เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

สาวแบบไหน ตรงสเปคในใจคุณ? Santa Claus is coming to town!

[คัดลอกลิงก์]
NU_CAMMAN โพสต์เมื่อ 24-12-2009 23:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมชอบผู้หญิงที่ฉลาด ---------- เพราะผมไม่ค่อยฉลาด
ผมชอบผู้หญิงอายุมากกว่า------ เพราะผมความคิดไม่ค่อยเป็นผู้ใหญ่ ( ติดเล่นซะเยอะ )
ผมชอบผู้หญิงมั่นใจ------------  เพราะผมก็มั่นใจเหมือนกัน
ผมชอบผู้หญิงที่รับมุขผมได้----- เพราะผมเป็นคนตลก...โปกฮา
ผมชอบผู้หญิงที่ชอบภาพถ่าย--- เพราะผมชอบถ่ายรูป..มากๆๆ
และที่สำคัญ..ผมชอบผู้หญิง...... ที่เป็นผู้หญิง..แท้ๆ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
BUSL โพสต์เมื่อ 25-12-2009 08:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเอาสเป็คจริงๆล่ะก้อต้องขาว สูงพอๆกะเราแค่นี้ก้อพอ สวยมากไปก้อไม่ดี หนุ่มๆคงลุมจีบเยอะ ส่วนนิสัยก้อแค่นิสัยดีไม่โกหกเราก้อพอ เพราะถ้าเจอผู้หญิงที่คบกะเราแต่โกหกเค้าก้อคงจะไม่จริงใจกะเรา ว่าม่ะ แต่เค้าว่าเกลียดอย่างไหนได้อย่างนั้น เพราะฉะนั้นไม่อยากหวังเยอะ กลัวผิดหวัง โฮ๊ะๆๆๆ
k911 โพสต์เมื่อ 25-12-2009 09:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หุหุ..พอดีเจอกลอนอยู่กลอนนึง.....ที่ตัดพ้อชาย
มีผู้หญิคนไหน ไม่คิดแบบนี้..รักตาย.เลย.....หุหุ
ลองอ่านขำๆครับ.......

อยากรู้อะไรมั้ย?
สัมผัสความจริงใจจาก...ตอแหล
คนที่นายเคยบอก"กูรัก กูแคร์ "
สุดท้ายก็เผยธาตุแท้ หึ ?ส้นตีน
เออ...เพิ่งจะรู้กูมันเลว
เป็นเลดี้ห่าเหว ไม่มีศีล
ขี้โมโห ขี้หึง นิดหน่อยวีน
เหม็นกลิ่นฟอร์มาลีน...ไม่มีน้ำยา

เมื่อก่อนกูหวานทำเป็นอาย
กูนัวเนียรอบกาย ที่รักจ๋า
เดี๋ยวนี้กูหวาน "อาวกระโถนมา"
กูนัวเนีย ขอเหอะอ่ะ"ไกลๆตีน"

เมื่อก่อนกูอ้อน น่ารักจัง
เดี๋ยวนี้อ้อนมั่ง"อย่าเล่นลิ้น"
เมื่อก่อนหอมแก้มเป็นอาจิณ
เดี๋ยวนี้ได้กลิ่นเป็นอาเจียน

เมื่อก่อนเจอกัน อ่ะของฝาก
เดี๋ยวนี้ เมิงอยาก ก็ซื้อดี๊
เมื่อก่อนขับรถรับส่งฟรี
เดี๋ยวนี้เฮ้ย! แท๊กซี่ เอาอีนี่ไป

เมื่อก่อนร้องไห้คอยกอดปลอบ
ป่าวประกาศช๊อบ ชอบบบบ คนอ่อนไหว
เดี๋ยวนี้กูร้องไห้ โอ้ย...เป็นรัย
อ่ะ กระแดะเข้าไป อยากได้อะไร บอกดีๆ

เมื่อก่อนยิ้มให้ โหย...ใจเต้น
เดี๋ยวนี้ยิ้มให้เห็น "กูปวดขี้"
เมื่อก่อน เฮ้ย..ขาว ว๊าว ดูดี
เดี๋ยวนี้ซีดยังกะผี ดูมันชม

เมื่อก่อนข้ามถนนเดินจูงมือ
ข้าวของเงี้ยช่วยถือ กลัวเราล้ม
เดี๋ยวนี้ยกมือขึ้นพนม
โอม เพี้ยง...ให้มันล้ม รถเหยียบคอ B>

เมื่อก่อนสาวมองทำเป็นเงียบ
เดี๋ยวนี้ขอเบอร์เพียบ คุณหน้าม่อ
เมื่อก่อนจะไปไหน เดี๋ยวผมรอ
เดี๋ยวนี้ไม่ง้อ จะไปไม่ไป ?

เมื่อก่อนทำอะไรผิด โอ๊ย ?นิดหน่อย
เดี๋ยวนี้ เดี๊ยะ ต่อย?ดีๆ หน่อยได้มั้ย?
เมื่อก่อนใครมอง โกรธเป็นไฟ
เดี๋ยวนี้ ใครอยากได้ กูให้ฟรี

เมื่อก่อนกินข้าวเดี๋ยวป๋มจ่าย
ก็นะ?เกรงจัย คุณเป็นเลดี้
เดี๋ยวนี้?หลอกแดกกูฟรีๆ
เซ็งจังอีนี่ เกาะกูกิน

เมื่อก่อนกูงอน ทำเป็นง้อ
โวยวายตัดพ้อ ชีวิตจะสิ้น
เดี๋ยวนี้กูงอน ทำท่าจะบิน
"งั้นเลิก " ฟังจนชิน ต้องง้อมัน

เมื่อก่อนโทรตามเอาใจใส่
เดี๋ยวนี้โทรไปปิดซะงั้น
เมื่อก่อน Message ส่งทั้งวัน
เดี๋ยวนี้เครื่องสั่น ลืมจ่ายตังค์

ก็แค่ ?อยากให้นายรู้บ้าง
คบแล้วทิ้งขว้าง รักมั่ง ไม่รักมั่ง
ถ้าเล่นๆ ก็บอกดิ " ไม่จริงจัง "
จะเผื่อใจไว้คราวหลัง หลายๆคน

พวกนายเจ้าชู้ เออ?ก็ได้
แต่ไม่อยากจะเป็นควายหลายๆหน
มากๆชักจะหมด ความอดทน
เลดี้ก็คนปถุชนธรรมดา

แต่นี่บอก ไม่เจ้าชู้ กูละเบื่อ
ในสต๊อกที่เหลือมันใครหว่า?
ทำเป็นรักเดียวใจเดียว ออกหน้าออกตา
ใครตอแหล มารยา " คิดอีกที " ?
กูโนะเนะก็บอกกูกระแดะ
กูกระแซะก็ว่า กูกะหรี่
กูเฉยๆ ก็ว่าหยิ่งสิ้นดี
กูอ้อนที ก็บอก "น่ารำคาญ"

กูไม่รับโทรศัพท์ เชิญไปบวช
พอกูรับ 5 สายรวด โถ?อีร่าน
กูบอกไม่มีแฟนล่ะหน้าบาน
พอจีบติดไปนานๆ ก้อ ทิ้งกู!!!!!!!!!

55555"""" สาวคนไหนไม่คิดแบบนี้..ละรักตาย..เลย.....เปค ๆๆ

เครดิต:http://www.liveinbangkok.com/forum/index.php?topic=3844.0

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

ดูบันทึกคะแนน

tam โพสต์เมื่อ 25-12-2009 10:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมต้องน่ารัก อวบๆอิอิๆที่เหลือใด้หมดผมรักผู้หญิงทุกคนคับอิอิอิๆ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +6 ย่อ เหตุผล
cho + 6

sugary_jeab โพสต์เมื่อ 25-12-2009 10:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หล่อ ล่ำ ... ใหญ่ 5555+ ล้อเล่นค่ะ

สเปคตรงใจหรอ ขอแบบ ......

อารมย์ดี จิตใจดี มองโลกในแง่ดี เอาใจใส่คนรัก และที่สำคัญเป็นผู้ชายแท้ๆ คร้า... มีมะ หาให้หน่อยเซ่เจ้
simple โพสต์เมื่อ 25-12-2009 10:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาสเป็คจิงๆ มันก็ค่อย ๆ ลดน้อยลง ตามอายุที่เพิ่มขึ้น - -''

หลัก ๆ โดยรวมมันต้องคุยกันว่านิสัยไปกันได้มั้ยมากกว่า

1.ต้องสูงกว่าหนู
2.เป็นห่วงได้แต่อย่าจุกจิก (รำคาญ)
3.เราไว้ใจคุณ และคุณต้องไว้ใจเรา(ถ้าจับได้ไม่มีคำว่าเรา...โหดไปมั้ยว้า)

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

pocko โพสต์เมื่อ 25-12-2009 13:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้ามีขอแบบ ขาว สวย หม๋วย อึ๋ม เซ็ก(ซี่) รวย และแบบที่ คุณ kongkrapuN ว่าแห่ละ ...ฮิฮิ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

ชัช โพสต์เมื่อ 25-12-2009 18:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สูงยาว เข่าดี ไม่ติดไฮโซ อารมณ์ดี

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
cho + 2

chanayut โพสต์เมื่อ 25-12-2009 21:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนตัวผมชอบผู้หญิงที่เป็นผู้หญิง...555
แบบสูงขาวยาวเล็กแหลมแก้มป่อง...
ตัวสูง ผิวขาว ขายาว เอวเล็ก ก้นแหลม แก้มป่อง...555 โอรีฟเลยนะนี่ สำคัญที่สุดชอบผู้หญิงที่มีสมองไม่งองแง

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

boysurinn โพสต์เมื่อ 25-12-2009 22:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้นิสัยดีเป็นพอครับ
mahakita โพสต์เมื่อ 25-12-2009 23:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผู้หญิงในสเปก จริงๆก็คือผู้หญิงในฝัน ไม่มีตัวตนจริงๆ ในชีวิตจริงเราจะพบผู้หญิงมากมาย บางคนขาดในสิ่งที่อยากให้มี บางคนเกินในสิ่งที่ไม่ค่อยชอบ ผู้หญิงในสเปกผมคือคนที่อยู่ด้วยแล้วมีความสุข เข้าใจในตัวเรา และชอบอะไรเหมือนๆกัน เคยมีคำพูดว่า ก่อนที่จะทิ้งผู้หญิงคนนึงเพราะหมดความอดทน ลองคิดดูนิดนึงว่าจริงๆแล้วเค้าก็ใช้ความอดทนกับการอยู่กับเราเหมือนกัน   ขอแค่นี้พอครับ  เออขออีกอย่างขอให้เป็นผู้หญิงแท้ด้วยครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 26-12-2009 00:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
khalong charming town3 copy.jpg
TONGRAKUNG โพสต์เมื่อ 28-12-2009 10:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้อน อ้อน หน่อย  งอนได้แต่พองาม  ไม่ต้องซื้อจอบ เสียม  พรั่ว หรือรถแมคโครเตรียมไว้  ช้าไปเปล่า  ท่านเจ้าเมืองกาหลง
militarycircle โพสต์เมื่อ 28-12-2009 16:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หน้าแบบสาวไทยหน้าตาคม ผิวสีแทน เหมือน  จุ๋ย วรัทยา  นิลคูหา  ก็โอเคน่ะ....
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 29-12-2009 19:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 29-12-2009 20:29

สวัสดี พี่น้องชาวเมืองเสน่ห์กาหลง งงงวย

ซานต้า เบิร์ด จับฉลากได้เลข 9 คุณ kamon88

ซานตี้ ชบา ให้ ซานต้า เบิร์ดจับฉลาก..ได้เลข 19 คุณ tam
ของผมต้องน่ารัก อวบๆอิอิๆที่เหลือใด้หมดผมรักผู้หญิ ...
ต้นฉบับโพสโดย tam เมื่อ 25-12-2009 10:20

ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ

คุณกมล พี่เบิร์ดให้ไปรับพระหลวงปู่ครูบาธรรมมุนีได้ที่ร้านได้เลยนะคะ
คุณtam ส่งที่อยู่มาเดี่ยวจัดพระปิดตา หลวงปู่ทิม วัดพระขาวให้ค่ะ สปอนเซอร์โดยท่าน angkor

เจ้าเมืองกาหลงเป็นพยานการจับฉลากแบบใสสะอาด!

ใครไม่ได้พระไม่ต้องเสียใจ เพียงขอคำอธิฐานในคืนคริสมาสต์เป็นจริง แค่นี้ก็สุดยอดแล้ว
ส่วนเจ้าเมือง ขอหล่อ ตี๋ตาสองชั้น รวย ล่ำ หุ่นนักกีฬา ลูกเจ้าสัวตระกูลดัง.. โห! ขอมากไปไหมเนี่ย!

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-4-2024 05:19 , Processed in 0.361894 second(s), 8 queries , File On.