เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ได้ของดีนางพิม-ดำเซ็น วัดท้องไทรมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
dark โพสต์เมื่อ 26-7-2010 10:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

- แฮะ ๆ เพิ่มยอดจำนวนสาว ๆ ติดอาวุธอาคมแห่งเมืองกาหลงขึ้นมาอีก 1 ท่านแล้ว ไม่รู้เพราะท่านโชว เป็น Idol หรือเปล่า...จึงเห็นสาว ๆ ของเมืองนี้ แห่ไปสักยันต์กันตรึม แฮะ ๆ น่ากัวจังเยย.
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 26-7-2010 10:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- แฮะ ๆ เพิ่มยอดจำนวนสาว ๆ ติดอาวุธอาคมแห่งเมืองกาหล ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 26-7-2010 10:18

ที่ว่าน่ากลัวนี่สาวๆ หรือว่าพี่โชว์คะ 555+
cho โพสต์เมื่อ 26-7-2010 11:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 26-7-2010 11:37
- แฮะ ๆ เพิ่มยอดจำนวนสาว ๆ ติดอาวุธอาคมแห่งเมืองกาหล ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 26-7-2010 10:18

โฮะ โฮะ... ไม่อยากให้สาวๆ ถูกหนุ่มของแรงทำให้ร้องไห้เสียใจตะหาก... เราต้องมีของดีเป็นทุนไว้จ๊ะ..

หากจะเป็น IDOL ให้สาวๆ ยึดมั่นเป็นคนดี..น้อมนำคุณเธอเข้าสู่พุทธศาสนา เข้าวัด เข้าวา หาพระ หาเจ้า.. เจ้าเมืองว่าคุ้มนะท่านดาร์กกี้.. อิอิ..

และแล้ว...สาวๆ ก็ของแรงกันถ้วนหน้า!!
tong โพสต์เมื่อ 26-7-2010 11:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปเหมือนกันครับเห็นเพื่อนบอกว่าแรงครับ
kittisak โพสต์เมื่อ 26-7-2010 12:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 5# bazz

เอาซักหน่อยมั้ยคับพี่บาส นครปฐมใกล้ๆนี่เอง ถ้าพี่สักไม่ได้ก็ลงจารน่าจะได้นะ
kittisak โพสต์เมื่อ 26-7-2010 12:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 14# Siriya

แล้วที่ไปสักนางพิมนี่เค้ามีค่าครู ค่าคายอะไรไปบ้างล่ะครับ คงต้องหาโอกาสไปซักวันแล้ว
bazz โพสต์เมื่อ 26-7-2010 13:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 20# kittisak

ไม่ได้ๆ ผิดครู สักลายวัดโขฯ แล้วต้องจบที่วัดโขฯ ขอเป็นพระพระเครื่องกับเครื่องรางดีกว่าครับ
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 27-7-2010 01:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Siriya เมื่อ 27-7-2010 01:43

ตอบกลับ 21# kittisak

ค่าครู 199 ดอกไม้บุหรี่ 50 รวมก็ถวายไปลายละ 250 บาทค่ะ
เราสักสองลายก็ 500 บาทค่ะ

และหลวงปู่ผูกสายสิญจ์ให้และให้พระมาอีกองค์
ประจวบกับพอดีที่ลูกศิษย์วัดขนผ้ายันต์ และองค์แม่พิมมาให้
ทำให้ได้รู้สึกเกรงใจ ถวายหลวงปู่ไปอีกร้อยนึง กลัวเป็นหนี้สงค์ค่ะ
..พอดีติดตัวไปไม่เยอะต้องเหลือไปเผื่อวัดบางพระด้วยอ่ะค่ะ กัวไม่มีเอทีเอ็ม

แต่คราวหน้าว่าจะซื้อของไปถวายหลวงปู่ ดูหลวงปู่อาพาธ ต้องให้ออกซิเจน ><"

แต่ท่านเมตตาบารมีสูงมากค่ะ ท่านมองด้วยสายตาที่เมตตามากๆ ถ้าศรัทธาแนะนำควรไปกราบท่านให้ได้นะคะ
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 27-7-2010 02:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยนิดนึงค่ะ ถามผู้รู้หน่อย ที่เค้าให้บูชาแม่พิมพ์ ด้วยเหล้าขาวน่ะค่ะ
อยากทราบว่าเข้าพรรษาต้องงดถวายเหล้าไหมคะ อันนี้ซีเรียสนะคะ..สงสัยจิงๆ
Jay โพสต์เมื่อ 27-7-2010 08:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปวัดท้องไทรมาค่ะ ได้มาสองยันต์
ที่วัดอบอุ่นมากค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Siriya เมื่อ 25-7-2010 00:30

นางพิม-ดำเซ็น สวยสุดยอด

เข้มขลังมากครับ คุณ Siriya ...
blesman_u โพสต์เมื่อ 27-7-2010 15:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กำลังวางแผนจะไปวัดนี้อยู่พอดีเลยครับคุณ siriya
kittisak โพสต์เมื่อ 27-7-2010 15:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหล้าขาวเหรอครับ ผมว่าก็เราไม่กินนี่นา แต่เราบูชาเราถวาย คงไม่เป็นไรหรอกมั้งครับ ส่วนถ้าไม่อยากสักนางพิม จำได้ว่ามีนางพิมลอยองค์ ของหลวงปู่อั๊บ ออกมาเมื่อรุ่นล่าสุดนี่แหละนะ
opo086 โพสต์เมื่อ 27-7-2010 21:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลย
Apirut โพสต์เมื่อ 28-7-2010 12:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 24# Siriya ได้ครับ เราไม่ได้ดื่มเองครับ ไม่ผิดหรอก
ปล. นางพิมพ์ - ดำเซ็น ของวัดท้องไทร เป็นอีกศาสตร์วิชาสักยันต์ที่มีชื่อเสียงมากๆครับ ยินดีด้วย
buabangbai โพสต์เมื่อ 29-7-2010 02:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นิดนึงนะครับ ++

หลวงปู่อั๊บท่านพูดอยู่เสมอๆ ว่า แม่นางพิมน่ะ จะให้ดีอย่าลืมถวายเหล้าขาวเยอะ ๆ

**ขอบคุณ**
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 9-5-2024 09:22 , Processed in 0.202318 second(s), 5 queries , File On.