เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กระทู้ใหม่ สำหรับงานไหว้ครู วัดบางแวกคับ

[คัดลอกลิงก์]
DekNoi โพสต์เมื่อ 9-8-2010 02:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เป็นรู อย่างเห็นได้ชัดเลยอะ รูปแรก - -*
    ที่คิดไว้ เล็กกว่านี้เยอะ ก็พี่บอกรอยโดนฉีดยา มันไม่ใช่ระ ,, เชื่อแล้วว่าเจ็บ(มาก)
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Siriya โพสต์เมื่อ 9-8-2010 02:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นรู อย่างเห็นได้ชัดเลยอะ รูปแรก - -*
    ที่คิดไว ...
ต้นฉบับโพสโดย DekNoi เมื่อ 9-8-2010 02:38

ภาพมันซูม ก้อเข็มฉีดยาจริงๆ นี่นา ตอนฝังก้อเจ็บไม่เท่าไหร่ ฝังเสร็จนี่ดิ ...หาเรื่องจิงๆเล้ยย ชั้น ใช้ก้อไม่ได้ใช้อ่ะ
 เจ้าของ| BUSL โพสต์เมื่อ 9-8-2010 06:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ช่ายแล้วคับคุณ Daknoi จริงๆแล้วก็คือเข็มที่ใช้บริจาคเลือดนั้นแหละคับ ดึงหนังตึงๆหน่อย แล้วก็เสียบเลบ ( พูดซะเสียวเลย )

ตอนฝังไม่เจ็บหรอกคับ แต่หลังฝังเหมือนรบมนิดหน่อย เอามือเตะงี้ร้องโอ้ยเลยทีเดียว ฮ่าๆๆ
 เจ้าของ| BUSL โพสต์เมื่อ 9-8-2010 06:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปมาเหมือนกัน ได้แต่ตะกรุดมอญอ่ะ ไปเกือบห้าโมงเย็นแ ...
ต้นฉบับโพสโดย Siriya เมื่อ 9-8-2010 00:04

ตะกรุด อ.ฟ้อน เท่าที่ฟังหลวงพี่หนุ่มท่านว่า 108 เปิดการฝังเป็นปีแรก พุทธคุณก็ทั้งคงกระพัน แคล้วคลาด มหานิยม แหละคับ ตอนไปเอาบัตรคิว เค้าบอกฝังกลางกระหม่อม ผมถึงกับถอดใจ เพราะเพิ่งมาครั้งแรก แค่เสน่มอญก็เสียวแล้ว หลังจากฝังเสน่มอญไปแล้ว เห็นไม่ค่อยเจ็บเลยไปเบิ้ลมาอีก 2 อย่างคือ นะรุ่งเรือง กับ ตะกรุด อ.ฟ้อน ( ที่เอาของ อ.ฟ้อน เพราะเห็นอาจารย์ฝังที่แขน บางคนก็ที่หน้าอก แต่ถ้ากลางกระหม่อมอย่างที่พี่ขายบัตรคิวบอก ผมก็คงไม่กล้าเหมือนกัน )
an-anz-ant โพสต์เมื่อ 9-8-2010 08:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสียดายติดสอบ กพ. อดไปเลย

เพราะไปสอบตั้งแปดริ้วอ่ะ กลับมาไม่ทัน
 เจ้าของ| BUSL โพสต์เมื่อ 9-8-2010 08:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่อคับ ไว้ว่างๆไปลงเข็มทองกันรึป่าวคับคุณ an-anz-ant งานไหว้ครูผมขาดแค่เข็มทองไปอย่างเดียวเอง เพราะบัตรคิวเต็มไวมาก กะว่าค่อยไปลงหลังงานหว้ครู (ถามหลวงพี่หนุ่มท่านบอกหลังงานไหว้ครูเข็มหมด ต้องรอประมาณ3เดือนถึงได้ฝัง)
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 9-8-2010 10:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปไหว้ครูมากี่ปี ในสายนี้น้ำหนักในการฝังของท่านพ่ออาจารย์ประคอง ยังเหมือนเดิม

ปีนี้ท่านพ่อก็ประสิทธ์เข็มทองให้ทุกคน และท่านยังแข็งแรง อารมณ์ดีและมีเมตตาอยู่เสมอ

ยินดีกับพี่ๆ ทุกท่านที่ได้ฝากตัวเป็นศิษย์สาย นี้ไม่ว่าจะฝังตะกรุด หรือเข็มทอง อย่าลืมนะครับ

สำคัญที่ตัวเรา ท่านพ่อย้ำเสมอว่า ให้หมั่นภาวนาอยู่เสมอ ทำจิตให้นิ่งอย่าไปสงสัยลังเล
suysakul โพสต์เมื่อ 9-8-2010 11:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปไหว้ครูมากี่ปี ในสายนี้น้ำหนักในการฝังของท่านพ่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 9-8-2010 10:59

น้องบอส ไปงานมีอะไรติดมือมาฝากพี่บ้างไหมครับ อิอิ อยากไปนะ แต่ติดสอบเลยไม่ได้ไป รอของฝากจากน้องบอสแล้วกัน หุหุ
 เจ้าของ| BUSL โพสต์เมื่อ 9-8-2010 12:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว่าแต่คุณบอส ดินแดง ไปตั้งแต่กี่โมงคับ แล้วได้คิวท่เท่าไหร่หรอคับ เสียดายมากที่ไปไม่ทัน
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 9-8-2010 12:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว่าแต่คุณบอส ดินแดง ไปตั้งแต่กี่โมงคับ แล้วได้คิวท่ ...
ต้นฉบับโพสโดย BUSL เมื่อ 9-8-2010 12:38

ผมออกจากดินแดง ตีสี่สี่สิบก่า ๆถึงวัดก็ตีห้าหน่อย ๆครับ

ได้คิว คนที่ ๗ ครับผม
pocko โพสต์เมื่อ 9-8-2010 13:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 25# บอส ดินแดง

อยากเป็นศิษย์สายนี้บ้างฝากน้องบอสแนะนำหน่อยนะ
 เจ้าของ| BUSL โพสต์เมื่อ 9-8-2010 13:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โห งั้นก็ออกพร้อมๆกับผมเลย ผมก็ออกตั้งแต่ตี4 แต่ติดตรงที่ไม่มีรถตู้วิ่งไปอนุสาวรีย์นี้แหละ น่าเจ็บใจมาก อุตส่ารีบ สุดท้ายก็ไม่ได้เข็มทอง ได้แค่ตะกรุด
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 9-8-2010 14:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โห งั้นก็ออกพร้อมๆกับผมเลย ผมก็ออกตั้งแต่ตี4 แต่ติดต ...
ต้นฉบับโพสโดย BUSL เมื่อ 9-8-2010 13:35

ได้แค่นี้ ก็ถือว่าสุดยอดแล้วครับ

เข็มทอง สายอ.ฟ้อน ท่านพ่ออาจารย์ประคอง ท่านก็เสกเข็มให้อีกทีหละครับ

เอาเป็นว่าใครฝังตะกรุดมอญ และนะรุ่งเรืองไป ถือว่าโชคดีจริง ๆๆ

พระอาจารย์หนุ่ม ถึงกับออกปากเองเลยว่า อาจารย์เสกจนตะกรุดดิ้นได้เอง ครับ
 เจ้าของ| BUSL โพสต์เมื่อ 9-8-2010 15:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่อคับ ได้ยินอยู่เหมือนกันว่ารุ่นไหว้ครู ตะกรุดนะรุ่งเรืองกับเสน่มอญ อาจารย์ประคองท่านเสกจนดิ้นได้ แต่เหมือนจะดิ้นจริงๆ เพราะรู้สึกว่าใต้สะดือที่ฝังเสน่มอญไว้ เหมือนบางครั้งมันกระตุกบ้าง ดิ้นบ้าง

แต่ถ้าไปวันธรรมดาไม่รู้จะได้ฝังเข็มทองรึป่าว เห็นเค้าบอกว่าได้ยากมาก
zx10r โพสต์เมื่อ 9-8-2010 19:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปีนี้เข็มทอง แรงมากๆครับ ผมฝังปีที่แล้วไม่รู้สึกอะไรปีนี้เข็มที่ฝังทิ่มหน้าอกและแขนปวดมากมาย
เลยได้ตะกรุดมอญไปอีกดอก ถ้าฝังครบ สงสัยค่าเสียหายจะเยอะเกินกำลังเลยเอามาแค่นี้
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 02:20 , Processed in 0.189072 second(s), 6 queries , File On.