เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากขอคำแนะนำจากพี่ๆน้องในเวปบอร์ดนี้ครับท่าน

[คัดลอกลิงก์]
kaineverdie โพสต์เมื่อ 26-11-2010 13:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รัก....ตัวเอง ดูแลตัวเอง มีเวลาเยอะก็ดูแลพ่อแม่ดีกว่า

ถึงแม้นรักผู้หญิงอื่น (แฟน) แต่มีวันพลัดพราก ........................รักได้อย่าหลง...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
chayadaj โพสต์เมื่อ 27-11-2010 10:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 46# kaineverdie

รักได้ แต่อย่าหลง แต่มันห่วงใยเค้านิ...อิอิ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 27-11-2010 18:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

หลงทางเสียเวลา  หลงเมียเสีย..............
lukkrok โพสต์เมื่อ 29-11-2010 12:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คู่แท้...คู่ผ่าน...คู่กรรม

เมื่อสัญญาณมันมาก็มีเหตุให้ได้พบเจอกัน...เมื่อสัญญาณมันหมดก็มีเหตุให้พรากจากกัน

อนิจจัง...ทุ่งสิ่งทุกอย่างย่อมไม่เที่ยง มีสุข...ก็ต้องมีทุกข์ เป็นเรื่องธรรมดา มันเป็นเช่นนั้นเอง "โลกธรรม 8"

ถ้าใช้ของช่วย ไม่ว่าจะใช้พุทธคุณหรือสายดำ ถ้าเขาไปมีคนอื่นแล้ว เราใช้ของเพื่อให้เขากลับมา มันบาปนะ
ใช้เพื่อดึงดูดคนดีๆคนใหม่ที่ไม่มีพันธะมาหาเราดีกว่านา (แล้วรับผิดชอบด้วย เดี๋ยวบาป)
chayadaj โพสต์เมื่อ 29-11-2010 15:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มันต่างกันตรงที่ว่า...
คนเก่า รู้ใจ และผูกพันธ์
แต่คนใหม่ เราต้อง ศึกษาใหม่...อะไรๆ ก้อใหม่ๆ
จึงไม่แปลกใจ ที่คนส่วนใหญ่ ชอบกลับมาที่เดิม.....
คิดถึงวันเก่าๆ และเรื่องราวเดิมๆ....
ไม่ลองก้าว ก้อไม่รู้นิ...ได้เจอคนใหม่ อาจจะดีกว่าก้อได้
chayadaj โพสต์เมื่อ 29-11-2010 15:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลงทางเสียเวลา  หลงเมียเสีย..............  ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 27-11-2010 18:59

เสียไร...มีแต่ได้ กับได้  ฮ่า ฮาฮา.... 98.gif
berserk โพสต์เมื่อ 29-11-2010 15:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนเรานี้ชอบย่ำอยู่กะที่ กลัวการเริ่มต้น ก็ปิดประตูอยู่กะตัวเสียเถอะ
chayadaj โพสต์เมื่อ 29-11-2010 15:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รักเก่าที่บ้านเกิด...55555
 เจ้าของ| kabukiman โพสต์เมื่อ 29-11-2010 19:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับสำหฟรับอีกหลายๆมุมมอง
chayadaj โพสต์เมื่อ 30-11-2010 17:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับสำหฟรับอีกหลายๆมุมมอง
ต้นฉบับโพสโดย kabukiman เมื่อ 29-11-2010 19:49

ตอนนี้เป็นไงบ้างน๊า...บูชาอะไรอยู่หนอ? อิอิ
 เจ้าของ| kabukiman โพสต์เมื่อ 30-11-2010 17:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้เป็นไงบ้างน๊า...บูชาอะไรอยู่หนอ? อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย chayadaj เมื่อ 30-11-2010 17:14

ก็กลับมาคุยกันแล้วครับ แต่ว่ายังไม่ได้เปงแฟนกันนะครับ
แต่ว่าเขาดีขึ้นเยอะ ไม่รุ้เพราะอะไรเมื่อก่อนไม่เคยห่วงเด่วนี้ก็ห่วง ขนาดตอนเป็นแฟนกันยังไม่เคยเป็นห่วงนี้ไม่ได้เป็นแต่ห่วงโดยรวมก้ดีขึ้นเยอะมากๆ เมื่อก่อนพูดจาไม่ดี เด่วนี้พูดดีขึ้นเยอะ อิอิ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำต่างๆครับ ถึงผมจะพึ่งของขลังก็จริงอยู่ แต่ผมก็คิดว่าของขลังเปงเหมือนออฟชั่นเสริม ส่วนผลหลักน่าจะอยู่ที่ตัวผมมากกว่าอีกอย่างผมคิดว่าที่ผมหาวิธีหรือหลายช่องทาง ก็คือความพยายามของตัวผมเองด้วยผมยังไม่ถึงขั้นใช้คุณไสยหรือมนต์ดำ "ซึ่งผมไม่ใช้แน่นอนครับผมไม่ใช่ทางนั้น"ผมไม่ได้จะยุ่งหรือยุให้เขาทะเลาะกับแฟนเก่าเขาที่เขาไปคืนดีด้วยเลย"ผมคิดแค่ว่าถ้าเขาจะเป็นของเราเขาก็ต้องเลิกกับคนนั้นโดยที่เราไม่ได้ไปยุหรือไปยุ่งเลย"แต่ผมก็พยายามทำง่ายๆก็คือพยายามชนะใจเขา แล้วเหมือนหาของขลังเป็นออฟชั่นเสริมแค่นั้นแหละครับ ส่วนบูชาอะไรอยุ่ช่วงนี้ก็ "ขุนคำป้อ" นะครับ ได้มาสักพักก็เขาก็ดูดีขึ้นนะครับ พอดีได้มาจากพี่ชายอีกทีนึง ส่วนบูชาหลักก็ขุนคำป้อ ครูบาคำเป็งรุ่นแรกนะครับ กับอิ่นคู่ ครูบาแก้ว นะครับ
chayadaj โพสต์เมื่อ 30-11-2010 17:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีแล้วค่ะ... ชีวิต มีความสุขได้ ก้อเพราะมีความหวัง นั่นเอง...
 เจ้าของ| kabukiman โพสต์เมื่อ 30-11-2010 19:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีแล้วค่ะ... ชีวิต มีความสุขได้ ก้อเพราะมีความหวัง นั ...
ต้นฉบับโพสโดย chayadaj เมื่อ 30-11-2010 17:43

ครับผม อิอิ
chayadaj โพสต์เมื่อ 30-11-2010 19:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แต่ว่า...ว่าแต่...ที่บูชาน่ะ เข้มขลัง ทั้งนั้นนิ...
    ว่างๆ เอารูปมาให้ชมบ้างเน้อ....
 เจ้าของ| kabukiman โพสต์เมื่อ 30-11-2010 19:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านะครับ แฮ่ๆ ผมก็ไม่ค่อยเก่งไรหรอกครับ ส่วนใหญ่ผมให้พี่ผมจับพลังให้พี่ผมเปงคนแนะนำผมต่ออีกทีนะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 20:29 , Processed in 0.214761 second(s), 8 queries , File On.