เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ภาพบรรยากาศพิธีเสาร์๕วัดบางแวก

[คัดลอกลิงก์]
vetmax โพสต์เมื่อ 6-10-2010 05:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขออนุญาต ขุดกระทู้หน่อยนะคับ

คือว่าวัดบางแวก เนี่ย ยังสักอยู่หรือเปล่าคับ

แบบว่า ชอบในการสักอะคับ อยากได้บัวบังใบอะคับผม

แล้วถ้าไปทาง จรัญ ไม่ทราบว่ามีรถเข้า แล้วก้ออกจากวัดอะป่าวคับ

ขอบคุณคับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
ทองดี โพสต์เมื่อ 6-10-2010 11:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กราบเรียนท่านศิษย์ยานุศิษย์ทุกท่านทราบ
ท่านพระอาจา ...
ต้นฉบับโพสโดย CUTE19 เมื่อ 14-9-2010 22:32

เห็นด้วยอย่างยิ่ง
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 6-10-2010 19:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 16# vetmax

พระอาจารย์ท่านยังสักอยู่ครับ หาโอกาสเขัาไปกราบเรียนท่านเอานะครับ

มีรถสองแถวเข้าออก สะดวกครับจอดวัดนกแล้วเดินเข้าไปหน่อยเดียว
vetmax โพสต์เมื่อ 6-10-2010 20:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  vetmax

พระอาจารย์ท่านยังสักอยู่ครับ หาโอกาสเข ...
ต้นฉบับโพสโดย CUTE19 เมื่อ 6-10-2010 19:40

คับผมขอบคุณคับ

แล้วต้องลง จรัญ ซอยไหนหรอคับ

แล้วยันนี้ สักตรงตำแหน่งไหนหรอคับ

ทานข้าวกันคับ
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 6-10-2010 21:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 19# vetmax

จรัญ 13 ซ.วัดนก ครับ รู้จักโรงเรียนพานิชย์ธน ไหมเอ่ย นั้นแหละ วัดอยู่หลังโรงเรียน..ครับ

กินเจป่าวครับ หรือว่ากินเจอ....
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 6-10-2010 21:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ้า..ลืมบอกแล้วก็ไม่ทวงด้วย.นิ
ส่วนใหญ่ที่โดนก็ท้องแขนทั้ง ซ้ายและขวา ไปทั้งทีขอสองเลย..อิอิ
ข้างหนึ่งบัวบังใบ อีกข้างจูงนาง หรือจะเอาจิ้งจก แต่ท้ายสุดท่านจะกำกับด้วยยันต์มอญ...สุดยอดครับ
ถ้าไม่สะดวกท้องแขนก็โดนน่องแต่ขากลับลงมาก็จับราวบันไดดีๆ..เน้อ..บันไดมันสูงเป็นห่วง
ถ้ายังไงเช็คกับผมก่อนเข้าไปหาท่านก็ได้ครับจะได้ไม่เสียโอกาส..
เพราะท่านมีโปรแกรมไปร่วมงาน tattoo นานาชาติที่ปักกิ่ง ประเทศจีน
vetmax โพสต์เมื่อ 6-10-2010 21:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่ออ  คับผม

ตอนนั่งรถไปสักกับพ่อทอง ผ่าน อยุคับ

สงสัยรอบหน้าถ้าไป ได้กลับมาสองยันต์ ชัว

อิอิ

เจ หรอคับ ไม่กินอะคับผม  แถวนี้ไม่มีโรงเจ คับ อาหารเจที่หาได้คือ เซเว่น
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 6-10-2010 23:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 22# vetmax
อย่างนั้นก็ กินเจอครับ  (เจออะไรก็กิน  5555)
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 11:30 , Processed in 0.112929 second(s), 8 queries , File On.