เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอฝากแจ้งข่าวเรื่องล๊อกเกตพญาช้างประสมโขลง อุดชิ้นอาถรรพ์ลึงค์ช้าง...

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 20-2-2011 14:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประกาศฉบับใหม่ล่าสุด เรียนท่านสมาชิกเมืองกาหลงทุกท่าน ในลำดับแรกนั้นขอแสดงความขอบคุณเป็นอย่างสูง ที่ท่านได้กรุณาให้ความสนใจและได้สั่งจองบูชาวัตถุมงคลล๊อกเกตอิ่นช้างประสมโขลง(อิ่นช้างหรือช้างเสพนาง+พญาช้างโขลง+พญาช้างประสมโขลง)รุ่น 1 ของพ่ออาจารย์สม สำนักบ้านต๋ม เชียงใหม่ เข้ามากันอย่างมากมายเกินคาด ทั้งที่เพิ่งเปิดให้บูชาได้ประมาณ 3 วันเท่านั้น ซึ่งในขณะนี้ยอดสั่งจองบูชาได้เกิน 100 ชิ้นไปแล้ว...และสืบเนื่องจากในกรณีที่ท่านสมาชิกได้ลงชื่อในลำดับก่อน ได้มีการเปลี่ยนแปลงเพิ่มยอดสั่งจองบูชากันเข้ามาใหม่เพิ่มอีก จึงทำให้จากที่ได้เคยคาดการณ์เอาไว้ ว่าจะมีการแจกแถมฟรีผ้ายันต์อิ่นช้างประสมโขลง รุ่น 1 แนบส่งไปให้พร้อมกับล๊อกเกตด้วยในลำดับเท่านี้...จึงมีการเลื่อนอันดับลงไป และทำให้มีท่านสมาชิกอีกหลายท่าน ที่ได้คาดการณ์เอาไว้ว่าต้องติดในลำดับ 100 ชิ้นแรก...ถูกเลื่อนลำดับลงไปและอาจจะไม่ได้รับสิทธิ์ในของแถมแจกฟรี เกิดความไม่พอใจและได้ส่งข้อความมาตำหนิตัวผมมากมาย ดังนั้นเพื่อเป็นการแก้ไขปัญหาตามแนวทางที่ถูกต้องชัดเจน ยุติธรรม และคิดว่าน่าจะเป็นที่พึงพอใจและยอมรับของสมาชิกทุก ๆ ท่าน ดังนั้นผมจึงขอเปลี่ยนแปลงกติกาขึ้นมาใหม่ ดังต่อไปนี้...

หากสมาชิกท่านใดที่ได้สั่งจองบูชาล๊อกเกตอิ่นช้างประสมโขลงชุดนี้ ได้โอนเงินมาให้ผมตั้งแต่วันนี้ 21 กุมภาพันธ์ 2554 จนถึงวันที่ 15 มีนาคม 2554 จะได้รับสิทธิ์ในการรับแจกผ้ายันต์ฟรีทุก ๆ ท่าน รายการสั่งจองบูชา 1 ชิ้นต่อของแถมฟรี 1 ชิ้นเช่นกัน...และจะมีการปิดยอดเพื่อนับจำนวนผ้ายันต์ที่จะต้องจัดสร้างแถมให้ฟรี ตามจำนวนที่สั่งจองบูชาจริง ๆ ในวันที่ 15 มีนาคม 2554 เวลา 23.59 น. ย่างเข้าสู่วันที่ 16 มีนาคม 2554 ทันที...และจะแจกผ้ายันต์แถมฟรี ตามกำหนดเวลาดังกล่าวเท่านั้น จึงขอประกาศชี้แจงให้สมาชิกทุกท่านได้รับทราบและได้เข้าใจร่วมกัน จึงขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ด้วย...ขอบคุณมากครับ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 20-2-2011 19:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญบูชาล๊อกเกตอิ่นช้างประสมโขลง รุ่น 1 ของพ่ออาจารย์สม สำนักบ้านต๋มเชียงใหม่ ราคาบูชาชิ้นละ 300 บาท+ค่าจัดส่งแบบ EMS.ทั่วประเทศครั้งละ 50 บาท(จะบูชาวัตถุมงคลกี่ชิ้นต่อการจัดส่งหนึ่งครั้ง ก็คิดค่าจัดส่งเพียงครั้งเดียวเท่านั้น)...ขอบคุณมากครับ.

กรุณาโอนเงินมาที่...

ธนาคารกรุงเทพ ฯ ชื่อบัญชี นายประสิทธิ์ วุฒิเฟย

บัญชีเลขที่ 357-088010-8

ประเภทออมทรัพย์ สาขาสันกำแพง.

และสามารถติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมจากผมได้ที่...

ข้อความส่วนตัว (PM) หรือทางอีเมล์ :
tantranews@hotmail.com
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 20-2-2011 21:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 20-2-2011 21:47

และสำหรับอีกหนึ่งข้อมูลที่ถือว่าพิเศษสุด ๆ ในฐานะที่ผมเป็นหนึ่งในผู้ร่วมจัดสร้าง...โดยน่าจะเรียกได้ว่าเป็นวัตถุมงคลเครื่องรางของขลัง...เพียงไม่กี่รุ่นในวงการไสยศาสตร์ของประเทศไทย ที่มีการจัดสร้างขึ้นมาเพียงแบบเดียวเท่านั้น ไม่มีแบบพิเศษที่เหนือกว่าชิ้นใด ๆ ล๊อกเกตทุกชิ้นจะจัดสร้างออกมาในรูปแบบที่คล้ายกัน ซึ่งผู้ที่ได้บูชาไปคงไม่ต้องกลับมากังวลใจ ว่าจะมีแบบที่พิเศษกว่า มีราคาที่เหนือกว่า...ออกมาให้ได้รับรู้ในภายหลังจนเกิดความรู้สึกน้อยใจได้ เพราะถ้าหากว่าสมาชิกทุกท่าน มีความเชื่อมั่นในแนวทางเดียวกัน มีความศรัทธาในวัตถุมงคลและเครื่องรางของขลังที่จัดสร้างและปลุกเสกตามตำรับของพ่ออาจารย์สม สำนักบ้านต๋มเชียงใหม่...ดังนั้นสิ่งที่เป็นผลตอบแทนในความรู้สึกเหล่านั้น ก็คงเป็นความเท่าเทียมกัน ในการมีสิทธิ์ครอบครอง วัตถุมงคลชุดนี้ที่มีความศักดิ์สิทธิ์ เข้มขลังและมีรูปแบบที่เหมือนกันหมด ของสมาชิกทุก ๆ ท่านเท่านั้นนะครับ...ขอบคุณมากครับ  
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 20-2-2011 21:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำหรับผ้ายันต์อิ่นช้างประสมโขลง รุ่น 1 ของทางสำนักบ้านต๋มเชียงใหม่ชุดนี้...ขอบอกได้เลยว่าคุ้มเกินคุ้มจริง ๆ เพราะหากคิดเป็นราคาค่าบูชาโดยปกติแล้ว ก็ประมาณผืนละ 200 บาท...แต่นี่เป็นการแจกฟรีแบบ 1 ชิ้นต่อ 1 ชิ้น สำหรับผู้ที่สนใจสั่งบูชาล๊อกเกตอิ่นช้างประสมโขลง รุ่น 1 ซึ่งมีราคาบูชาแค่เพียง 300 บาท แถมมีการจัดสร้างขึ้นมาจำนวนจำกัดด้วย หมดแล้วหมดเลยไม่มีแถมให้อีก เรียกว่าบูชา 1 แต่ได้ถึง 2 รายการเลยทีเดียว...แต่หากพ้นกำหนดการสั่งจองบูชา คือ วันที่ 16 มีนาคม 2554 ก็ยังสามารถบูชาล๊อกเกตชุดนี้ ในราคาชิ้นละ 300 บาท แต่ไม่มีผ้ายันต์แถมฟรีให้นะครับ...และหากพ้นกำหนดการสั่งจองบูชาคือ วันที่ 5 เมษายน 2554 ก็จะปรับราคาให้บูชาล๊อกเกตขึ้นไปที่ชิ้นละ 500 บาทและไม่มีของแถมฟรีให้ด้วย...สิทธิพิเศษสุด ๆ จริง ๆ และคาดว่าอนาคตอาจมีราคาขึ้นถึงหลักพันบาทอย่างแน่นอน เพราะชิ้นอาถรรพ์ลึงค์ช้างที่ถูกต้อง ตามศาสตร์วิชาที่แท้จริงแบบนี้ ชั่วชีวิตนี้...เราอาจจะหาบูชาไม่ได้อีก เพราะพ่อช้างพลายเชือกนี้ล้มเมื่อตอนอายุ 86 ปีมีหลักฐานบันทึกไว้อย่างชัดเจนนะครับ ไม่รู้ว่าเราจะมีอายุยืนกันถึงขนาดนั้นหรือเปล่าเนอะ...  
ball โพสต์เมื่อ 20-2-2011 21:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จอง 2 ชิ้นครับ แล้วจะโอนให้วันพรุ่งนี้
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 20-2-2011 21:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

- รับทราบ และขอบคุณมากครับ ความจริงแล้วการโอนเงินตามกำหนดการนี้...ผมถือว่าได้ให้เวลาและโอกาส แก่สมาชิกทุกท่านอย่างเต็มที่เลยนะครับ เอาตามเวลา...โอกาสและความสะดวกใจของท่านจะดีกว่า เพราะจากวันนี้ไปจนถึงวันที่ 15 มีนาคม 2554 ก็ยังเหลือเวลาอีก 20 กว่าวัน...จึงขอแจ้งข่าวให้ได้ทราบ ตั้งแต่เนิ่น ๆ จะได้มีเวลาเตรียมตัวกันยาว ๆ ได้รับของดีไปเหมือนกันทุก ๆ ท่านเลย...ขอบคุณมากครับ   
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 20-2-2011 22:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญบูชาล๊อกเกตอิ่นช้างประสมโขลง รุ่น 1 ของพ่ออาจารย์สม สำนักบ้านต๋มเชียงใหม่ ราคาบูชาชิ้นละ 300 บาท+ค่าจัดส่งแบบ EMS.ทั่วประเทศครั้งละ 50 บาท(จะบูชาวัตถุมงคลกี่ชิ้นต่อการจัดส่งหนึ่งครั้ง ก็คิดค่าจัดส่งเพียงครั้งเดียวเท่านั้น)...ขอบคุณมากครับ
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 20-2-2011 22:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กรุณาโอนเงินมาที่...

ธนาคารกรุงเทพ ฯ ชื่อบัญชี นายประสิทธิ์ วุฒิเฟย

บัญชีเลขที่ 357-088010-8

ประเภทออมทรัพย์ สาขาสันกำแพง.

และสามารถติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมจากผมได้ที่...

ข้อความส่วนตัว (PM) หรือทางอีเมล์ :
tantranews@hotmail.com
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 20-2-2011 22:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 20-2-2011 23:03

- และสำหรับข้อสงสัยบางประการ ที่สมาชิกหลายท่านได้สอบถามกันเข้ามาก็คือ ถ้าหากยอดสั่งบูชาเกินจำนวน 100 ชิ้นจะทำอย่างไรต่อไป...ก็คงจะมีการจัดสร้างเพิ่ม แต่จะสร้างเพิ่มขึ้นมาอีกจำนวนเท่าไหร่นั้น คงต้อง...ขอดูโค้งสุดท้ายก่อนปิดการสั่งจองบูชานะครับ เนื่องจากตอนนี้ยังไม่มีการประชาสัมพันธ์อะไรมากมายซักเท่าไหร่ เพราะต้องการให้สิทธิ์แก่เพื่อนสมาชิกเมืองกาหลงได้สั่งจองบูชาก่อน และคงจะเริ่มมีการประชาสัมพันธ์ในวงกว้างมากขึ้น ตั้งแต่วันที่ 1 มีนาคม 2554 เป็นต้นไปนะครับ อีกทั้งขอฝากแจ้งประชาสัมพันธ์นิดนึงว่า...เวปของสำนักกายสิทธิ์แห่งใหม่นั้น กำลังดำเนินการในรูปใหม่ที่ทันสมัยกว่าเดิม โดยจะสามารถเข้ารับชมได้ถึง 3 ภาษาด้วยกัน คือ ภาษาไทย ภาษาจีน และภาษาอังกฤษ เพื่อเปิดตลาดกลุ่มใหม่โดยเฉพาะตลาดต่างประเทศนะครับ ดังนั้นหากล๊อกเกตชุดนี้มีชื่อเสียงโด่งดังออกไป อาจจะตกไปอยู่ในต่างประเทศมากกว่าเมืองไทยก็ได้ครับ...
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 20-2-2011 23:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 21-2-2011 00:06
โดยลึงค์ช้าง(อวัยวะเพศของช้างพลายตัวผู้)และน้ำมันช้ ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 17-2-2011 11:23

- ขอแก้ไขข้อมูลตรงนี้นิดนึง...พ่อช้างพลายเชือกนี้...

ล้มตอนอายุ 86 ปีนะครับ ไม่ใช่ 89 ปี

พอดีผมจำข้อมูลสับสนกันนิดหน่อย เพราะจำได้ว่ามีหวยอยู่งวดหนึ่งที่ออก 86 และยังเป็นช่วงที่เพิ่งได้รับลึงค์ช้างชุดนี้มาใหม่ ๆ เลย...
Try2009 โพสต์เมื่อ 21-2-2011 01:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Try2009 เมื่อ 21-2-2011 01:14

ตอบกลับ 132# dark

ฮ่าฮ่า อะไรกันนี้ ร้อน ๆ จริง  ก้นจะไหม้แล้ว จัดไปเลย 5 ชิ้น
ลืมบอกไป ซื้อ หวย กันหรือยัง ท่าน dark ใบ้ หวย 89 มาเป็น 86
Falcon โพสต์เมื่อ 21-2-2011 08:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รบกวนขอจอง 3 ชิ้นครับ
TeddyReyez โพสต์เมื่อ 21-2-2011 10:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ขุนครับ จอง 1 ชิ้นนะครับ*
momojung โพสต์เมื่อ 21-2-2011 11:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จอง1 ชิ้นจร้า
vee2511 โพสต์เมื่อ 21-2-2011 12:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จองไว้ 1 อันครับ เบอร์ติดต่อ 0838607944
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 10-5-2024 12:28 , Processed in 0.153167 second(s), 4 queries , File On.