เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
8038
41
ซ่อนแถบด้านข้าง

สาวแบบไหน ตรงสเปคในใจคุณ? Santa Claus is coming to town!

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 24-12-2009 20:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 24-12-2009 21:03

คืนคริสมาสต์อีฟ.. บ่อยครั้งเจ้าเมืองมักหลอกเด็กเล็กๆ ให้นำถุงเท้ายักษ์มาแขวนไว้หัวเตียง แล้วบอกเขาว่า...
khalong town1.jpg

'เฮ้ ยูต้องเป็นเด็กดีนะ..ซานตาคลอส กำลังเดินทางมาด้วยรถม้า กวางเรนเดียร์.. เขามีของขวัญเต็มเลย หนูแค่เป็นเด็กดีแล้วเอากระดาษเขียนของขวัญที่หนูต้องการหย่อนลงไป อธิฐานเลยว่าอยากได้อะไร..ลุงซานต้าจะมองหาเด็กดีแล้วนำของขวัญมาให้'
khalong town2.jpg
เด็กน้อยไร้เดียงสา มักทำตามผู้ใหญ่เสมอ.. แต่ฉากหลังคือ กิมมิคหลอกให้เป็นเด็กดีนอนไวๆ แล้วหาเหตุซื้อของขวัญให้หนูน้อยนั่นเอง!

...ใครเคยทำเหมือนเจ้าเมืองบ้างไหมคะ? เอาเถอะโตขึ้นคงหลอกไม่ได้แล้ว!
khalong town 3.jpg
แต่ว่าจะลองดูค่ะ... ร่วมสนุกฉลองคริสมาสต์กันดีกว่าค่ะ เพียงตอบว่า....

สาวแบบไหน ตรงสเปคในใจคุณ!
พิมพ์ความคิดเห็นในใจท่าน...โพสกันมา ซานต้า คลอส กำลังเดินทางนำของขวัญมาให้มั้ง...(หลอกผู้ใหญ่ค่ะวันนี้!)

Santa Claus is coming to town!
กติกา: สมาชิกเมืองเสน่ห์กาหลง ร่วมโพสสเปคสาว/หนุ่มของคุณ ได้ตั้งแต่วันนี้-26 ธันวาคม แปดโมงเช้า
การตัดสิน: จับฉลากหาผู้โชคดี
ของรางวัล: รูปหล่อเหมือนนั่งแมงป่อง มูลค่า 500 บาท สปอนเซอร์โดยท่านเบิร์ด สายตรงหลวงปู่ครูบาธรรมมุนี

ลุย!

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
yot โพสต์เมื่อ 24-12-2009 20:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แบบที่เราเลือกนั่นแหละท่านเจ้าเมือง

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

ดูบันทึกคะแนน

ชลาพุชะ โพสต์เมื่อ 24-12-2009 20:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด ชลาพุชะ เมื่อ 24-12-2009 20:58

ของผมนะครับตามนี้
รู้ทันแต่ไม่แสดงออก(แกล้งโง่ แต่กลับบ้านมีเคลียร์)
แสดงการเคารพเราผู้เป็นสามีต่อหน้าสาธารณะชน(กลับบ้าน สามี กวาดบ้าน ถูบ้าน ล้างจาน หาเงิน)
ให้ถือเงินจนเหลือใช้(แต่ใช้ตามกำหนดหากเกิน วันต่อไปอดทุกอย่าง)

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

powerevill โพสต์เมื่อ 24-12-2009 21:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่ารัก ตาโตๆ แก้มป่องๆ หน้าเล็กๆ เอาใจเก่ง กะฉับกะเฉง

คะแนน

cho + 15

KongkrapuN โพสต์เมื่อ 24-12-2009 21:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่ยังไม่มีผัว ครับ
tvxq โพสต์เมื่อ 24-12-2009 21:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของเราหรอ ชอบคนขี้อายเล็กๆ เขินหน้าแดงให้เราดูบ่อยๆ พูดน้อยแต่มีสาระ
อย่ามาจู้จี้กะเราน้า..เดี๋ยวตบชัก มีเหตุมีผลหน่อย อย่าเพ้อเจ้อไปเรื่อยเปื่อย
สรุปเรานี่ช่างเรื่องมากจัง..งุงิ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +5 ย่อ เหตุผล
cho + 5

lsis โพสต์เมื่อ 24-12-2009 21:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชอบแบบตัวเล็ก หมวยๆๆ  ไม่เรื่องมาก  อิอิ
mahavate โพสต์เมื่อ 24-12-2009 21:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แบบไหนดีละ...

ขอเป็นแบบ ไม่ต้องสวย(แต่ก็ขอให้ดูดีในระดับนึง เพราะยังไงความสวยความงามของเพศตรงข้ามก็ย่อมเป็นปัจจัยใหนึ่งในการตัดสินใจ)

ไม่ต้องรวย ไม่ต้องเลิศเลอเพอร์เฟค

ขอเพียงเข้าใจเรา ยอมรับในสิ่งที่เราเป็น เป็นกำลังใจให้เราเสมอหากพลั้งพลาด และพร้อมจะก้าวไปข้างหน้ากับเราได้ตลอดเวลา...

ก็คงจะพอแล้วมั้ง...^^  
kamon88 โพสต์เมื่อ 24-12-2009 21:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเป็นแบบ เป็นผู้ชายอบอุ่น ได้อยู่ใกล้ๆๆแล้วรู้สึกปลอดภัย แค่นี้ก้พอแระ
aumkung โพสต์เมื่อ 24-12-2009 21:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สเปคผมหรอครับ

สูง  ขายาว   หุ่นดี   ขาว  หน้าตาธรรมดาๆได้^-^

นิสัยก็ ขี้เล่น  เก่ง  ขยัน  ตั้งใจ   มีสัมมาคาราวะ  ใจดี  นึกถึงใจคนอื่น ไม่เอาเปรียบใคร

เยอะไปไหมอ่า

จะเจอไหมชาติีนี้

5555+
tumma16 โพสต์เมื่อ 24-12-2009 21:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นผู้หญิงที่หน้าตาคม เหมือนสาวอินเดีย ผิวพรรณแบบสาวพม่า

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

jomyut-pjn โพสต์เมื่อ 24-12-2009 21:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผู้หญิงผิวคล้ำๆ หน้าคม ตามคม

เเบบฉบับสาวไทย จร้า
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 24-12-2009 22:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 24-12-2009 22:44

สวัสดีค่ะ... ขอคั่นโฆษณานิดนึง.. ทู้นี้ท่าทางจะฮ็อต!
ขอเตรียมของรางวัลเพิ่มให้นะคะ... จะเป็นอะไรอุบไว้!

jax88 โพสต์เมื่อ 24-12-2009 22:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผู้หญิงผิวขาว หน้าคม ตามคม นิสัยดี
JoeBS โพสต์เมื่อ 24-12-2009 23:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สเป๊กคือ ดูดี ขาว อึ๋ม(อิๆ) ไม่ขี้บ่น ถึงไหนถึงกัน ฮาๆ ต๊องๆ
แค่นี้นะ ออกไปหาก่อน 555+

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-4-2024 06:28 , Processed in 0.470290 second(s), 16 queries , File On.