เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ลายฝีเข็มครูบาธร/อาจารย์โยครับล้านนาล้วนๆ

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 28-4-2010 18:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกท่านครับ
แต่กว่าจะเสร็จและกว่าจะหายไข้  แต่ก็นะความเจ็บหรือจะสู้พลังศรัทธา
ฮ่าๆๆ......ฮิ้ว..........
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cho โพสต์เมื่อ 1-5-2010 13:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสือเหลียวนี่ มหาเสน่ห์นำ... เสือที่ไม่ครั่นคร้ามเกรงกลัวผู้ใด ยังเหลียวหลังหันมามอง...

มหาอำนาจ ในตัวเสือฉมังนัก... เสือตัวบ้าเร่อเฮิ่มกลางหลัง เจ็บแท้น้ออ้าย!
chayadaj โพสต์เมื่อ 2-5-2010 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
“เสือ”   ตามคติความเชื่อของคนเล่นของ ..
เชื่อว่าเป็นสัญลักษณ์ของอำนาจราชศักดิ์
สำแดงฤทธิ์ ทำให้เป็นที่คร้ามเกรง
นับถือแก่ปวงชนทั้งหลาย
ผู้ที่พกหรือใช้เครื่องรางประเภทเสือ ไม่ว่าจะเป็น
เขี้ยวเสือแกะ
ตะกรุดหนังเสือ
ผ้ายันต์รูปเสือ
รวมทั้งการสักยันต์ลายเสือ
จะมีพุทธคุณเด่น
ด้านคงกระพันชาตรี แคล้วคลาด รวมทั้งมหาอุด ...
เพิ่มยันต์...เน้น... มหาเสน่ห์ เมตตา..อีกนิด...สุดยอดดด
Thum โพสต์เมื่อ 5-5-2010 16:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าอยู่ที่วัดไหนครับ แล้วค่าครูเท่าไรครับ ถ้าผมมี29ยอดอยู่แล้วจะไปสัก เสือเหลียวหลังบ้างจะได้หรือเปล่าครับ
ขอบคุณครับ
aouly โพสต์เมื่อ 18-5-2010 07:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวย อยากได้ แต่เสียดายผมขี้เมา
poopoo โพสต์เมื่อ 22-5-2010 20:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสือสวยมากครับ
bigpae โพสต์เมื่อ 29-5-2010 14:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
......อาจารย์โย...นี่ใครครับ...
อยู่ที่ไหนครับ....
 เจ้าของ| Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 1-6-2010 13:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เป็นอาจารย์สักยันต์ผมเองครับ
simple โพสต์เมื่อ 1-6-2010 19:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวย อยากได้ แต่เสียดายผมขี้เมา
ต้นฉบับโพสโดย aouly เมื่อ 18-5-2010 07:33

น้องเต๊ะก็ขี้เมาเหมือนกัน
aouly โพสต์เมื่อ 1-6-2010 20:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 25# simple

งั้นว่างๆไปฮากัน
 เจ้าของ| Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 1-6-2010 21:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้องเต๊ะก็ขี้เมาเหมือนกัน
ต้นฉบับโพสโดย simple เมื่อ 1-6-2010 19:34

ทุกวันนี้เมาตลอดเวลา  เม๊าท์...เมา.....(รัก)
wifi007 โพสต์เมื่อ 2-6-2010 19:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสือทั้งดุ ทั้งน่ากลัว
แต่ใครๆก็อยากได้กันทั้งนั้น
...
ต้นฉบับโพสโดย tumma16 เมื่อ 8-2-2010 18:31

ผมก็สักเสือเหมือนกันครับแต่สักที่ อาจารย์พรสิทธิ์ วัดสว่างอารมณ์ ประสบการณ์เรื่องเมตตาสุดๆ เพราะเสือที่อาจารย์ท่านเมตตาสักให้ผม มีชื่อว่า.........................เสือ...........ผู้............หญิง.............
ครับผ้ม............................
cho โพสต์เมื่อ 2-6-2010 21:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็สักเสือเหมือนกันครับแต่สักที่ อาจารย์พรสิทธ ...
ต้นฉบับโพสโดย wifi007 เมื่อ 2-6-2010 19:41

คิดถึงอ้ายบ่าว หายไปอยู่ในสมรภูมิมาก๋า
ann โพสต์เมื่อ 18-6-2010 08:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลงเมตตา อย่างคุณ cho ว่า คงจะใจเย็นลงนะคะ อิอิ
KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 9-11-2011 18:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลายสักทางล้านนางดงามเนอะ^ ^   เปรียบเทียบกับลายดาบเจิ้งและมวยเจิ้งของคนล้านนาได้เลยทีเดียว
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-5-2024 19:17 , Processed in 0.284147 second(s), 6 queries , File On.