เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพ เมตตา มหานิยมล้นเหลือ!

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 1-6-2010 09:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้มีผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง 3 ผืน
ผืนแรกขอบหน้าเทพ  ...
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 1-6-2010 09:38

มีแล้วจ๊ะ พี่รินด้า
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
rynyapatch โพสต์เมื่อ 1-6-2010 09:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอเคร มีแล้ว ขอบคุณนะ ที่คอยเช็คของให้ ฮิ ฮิ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 6-6-2010 07:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 9-6-2010 06:55

ประกาศ..

ขณะนี้มีผ้ายันต์แม่ยั่วเมืองของหน้าเทพอีก 1 ผืนพร้อมให้บูชา

1,500 บาท รวมค่าจัดส่งด่วนจี๋ EMS

Sun June 6, 2010
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 9-6-2010 06:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วิธีใช้ ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพ

บูชาที่บ้าน: บูชาผ้ายันต์มหาเสนห์ 'แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพ' ไว้ที่บ้านเพื่อความเป็นสิริมงคล โชคลาภ การเงิน การงาน ค้าขายก็ขอให้ลูกค้ามารุมมาตุ้มรุมซื้อไม่หยุดหย่อน (อิทธิคุณ 4 รุม 1) อธิฐานขอสมความปรารถนา สาธุ๊!

พกพา: พกผ้ายันต์มหาเสน่ห์ 'แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพ' ติดตัวไว้เถิด ไปไหนมาไหนก็เป็นเสน่ห์ เมตตา มหานิยม ดึงดูดเพศตรงข้ามให้หลงใหล ลุ่มลึก หญิงชอบ ชายชอบ ใครเห็นใครก็ชอบ เจ้านายรัก น่าเอ็นดู (ชมภาพประกอบ ผ้ายันต์ขณะพับเพื่อพกพา)

HolyMax โพสต์เมื่อ 9-6-2010 09:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วผ้ายันต์เทพพันลึงค์ มี xxxx ด้วยมะท่านเจ้าเมือง
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 13-6-2010 16:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วผ้ายันต์เทพพันลึงค์ มี xxxx ด้วยมะท่านเจ้าเมือง ...
ต้นฉบับโพสโดย HolyMax เมื่อ 9-6-2010 09:02

คืออะไรอะคะ ...

ประกาศ ตอนนี้ผ้ายันต์หมดแล้ว ปิดนอกเว็บหมดแหล่ว...
HolyMax โพสต์เมื่อ 13-6-2010 17:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คืออะไรอะคะ ...

ประกาศ ตอนนี้ผ้ายันต์หมดแล้ว ปิดน ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 13-6-2010 16:02

เคล็ดลับประจัญบาน: ชายใดหมายปองสาวดังประสงค์แล้ว ถึงเวลาต้องสมสู่ ให้นำผ้ายันต์ 'แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพ' ไป xxxxxxxxx (ขอสงวนสิทธิ์หลังไมค์) งานนี้ไม่ลองไม่รู้...ไม่ดูไม่เห็น ไม่ทำก็ไม่เป็น..แล้วสักพักคงจะเห็นว่าเด็ดดวง!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 14-6-2010 07:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อือ... ได้มาจากคนสนิทของอาจารย์อีกที แต่ต้องใช้ใจถึงอ่ะ

เทพพันลึงค์ เอาไว้เช็ดหน้าเช็ดตาดีก่า
dubleblue โพสต์เมื่อ 15-6-2010 23:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ผ้ายันต์แม่ยั่วฯ ขอบหน้าเทพจัง  ของเค้าแรงจริง

(จริงมั้ยท่านเจ้าเมือง)
aouly โพสต์เมื่อ 16-6-2010 00:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมาไม่ทันอีกแล้วใช่ป่าวคับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-6-2010 08:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 16-6-2010 08:26
อยากได้ผ้ายันต์แม่ยั่วฯ ขอบหน้าเทพจัง  ของเค้าแรงจร ...
ต้นฉบับโพสโดย dubleblue เมื่อ 15-6-2010 23:41

ผ้ายันต์อาจารย์หม่อมแรงมาก...จริงๆ.. ไม่นานมานี้ สมาชิกท่านหนึ่งไม่ขอเผยนาม (เหมือนเคย) บอกว่า

สุดยอดอภิมหาเสน่ห์ที่ไม่ต้องพึ่งชิ้นส่วนอาถรรพ์ ขอยกนิ้วให้ชุดเสด็จแม่ยั่วเมือง อ.หม่อมคนเดียวเท่านั้น!!

เพราะวิชาท่านถึง..ผมไม่ผิดหวังจริงๆ การอธิฐานจิตถ้าทำได้แบบนิ่งๆ ผมมั่นใจว่าไม่มีใครผิดหวัง ส่วนตัวผมเน้นเรื่องการค้าขาย เลยมั่นใจมากว่าผ้ายันต์ผืนนี้ดึงดูดตราตรึงลูกค้าได้อย่างแน่นอน ดังนั้น การพกพาอธิฐานเป็นเรื่องสำคัญมาก..ระวังผิดศีลธรรมด้วย เพราะพลังวิชาท่านแรงมาก เขาฝากมาด้วยความเป็นห่วงค่ะ !

หมายเหตุ..ข้อความได้จากการสนทนาทางโทรศัพท์ไร้ซึ่งการปรุงแต่งใดๆ

เอ้า!! ใครมัวแต่เก็บผ้ายันต์ไว้
คงต้องรีบนำออกมาใช้งานบ้างแล้วค่ะ!!
armhonda โพสต์เมื่อ 28-9-2011 20:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นแล้วอยากได้บูชาอีกแล้วครับ (แต่ผมสงสัยจังครับพี่โชว XXXXX คืออะไรหรอครับ ถ้าพี่โชวว่างๆ ช่วยPM มาบอกผมทีครับ สงสัยอย่างแรงงง)
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 28-9-2011 22:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นแล้วอยากได้บูชาอีกแล้วครับ (แต่ผมสงสัยจังครับพี ...
ต้นฉบับโพสโดย armhonda เมื่อ 28-9-2011 20:02

ขอบหน้าเทพหมดนานแล้ว ใครได้ไปเงียบเชียบ ไม่ร้องสักแอะเลยค่ะแต่ตอนนี้มี เทพพันลึงค์ 1 ผืน เดี่ยวไปขุดกระทู้มาก่อนค่ะ
TeeLeK โพสต์เมื่อ 29-9-2011 07:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นแล้วอยากได้บูชาอีกแล้วครับ (แต่ผมสงสัยจังครับพี ...
ต้นฉบับโพสโดย armhonda เมื่อ 28-9-2011 20:02

อิอิ XXX คือ กินตับอ่ะครับ
armhonda โพสต์เมื่อ 29-9-2011 19:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 7-5-2024 19:08 , Processed in 0.184036 second(s), 5 queries , File On.