดิมแล้วครับ คู่กับเทพสาริกาหมื่นลี้ ขอบคุณครับ
ข้าว โพสต์เมื่อ 14-6-2011 10:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
555 ปากหวานแบบนี้ รับรอง ปิดไวแน่ๆค่ะ
วัชระ โพสต์เมื่อ 23-6-2011 23:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงามมากคับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 12:54 , Processed in 0.210854 second(s), 9 queries , File On.