เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
15056
59
ซ่อนแถบด้านข้าง

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพ เมตตา มหานิยมล้นเหลือ!

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 15-1-2010 22:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 9-6-2010 06:59

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพ อาจารย์หม่อม
Pha yant mae your muang   kob nah thep (Arjarn Mom)
The experience of Thailand Charming & Love Amulet...
Price only 1,200 Baht included local express mail service
This only Khalong charming town membership the offer  is valid while stocks last and are subject to availibility.
IMG_5914 copy.jpg
ลายยันต์มหาเสน่ห์เต็มผืนขนาดประมาณ 19x24 นิ้ว อาบน้ำมันว่านมหารัญจวนชุ่มฉ่ำหอมรัญจวนกวนหัวใจ อิทธิคุณจากพลังเสน่ห์ผ้ายันต์ผืนนี้มีมากมาย ให้สังเกตุจากยันต์ที่เขียนลงไปค่ะ..เรา close up รายละเอียดให้ชมด้วย.. มหาเสน่ห์ล้วนๆ ส่วนเรื่องประสบการณ์นั้นปิดกันให้แซ่ดสนั่นหู...เพราะตระกูลเสด็จแม่ยั่วเมืองนั้นมีประสบการณ์ให้เซอร์ไพรส์เป็นประจำค่ะ...อ้อ! มีเคล็ดลับการใช้ผ้ายันต์แบบประจัญบานด้วยนะ!
IMG_5920 copy.jpg

IMG_5916 copy.jpg
ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพนี้ อาจารย์หม่อมทำแจกฟรี แต่ท่านอาจารย์หม่อมจะนำแจกเฉพาะเกจิอาจารย์ที่ไปร่วมพิธีพุทธาภิเษกเท่านั้นค่ะ...ดังนั้น หายาก ไม่ค่อยพบเห็นผ้ายันต์แม่ยั่วเมืองแบบนี้มากนักค่ะ ยกเว้นเกจิฯ นำออกให้ศิษย์ใกล้ชิดบูชาเท่านั้นค่ะ...
IMG_5924 copy.jpg

เสด็จแม่ยั่วเมืองเป็นเครื่องรางที่ได้รับความนิยมอย่างมากมายในประเทศอินเดีย ฮ่องกง สิงค์โปร์ มาเลเซียและประเทศไทย เป็นเครื่องรางที่ดีทางเสน่ห์เมตตา ดลจิต ดลใจ โชคลาภค้าขาย เรียกเงินเรียกทอง ป้องกันคุณไสยที่มากับลม ทั้งคุณมนุษย์ และอมนุษย์ เพื่อความสำเร็จในหน้าที่การงาน ผู้ที่บูชาเสด็จแม่ยั่วเมืองนี่ จะเป็นที่รักใคร่กับทุกๆ คนรอบข้าง อีกทั้งผู้หวังผล ทางการเรียกจิตและนิมิตดึงใจ ก็สามารถนำไปใช้ได้ เครื่องรางนี้เหมาะสำหรับเป็นเครื่องราง ในการเรียกจิต คนรัก ให้คิดถึง ให้มาหา ให้มาสมสู่ เขาจะอยู่ไม่ได้ร้อนรนและอยากมาพบเจอหน้าเรา

"โปรดบูชาท่านด้วยความเคารพ ศรัทธา เชื่อมั่น จะสำเร็จสมหวังทุกตัวตน"

IMG_5928 copy.jpg
IMG_5926 copyr.JPG
IMG_5921 copy.jpg

วิธีใช้ ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพ
บูชาที่บ้าน: บูชาผ้ายันต์มหาเสนห์ 'แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพ' ไว้ที่บ้านเพื่อความเป็นสิริมงคล โชคลาภ การเงิน การงาน ค้าขายก็ขอให้ลูกค้ามารุมมาตุ้มรุมซื้อไม่หยุดหย่อน (อิทธิคุณ 4 รุม 1) อธิฐานขอสมความปรารถนา สาธุ๊!

พกพา: พกผ้ายันต์มหาเสน่ห์ 'แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพ' ติดตัวไว้เถิด ไปไหนมาไหนก็เป็นเสน่ห์ เมตตา มหานิยม ดึงดูดเพศตรงข้ามให้หลงใหล ลุ่มลึก หญิงชอบ ชายชอบ ใครเห็นใครก็ชอบ เจ้านายรัก น่าเอ็นดู (ชมภาพประกอบ ผ้ายันต์ขณะพับเพื่อพกพา)
IMG_5934 copy.jpg
เคล็ดลับประจัญบาน: ชายใดหมายปองสาวดังประสงค์แล้ว ถึงเวลาต้องสมสู่ ให้นำผ้ายันต์ 'แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพ' ไป xxxxxxxxx (ขอสงวนสิทธิ์หลังไมค์) งานนี้ไม่ลองไม่รู้...ไม่ดูไม่เห็น ไม่ทำก็ไม่เป็น..แล้วสักพักคงจะเห็นว่าเด็ดดวง!
IMG_5930r copy.jpg
IMG_5922 copy.jpg

paid to nichapa.jpg
โอกาสทองของชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

1,500 บาท รวมค่าจัดส่งด่วนจี๋ ems!
จำนวนจำกัด ไม่กี่ผืนเองค่ะ!
ราคาล่าสุด June 9, 2010

กระทู้ที่เกี่ยวข้อง

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
tumma16 โพสต์เมื่อ 15-1-2010 22:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด tumma16 เมื่อ 15-1-2010 22:36

สุดยอด น่าใช้ๆ มีแล้วไม่ผิดหวังแน่ เห็นแล้วลุ่มหลงครับ
แล้วที่ท่านเจ้าเมือง xxxxxx ไว้นะผมรู้นะเคล็ดรับที่ต้องทำอย่างนี้จริงๆ แจ่๋มๆจริงๆ
angkor09 โพสต์เมื่อ 15-1-2010 22:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรง จริงๆกับบ้านหลังนี้
kaineverdie โพสต์เมื่อ 15-1-2010 22:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยจริงๆๆ แต่ปั๊มเงินไม่ทันคับ ค่อยทยอยนะทั่นเจ้าเมือง
kamon88 โพสต์เมื่อ 15-1-2010 23:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แค่เห็นผ้ายันต์ก็หลงไหลแล้วละท่านเจ้าเมืองแต่ไม่เข้าใจไอ้ที่xxxxxไว้นะซิหลังไมล์หน่อยซิค้ะ
yot โพสต์เมื่อ 16-1-2010 06:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปอยู่ภูเก็ต 5 วันไม่ได้เข้า web เสน่ห์แรงจนล้นกระดานเลยนะครับ
tam โพสต์เมื่อ 16-1-2010 10:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จองหนึ่งผืนคับเจ้าเมืองอิอิ
wolfdevils โพสต์เมื่อ 16-1-2010 20:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หวัดดีครับท่านเจ้าเมือง ช่วยเก็บไว้ให้ผมผืนหนึ่งนะครับ วันพุธผมจะเคลียร์บัญชีให้นะครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-1-2010 20:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 16-1-2010 20:23

ท่าน หมู่ wolfdevil
ท่าน tam

รวม 2 ผืน...
FiatZaa โพสต์เมื่อ 17-1-2010 10:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 18-1-2010 07:58

พี่xxxจ๋า เฟี๊ยตเอง จอง 1 ผืนจ๊า เก็บไว้ให้ด้วยเน้อออ ขอบพระคุณมากคร๊าบบบ
tumma16 โพสต์เมื่อ 17-1-2010 12:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บ้านนี้มีแต่ของแรง สมแล้วที่เป็นเจ้าเมือง
pongdej โพสต์เมื่อ 18-1-2010 02:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่าบเจ้าเมืองค้าบช่วย PM xxxxxxxxxxxxxxxให้หน่อยค้าบ ขอบคุงหลายๆค้าบ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 18-1-2010 07:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่าน หมู่ wolfdevil
ท่าน tam
ท่านน้องเฟียสซ่าส์ อีก

ยืนยันรวม 3 ผืน...แล้วจ้า..
rynyapatch โพสต์เมื่อ 19-1-2010 12:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่หนึ่งผืนค่ะ จะได้โอนเงินพร้อมขุนแผนหัวกลับสีดำเลย พี่จองทันทั้ง 2 ชิ้นเลยมั้ยจ๊ะ แจ้งด่่วน
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 19-1-2010 13:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 19-1-2010 13:26

ตอบกลับ 14# rynyapatch

ทันหมดค่ะ รับทราบ... ขุนแผนหัวกลับสีส้ม ผ้ายันต์แม่ยั่วเมืองอีกหนึ่ง... พี่ริญฯ ประสบการณ์ประทับใจมากนะคะ!

เรียน ท่านสมาชิกเมืองเสน่ห์กาหลง ทราบ

ผ้ายันต์อีก 2 ผืนสุดท้ายค่ะ... ..รักหลง รักหลง  ขอบคุณค่ะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 8-5-2024 01:03 , Processed in 1.016779 second(s), 7 queries , File On.