เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
12784
67
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากขอคำแนะนำจากพี่ๆน้องในเวปบอร์ดนี้ครับท่าน

[คัดลอกลิงก์]
kabukiman โพสต์เมื่อ 13-11-2010 02:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ผมเองเป็นคนกทม.อยู่ก็อยู่ กทม. ดันไปมีแฟนเก่าอยู่ มช. แล้วก็เกิดปัญหาทะเลาะกัน+ความห่างไกล

แฟนเก่าก็เข้าไปขอคืนดีกับเขา แล้วตอนที่ทะเลาะกันผมก้เลิกกับเขาแล้ว ทำให้เขาคงกลับไปดีกับแฟนเก่าเขาแล้วละครับ

ที่เกริ่นนี้ไม่ใช่อะไรหรอกนะครับ คือผมอยากจะดีกับแฟนเก่า พี่ๆมีของขลังหรือวัตถุมงคลชิ้นใดที่พอจะช่วยได้มั่งไหมครับ

อยากคืนดีกับเขาจริงเพราะเขาดีถึงไม่ดีมาก แต่ดีในแบบที่ผมต้องการนะครับ แล้วก็ไม่ต้องห่วงนะครับได้เขากลับมาผมรับผิดชอบอยู่แล้ว ไม่ได้คบเล่นๆ

จึงอยากจะขอคำชี้แนะนะครับ

บอกตามตรงแบบลูกผู้ชายเลยนะครับ ไม่อยากทำใจเพราะอยากดีกับเขานะครับ ก็มันรักเขาสุดหัวใจนี้หน่า ครั้งจะไปหาก็ไม่ได้เพราะเขางอลไม่รับโทรศัพท์ พอจะมีของขลังหรือวัตถุมงคลชิ้นใด ดลจิตดลใจเขาให้คิดถึงผม กลับมาดีกับผมได้มั่งไหมครับ

ขอบพระคุณพี่ๆล่วงหน้านะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
ToMoToM โพสต์เมื่อ 13-11-2010 12:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสด็จแม่ยั่วเมือง เลยครับ
ปะสบการณ์ส่วนตัวไม่มีครับ เพราะพึ่งกำลังจะหามาบูชา
ลองอ่านบุคลที่เคยมีประสบการณ์เกี่ยวกับความขลังของ เสด็จแม่ยั่วเมือง ในนี้ดูซิครับ
narubeit โพสต์เมื่อ 13-11-2010 12:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปล่อยให้เป็นไปตามบุพเพสันนิวาส บุญวาสนาที่ร่วมกันมาดีกว่านะครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +4 ย่อ เหตุผล
chayadaj + 4 ดีค่ะ

ดูบันทึกคะแนน

ToMoToM โพสต์เมื่อ 13-11-2010 12:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผมเห็นด้วยอย่างยิ่งครับ อย่างไปยึดติดเลย ถ้าใช้ก็คงได้คู่กัน แต่ถ้าไม่ใช้จะบังคับขืนใจอย่างไรก็คงไม่ใช่
ปล่อยตามบุญวาสนาดีกว่าครับ ชีวิตจะได้เดินไปข้างหน้าอย่างเข้มแข็ง(อันหลังนี้เกียวกันมัยเนี่ย)
 เจ้าของ| kabukiman โพสต์เมื่อ 13-11-2010 12:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกความเห็นครับ ผมก็ไม่ได้กะพึ่งของขลังอย่างเดียวหรอกนะครับ เพราะผมคิดว่าตัวเราก็ต้องทำอะไรด้วย ไม่ใช่รออย่างเดียวนะครับ เพียงแต่คิดว่าถ้ามีอะไรช่วยคงจะดีนะครับ แฮ่ๆ
winny โพสต์เมื่อ 13-11-2010 17:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกความเห็นครับ ผมก็ไม่ได้กะพึ่งของขลังอย่าง ...
ต้นฉบับโพสโดย kabukiman เมื่อ 13-11-2010 12:57

ลองหาแม่ยั่วเมืองมาใช้ดูนะครับ โดยส่วนตัวแล้วไม่มีประสบการณ์แต่คนรอบตัวผมมีประสบการณ์ทั้งนั้น ลองพยายามดูก่อนครับพยายามในแบบที่ไม่ทำให้บุคคลอื่นเดือดร้อน
ถ้าพยายามถึงที่สุดแล้วยังไม่มีอะไรดีขึ้น ก็ต้องปล่อยและทำใจครับ แต่อย่างน้อยคุณก็น่าจะดีใจที่ได้พยายามแล้ว (ลองโทรปรึกษาเจ้าเมืองเลยแล้วคุณจะได้รับคำแนะนำและแนวทางดีๆอีกเพียบครับ)
chayadaj โพสต์เมื่อ 13-11-2010 17:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีความพยายาม...อยู่ที่ไหน
มีความพยายาม...อยู่ที่นั่น
ขอให้ สมหวัง นะคะ
peach โพสต์เมื่อ 13-11-2010 22:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
จงพอใจในสิ่งที่เรามี จงยินดีในสิ่งที่เราเป็น
เชิดไว้ครับ อย่าไปให้ความสำคัญมันมากผู้หญิงมีมากกว่าฝูงลิง
แต่ที่เห็นยิงกันตายเพราะแย่งผู้หญิง เวรกรรมทำไปได้
 เจ้าของ| kabukiman โพสต์เมื่อ 13-11-2010 23:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
จงพอใจในสิ่งท ...
ต้นฉบับโพสโดย peach เมื่อ 13-11-2010 22:24

ครับผมผมไม่ถึงขั้นนั้นหรอกครับ แฮ่ๆ
 เจ้าของ| kabukiman โพสต์เมื่อ 14-11-2010 02:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ๆช่วยแนะนำหรือท่านเจ้าเมืองช่วยแนะนำสักรุ่นสิครับ พอดีมือใหม่
quantum โพสต์เมื่อ 14-11-2010 09:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทำตัวให้ เสมอกันก่อนคับ
การศึกษา  ฐานะการเงิน  ศีลธรรม   
ส่วนมาก เนื้อคู่ กันจะมี ศีลธรรม ระดับ เสมอกัน   เรียกว่าคู้แท้
ส่วน ศีลธรรม ต่างกัน จะเป็นคู่กรรม  (จำจากพระท่านว่ามา)
ผู้หญิง ติด เล่นไพ่  ผู้ชาย ขยันทำงาน  ก็ ลำบาก

แม่ยั่วเมือง ผมก็ บูชา มา แต่ถ้าจะขอคนรักเก่ามา  ลองตรึกตรองดูว่า ถ้าเขามาอยู่กับเรา เราจะเลี้ยงดูแลให้เขามีความสูขได้ไหม  แล้วค่อย ขอท่าน

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +11 ย่อ เหตุผล
cho + 3
simple + 8

บ๊อง โพสต์เมื่อ 14-11-2010 09:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะช้าจะเร็วก็ต้องจากกัน  จะยึดติดไปใย มีแต่ทำให้เป็นทุกข์ เรายังต้องเจอผู้คนอีกมากมายที่จะก้าวเข้ามาในชีวิตเรา

แล้วก็จากไปตามกาลเวลา จะฉุดรั้งไว้ยังไง สุดท้ายก็ต้องจากกันอยู่ดี

จากกันตอนนี้ดีกว่า จากกันวันหน้า เพราะวันนี้คงเจ็บน้อยกว่า

ขอเป็นกำลังใจให้ก้าวเดินต่อไปข้างหน้าครับ ชีวิตยังต้องดำเนินต่อ แม้จะต้องดำเนินมันไปคนเดียว สู้ๆนะครับ ^^
simple โพสต์เมื่อ 14-11-2010 10:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คู่กันแล้วไม่แคล้วกัน แต่จะผ่านอุปสรรคได้มั้ยน้ออ

แอบเห็นน้องคนชายคนนึง อาการเดียวกัน

เล่นยันต์หนีบ เทียนคู่รัก เข้าสำนักไหนเป็นต้องขอยันต์หนีบ

ป.ล. อย่าลืมแสดงให้เห็้นว่าเรารักเค้ามากที่สุดด้วยนะจ๊ะ
chayadaj โพสต์เมื่อ 14-11-2010 11:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก้อ..คนมันรัก จะทำยังไงก็รัก
จะเจ็บยังไงก็รัก ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไม
แต่เธอไม่รัก จะทำยังไงไม่รู้

ให้เธอมามองเหลียวดู ดูแลความรักฉันบ้าง...
cho โพสต์เมื่อ 14-11-2010 11:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 14-11-2010 11:31
คู่กันแล้วไม่แคล้วกัน แต่จะผ่านอุปสรรคได้มั้ยน้ออ

...
ต้นฉบับโพสโดย simple เมื่อ 14-11-2010 10:12

เล่นยันต์หนีบ เทียนคู่รัก เข้าสำนักไหนเป็นต้องขอยันต์หนีบ

ใช้ทำไมยันต์หนีบ เอาตีนถีบเข้าห้องเลย...

แรงดี.. เห็นผลมากนักแล เอิ๊กๆ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +20 ย่อ เหตุผล
zrkonixx + 10 Hardcore มากครับ ท่านเจ้า ...
simple + 10

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 19:56 , Processed in 0.260875 second(s), 8 queries , File On.