เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
64515
404
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอฝากแจ้งข่าวเรื่องล๊อกเกตพญาช้างประสมโขลง อุดชิ้นอาถรรพ์ลึงค์ช้าง...

[คัดลอกลิงก์]
dark โพสต์เมื่อ 17-2-2011 11:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 17-2-2011 11:05

ขอประกาศแจ้งข่าวเรื่องการจัดสร้างล๊อกเกตพญาช้างประสมโขลง มวลสารอาถรรพ์ต่าง ๆ มากกว่า 2,000 ชนิด+ผสมน้ำมันช้างประสมโขลง+ด้านหลังอุดชิ้นอาถรรพ์ลึงค์ช้าง ของพ่ออาจารย์สม สำนักบ้านต๋ม จังหวัดเชียงใหม่...จำนวนเพียงแค่ 100 ชิ้นเท่านั้น...โดยจะเริ่มให้ลงชื่อสั่งจองบูชาและติดต่อเรื่องการโอนเงินตั้งแต่วันที่ 1 มีนาคม 2554 จนถึงวันที่ 5 เมษายน 2554(ปิดการสั่งจองบูชาทันที) ในราคาบูชาชิ้นละ 300 บาท+ค่าจัดส่งแบบ EMS.ทั่วประเทศ 50 บาท ซึ่งพ่ออาจารย์สมจะเริ่มทำพิธีปลุกเสกตั้งแต่วันที่ 1 เมษายน 2554 จนถึงวันที่ 16 เมษายน(ฤกษ์แห่งวันพญาวัน ตามคติความเชื่อของทางล้านนา) และจะเริ่มจัดส่งของให้ตั้งแต่วันจันทร์ ที่ 17 เมษายน 2554 เป็นต้นไป และหากครบกำหนดการสั่งจองบูชาแล้ว จะปรับราคาให้สั่งบูชาในราคาชิ้นละ 500 บาทโดยยังไม่คิดรวมค่าจัดส่งทันที...โดยจะนำภาพตัวอย่างล๊อกเกตมาให้ชมได้ตั้งแต่วันที่ 1 มีนาคม 2554 เป็นต้นไป...

โดยหากท่านสมาชิกเมืองกาหลงท่านใดที่มีความสนใจ สามารถลงชื่อไว้ล่วงหน้าในกระทู้นี้...ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป เนื่องจากให้สิทธิ์เฉพาะสมาชิกเมืองเสน่ห์กาหลงเป็นแห่งแรก...และจะได้ทยอยประกาศแจ้งข่าวนี้ในเวปอื่น ๆ ตั้งแต่วันที่ 1 มีนาคม 2554 เป็นต้นไป...และพิเศษสุด ๆ สำหรับสมาชิก 50 ท่านแรกที่ลงชื่อสั่งจองบูชา จะมีของแถมฟรี...เป็นผ้ายันต์ช้างประสมโขลงตำรับล้านนาให้ด้วย เพราะหลังจากนั้นจะนำออกให้บูชานะครับ...ขอบคุณมากครับ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 17-2-2011 11:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 17-2-2011 11:36

โดยหากท่านสมาชิกเมืองกาหลงท่านใดที่มีความสนใจ สามารถลงชื่อไว้ล่วงหน้าในกระทู้นี้...ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป เนื่องจากให้สิทธิ์เฉพาะสมาชิกเมืองเสน่ห์กาหลงเป็นแห่งแรก...และจะได้ทยอยประกาศแจ้งข่าวนี้ในเวปแห่งอื่น ๆ ตั้งแต่วันที่ 1 มีนาคม 2554 เป็นต้นไป...
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 17-2-2011 11:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โดยลึงค์ช้าง(อวัยวะเพศของช้างพลายตัวผู้)และน้ำมันช้างประสมโขลงชุดนี้ เป็นของเก่าเก็บมานานของลูกชาย...อดีตหมอควาญช้างท่านหนึ่งในเชียงใหม่ โดยท่านได้ให้ข้อมูลเพิ่มเติมว่า...เป็นลึงค์ของช้างพลายที่บิดาของท่านเคยเลี้ยงดูมา และได้ล้มตอนอายุ 89 ปีเมื่อหลายปีที่แล้ว และเมื่อบิดาของท่านได้เสียชีวิต จึงได้รับมอบสืบทอดมาเก็บรักษาไว้ในความครอบครอง ด้วยความศรัทธาในตัวพ่ออาจารย์สม สำนักบ้านต๋ม ท่านจึงนำมาถวายให้พ่ออาจารย์สม ได้จัดสร้างเป็นวัตถุมงคลชุดนี้ขึ้นมา...สำหรับสมาชิกท่านใดที่อยากได้ของดี แถมราคาเบาสุด ๆ ซึ่งไม่มีใครเคยจัดสร้างหรือเคยทำมาก่อนอย่างแน่นอน เพราะส่วนใหญ่ที่เคยจัดสร้างลึงค์ช้าง เป็นเครื่องรางของขลังในวงการไสยเวทย์ อย่างเก่งก็แค่ผสมผงจากลึงค์ช้างเท่านั้น...ไม่ถึงกับติดชิ้นอาถรรพ์ลึงค์ช้างแบบนี้หรอกครับ และหากเป็นชิ้นลึงค์ช้างแบบเป็นชิ้นเป้ง ๆ รับรองราคาหลักพันบาทขึ้นไปอย่างแน่นอน...เพราะแค่ลึงค์ช้างในทุกวันนี้ ถ้าอยากมีไว้ครอบครองแค่ 1 ชิ้นก็ต้องมีเงินไม่ต่ำกว่าครึ่งแสนบาทนะครับ...ส่วนความหายากและความถูกต้องของการได้มาแบบชุดนี้ รับรองอาจใช้เวลาทั้งชีวิต ก็หาไม่ได้ง่าย ๆ อย่างแน่นอนครับ เพราะช้างพลาย 1 เชือกมีงาเพียง 2 งาแต่มีลึงค์แค่ 1 อันเท่านั้น...อีกทั้งช้าง 1 เชือกกว่าจะล้มตายเอง อาจต้องใช้เวลารอคอยกันทั้งชีวิตของเราก็ได้ เพราะช้างก็มีอายุยืนพอ ๆ กับเราทุกคน...อีกทั้งทุกวันนี้ช้างอยู่ในภาวะใกล้สูญพันธุ์แล้วนะครับ...
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 17-2-2011 11:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอจอง 2 อันคร๊าบ เรื่องเสน่ห์อย่างนี้มิพลาดเลยเชียว....
zx10r โพสต์เมื่อ 17-2-2011 11:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอจองด้วยค้าบบ 1 อันค้าบ
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 17-2-2011 11:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 17-2-2011 11:47
ขอจอง 2 อันคร๊าบ เรื่องเสน่ห์อย่างนี้มิพลาดเลยเช ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 17-2-2011 11:25

- รับทราบครับ เครื่องรางชุดนี้...ถือว่าทำเพื่อสืบทอดวิชาพญาช้างประสมโขลง ในสายของพ่ออาจารย์สม สำนักบ้านต๋มไว้ให้เป็นตำนานจริง ๆ นะครับ เพราะหากคิดเป็นมูลค่าที่เป็นตัวเงิน ลองคิดคำนวนเอาแค่เฉพาะต้นทุน ก็ขาดทุนไปเยอะแล้ว(ผมเคยสอบถามราคาเล่นหาลึงค์ช้างจากท่านอาจารย์กิจ เพราะเห็นว่าท่านนิยมเล่นหาทางนี้อยู่...อาจารย์กิจบอกว่าเงินแค่ 40,000-50,000 บาท ไม่รู้ยังจะหาของได้หรือเปล่า เพราะส่วนใหญ่ควาญช้างเขาไม่ขายกันหรอกครับของแบบนี้ เขาเลี้ยงดูแลกันมาทั้งชีวิต เทียบเป็นตัวเงินมากกว่าล้านขึ้นไปอย่างแน่นอน)...แต่ที่อยากทำก็เพราะมีโอกาส(เขามอบให้มา) ซึ่งถ้าจะให้ไปเสาะหามาสร้างจริง ๆ ชิ้นเป็นพันบาทก็ยังไม่รู้ว่าจะคุ้มค่าหรือเปล่านะครับ...เก็บไว้เถิดครับ ของดีมีจำนวนจำกัดแค่ 100 ชิ้นเท่านั้น หมดแล้วหมดเลยคงไม่จัดสร้างแบบนี้อีก...ขอบคุณมากครับ
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 17-2-2011 11:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอจองด้วยค้าบบ 1 อันค้าบ
ต้นฉบับโพสโดย zx10r เมื่อ 17-2-2011 11:30

- รับทราบและขอบคุณมากครับ...
kaka_1175 โพสต์เมื่อ 17-2-2011 11:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จองด้วย 1 อันครับขอโทษนะครับ อิทธิคุณทางด้านไหนครับ (ผมไม่รู้จริงๆครับ)
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 17-2-2011 11:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 17-2-2011 11:40

เกือบลืมสั่งจองให้ตนเองเก็บไว้ ผมขอลงชื่อจองไว้ 3 ชิ้นนะครับ...
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 17-2-2011 11:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประกาศ ขณะนี้ยอดสั่งจองบูชาไปแล้ว 7 ชิ้นนะครับ...
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 17-2-2011 11:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จองด้วย 1 อันครับขอโทษนะครับ อิทธิคุณทางด้านไหนครับ ( ...
ต้นฉบับโพสโดย kaka_1175 เมื่อ 17-2-2011 11:38

- วิชาช้างประสมโขลงนั้น...เป็นหนึ่งในชุดตับวิชาทางด้านเมตตามหาเสน่ห์นะครับ เป็นที่รู้จักและโด่งดังในวงการไสยเวทย์ และผู้นิยมเครื่องรางของขลังมานานมากแล้ว...
kaka_1175 โพสต์เมื่อ 17-2-2011 11:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- วิชาช้างประสมโขลงนั้น...เป็นหนึ่งในชุดตับวิชาทางด ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 17-2-2011 11:42

ขอบคุณมากครับ...ไม่มีส่วนผสมของพรายใช่ไหมครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 17-2-2011 11:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่าน dark ผมลงชื่อจอง  1  ชิ้น ครับ อิอิ

(ขอชิ้นงาม ๆ เป้ง ๆ นะท่าน )
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 17-2-2011 11:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 17-2-2011 12:01
ขอบคุณมากครับ...ไม่มีส่วนผสมของพรายใช่ไหมครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaka_1175 เมื่อ 17-2-2011 11:46

- ไม่ต้องมีส่วนผสมของผงผีผงพรายหรอกครับ...เฉพาะแค่ลึงค์ช้างนั้น ก็หายากกว่าผงพรายเป็น 1,000 เท่าแล้ว เพราะทุกวันนี้ผมใช้เวลาแค่ไม่ถึง 5 ปีก็หาผงผีผงพรายมาไว้ได้มากกว่า 1,000 ตนจะเอาของใครหละครับในวงการนี้...จะเป็นของอาจารย์เปล่ง บุญยืน อาจารย์วรา ปราการ อาจารย์เม้ง ขุนแผน แม้แต่ผงพรายกุมารแท้ ๆ ของหลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ยังมีเลย(ถ้าถามกันว่าใครคือคนแรกที่ได้รับผงพรายกุมารจากหลวงปู่ทิม...คำตอบไม่ใช่อาจารย์ชินพรนะครับ แต่เป็นคุณเพียรวิทย์ต่างหาก และทุกวันนี้...ผมก็ยังมีตำราสร้างตุ๊กตาทองในสายของท่านด้วย) และที่อื่น ๆ ผมเคยมีเก็บไว้หมดแล้ว แม้แต่สารพัดศพที่ตายหลากหลายรูปแบบ ทั้งตายท้องกลม ตายจมน้ำ ตายโหงสารพัดรูปแบบ ทั้งผู้หญิง-ผู้ชาย...แม้แต่ศพกุมาร ผมยังเคยมีเลยครับ(รู้แม้กระทั่งแหล่งที่ซื้อขาย) แต่ลึงค์ช้างแบบนี้ ใช้เวลาทั้งชีวิตก็เพิ่งได้เคยเห็นครับ...
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 17-2-2011 11:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 17-2-2011 12:12
ท่าน dark ผมลงชื่อจอง  1  ชิ้น ครับ อิอิ

(ขอชิ้นงาม  ...
ต้นฉบับโพสโดย suysakul เมื่อ 17-2-2011 11:47

- ขอบคุณมากครับ...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 15:54 , Processed in 0.111951 second(s), 4 queries , File On.