เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กระทู้ใหม่ สำหรับงานไหว้ครู วัดบางแวกคับ

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| BUSL โพสต์เมื่อ 9-8-2010 23:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คับๆ ผมยังไม่เคยฝังกับสายอาจารย์ประคอง แต่เคยเป่ามา ก็รู้สึกว่าที่เคยเป่าวิ่งทั่วร่างกายเลยคับตอนนี้ พูดแล้วเสียดายจริงๆ พลาดปีนี้ ไว้รอปีหน้าละกันคับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Jay โพสต์เมื่อ 10-8-2010 09:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

สุดยอดพิธีครับ ท่าน BUSL
Jay โพสต์เมื่อ 10-8-2010 09:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแจมด้วยครับ ตอนผมฝังเข็มทองคำ
(โชว์พุง หน่อย ) อิอิ
...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 8-8-2010 21:11

วาว วาวววว  เข้มขลังครับ น้องบอส...
Jay โพสต์เมื่อ 10-8-2010 09:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ภาพมันซูม ก้อเข็มฉีดยาจริงๆ นี่นา ตอนฝังก้อเจ็บไ ...
ต้นฉบับโพสโดย Siriya เมื่อ 9-8-2010 02:51

ฝังไว้ เป็นของมงคล ...

เป็นศิริมงคล ดีแล้วครับ ท่าน Siriya
Jay โพสต์เมื่อ 10-8-2010 09:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปีนี้เข็มทอง แรงมากๆครับ ผมฝังปีที่แล้วไม่รู้สึกอะไ ...
ต้นฉบับโพสโดย zx10r เมื่อ 9-8-2010 19:52

สูดดดด ยอดดดด คร๊าบบบ ท่าน zx10r   
hanumankiller โพสต์เมื่อ 11-8-2010 07:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฝังเข็มนี่ฝังไปในเนื้อเลย หรอคับ จะเป็นอันตรายมั้ย อะคับ
Jay โพสต์เมื่อ 11-8-2010 09:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฝังเข็มนี่ฝังไปในเนื้อเลย หรอคับ จะเป็นอันตรายมั้ย  ...
ต้นฉบับโพสโดย hanumankiller เมื่อ 11-8-2010 07:33

ส่วนตัว เท่าที่เคยฝังมา 2 ครั้ง 9 เล่ม ...

ฝังที่ "แขน"  (ก็คือเนื้อ หรือเปล่า ^__^)

เข็มก็จะวิ่ง หรือเคลื่อนที่อยู่บริเวณผิวหนัง ครับ

ส่วนอันตรายหรือไม่ เข็มจะวิ่ง บริเวณผิวหนัง

แต่อาจารย์ฯ ท่านจะกันรอบบริเวณต่างๆ เช่น ดวงตา หรือหัวใจ ไว้แล้ว

และที่รับทราบมา เข็มจะไม่วิ่งเข้าไปในบริเวณ ที่เป็นอันตรายอยู่แล้ว ครับ  ^___^
zx10r โพสต์เมื่อ 11-8-2010 18:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด zx10r เมื่อ 11-8-2010 18:31

โอ้โหพี่เจ สองครั้งเก้าเล่ม ผมสองครั้ง6เองแบ่งผมมั่งจิ อิอิ
ปล. ทองคำเป็นธาตุบริสุทธิ์ไม่เป็นอันตายต่อร่างกายมนุษย์ครับ แต่ถ้าฝังทองแดงหรือเงิน งานเข้าในระยะยาว อิอิ
พี่เจได้ฝังตะกรุดมอญมาไหมครับที่ใต้สดืออะครับพี่
Jay โพสต์เมื่อ 11-8-2010 19:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้โหพี่เจ สองครั้งเก้าเล่ม ผมสองครั้ง6เองแบ่งผมมั่ ...
ต้นฉบับโพสโดย zx10r เมื่อ 11-8-2010 18:30

ตะกรุดมอญ ไม่ได้ฝังครับท่าน ...

ส่วนเข็มทอง หลวงพ่อสวัสดิ์ วัดหุบมะกล่ำ จ.ราชบุรี ท่านเมตตาฝังให้ ครับ

opo086 โพสต์เมื่อ 12-8-2010 11:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมดูมาแล้วครับสุดสุดเลยครับภาพในงานนะ แล้วโทษครับ เหมือนจะฝั่งเข็มต้องทำงัยบ้างครับอัตราค่า ฝั่งเท่าไรครับ ขอบคุณครับที่ช่วยตอบนะครับ
 เจ้าของ| BUSL โพสต์เมื่อ 12-8-2010 13:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบคุณ opo086 ถ้าเป็นสายวัดบางแวกในงานไหว้ครูค่าพาน500คับ ส่วนนอกงานไหว้ครูเห็นพี่ๆบางท่านบอกว่าแล้วแต่เราจะให้ ท่านจะให้ใส่ซองขาว แต่ก็อย่าใส่จนน่าเกลียด เพราะเด๋วนี้ทองราคาแพงคับ

ถ้าสนใจไว้ไปพร้อมกันไหมคับ ผมก็ว่าจะไปฝังเพิ่มอยู่พอดี
zx10r โพสต์เมื่อ 12-8-2010 20:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสริมคุณ Buslครับ ค่าเข็มทองไม่ว่าฝังที่ไหน ค่าครูควรจะสัก500อะครับ เพราะส่วนใหญ่ทุกที่ก็ฝัง3เล่ม
ดอกไม้ธูปเทียน เตรียมไปด้วย
หลวงพ่อออด วัดอัปสร ฝังตะกรุดก็ดอกละ 126 บาทครับ
พานครูก็ ดอกไม้ธูปเทียน และ บุหรี่กรุงทอง ครับ ลองหาสายวิชาจากgoogleดูครับ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 14-9-2010 22:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กราบเรียนท่านศิษย์ยานุศิษย์ทุกท่านทราบ
ท่านพระอาจารย์มนตรี(อ.หนุ่ม)วัดบางแวก ได้ปรารภกับข้าพเจ้าว่าขณะนี้ได้มีกลุ่มผู้ที่สนใจในวิชาเข็มทองกันเป็นอย่างมากและได้พยายามศึกษาหาข้อมูลจากสื่อต่างๆบ้างครั้งได้โทรศัพท์จากบุคคลที่ไม่คุ้นเคย ข้าพเจ้าขอโอกาสนี้ชี้แจงให้ท่านทราบว่าเป็นการรบกวนท่านพระอาจารย์อย่างมากบ้างครั้งท่านต้องละการปฏิบัติกิจของสงฆ์เพื่อรับโทรศัพท์ชี้แจงแนะนำทุกท่านที่โทรศัพท์เข้าไปสอบถามบางท่านก็รู้ว่าท่านเป็นพระ บางท่านก็ไม่รู้ว่าท่านเป็นพระใช้คำพูดที่ไม่สมควร ข้าพเจ้าในฐานะศิษย์เข็มทองขอความกรุณาท่านทั้งหลายโปรดพิจารณา ทางที่ดีและเหมาะสมคือหาโอกาสเข้าไปกราบเรียนสอบถามท่านเองจะสะดวกที่สุด กรุณานำดอกไม้ธูปเทียนเข้าไปสักการะและเป็นการแสดงความนอบน้อมต่อครูบาอาจารย์จะดีมาก
                                                                                                                                                                  จึงเรียนมาเพื่อทราบ
                                                                                                                                                                        CUTE19
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 02:20 , Processed in 0.133530 second(s), 6 queries , File On.