เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
31018
69
ซ่อนแถบด้านข้าง

ได้ของดีนางพิม-ดำเซ็น วัดท้องไทรมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
Siriya โพสต์เมื่อ 25-7-2010 00:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด Siriya เมื่อ 25-7-2010 00:53

ไปวัดท้องไทรมาค่ะ ได้มาสองยันต์
ที่วัดอบอุ่นมากค่ะเป็นกันเอง อาจารอั้นก็น่ารัก ลูกศิษย์เค้าก้อสงสัยว่ายัยผูหญิงสองคนนี้จะมาสักจิงๆหรอ ทุกคนบอกว่าไม่น่าเชื่อ พี่สาวหน้าตาคุณหนู เราหน้าตาเรียบร้อยเพราะเราใส่กระโปรงไป ส่วนพี่สาว รายนั้นเค้าสวยเลยหล่ะค่ะ...
พอสักนางพิม-ดำเช็นเสร็จ ก็ไปหาหลวงปู่อั๊บให้หลวงปู่เป่าให้ แล้วลงมา ได้สนทนาพี่ๆลูกศิษย์วัด นั่งถามนั่นนี่ไป เค้าก็เล่าว่ามาสายไปหน่อย เมื่อเช้าหลวงปู่ทำพิธีปลุกเสก..(จำชื่อจิงๆไม่ได้) ><"รู้แต่ว่าเสียดายที่ตื่นสายมาไม่ทัน
แต่ก็ได้ของดีมาค่ะ อภินันทนาการมาจากพี่บัฟให้องแม่พิมพ์เนื้อทรายเห็นว่าพี่เค้าเป็นกรรมการวัด ไม่รู้จิงหรือเท็จเค้าแซวกันจนแยกไม่ออกอ่ะค่ะ และศิษย์ก้นกุฏิหลวงปู่ซึ่งจำชื่อไม่ได้แต่พี่เค้าน่ารักมากให้ยันต์แม่พิมพ์มาค่ะ พี่ๆเค้าบอกให้เอาไปให้หลวงปู่จารหลังให้ ก็ขึ้นไปอีกรอบ ทีนี้รอบสองได้ของดีจากหลวงปู่มาค่ะ เป็นพระเนื้อเหล็ก เลยถวายค่าบูชาไปอีก 100 บาทค่ะ..คิดๆไปที่ได้มาน่าจะเยอะกว่านั้น

แล้วก็ไปวัดบางพระค่ะ แต่ไปถึงช้าไปหลวงพี่ญาไม่สักแล้วหมดเวลา เลยได้ลงนะกับหลวงพี่.... จำไม่ได้อ่ะค่ะ ต้องถามพี่โชว์อีกที ขี้ลืมจัง ท่านลงนะให้แต่ละคนไม่เหมือนกัน
ของเราท่านสักหน้าผากและลิ้น ปิดทองที่ลิ้นให้กลืนทองลงไป และลงที่หน้าผากให้ ส่วนพี่สาวท่านสักหน้าผาก และลิ้นแต่ลงทองที่ติดที่หน้าผากแก้มสองข้างค่ะ ขั้นตอนคล้ายๆแต่ไม่เหมือนเพราะอะไรคะ..โอ๊ย สงสัยจัง ใครทราบตอบที
เอารูปมาให้ดู..กลับมาถ่ายหน้าคอมนะคะ ขี้เกียจโหลดจากมือถืออ่ะ

ดำเซ็น

ดำเซ็น

นางพิม

นางพิม

ยันต์นางพิม..ลูกศิษย์หลวงปู่ให้มา

ยันต์นางพิม..ลูกศิษย์หลวงปู่ให้มา

นางพิมพ์

นางพิมพ์

หลวงปู่จารหลังนางพิมให้

หลวงปู่จารหลังนางพิมให้

เนื้อเหล็ก(ไม่รู้เรียกถูกป่าวนะคะ)..หลวงปู่เมตตาให้ม ...

เนื้อเหล็ก(ไม่รู้เรียกถูกป่าวนะคะ)..หลวงปู่เมตตาให้ม ...

ด้านหลัง

ด้านหลัง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 4-8-2010 19:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ก็ไม่ได้ว่าอะไรเค้านี่คะ เราก็กัดเค้าไปเรื่อยแหละ ถามน้องแอนนี่สุดสวยดูสิ
cho โพสต์เมื่อ 26-7-2010 07:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 26-7-2010 07:30

ขอแสดงความยินดีกับยันต์นางพิม-ดำเซ็น จากวัดท้องไทรพร้อมภาพประกอบให้ผู้ชายเจ็บใจเล่น... แถมยังได้รับการต้อนรับขับสู้จากศิษย์ที่อยู่บริเวณนั้นอีก.. ยังไม่หนำใจ!! ยังได้เมตตาวัตถุมงคล 'นางพิม' และพระจากมือของหลวงปู่อั๊บอีก...ตะหาก!

อุกะปะสะหะนะพุธ.. 9 จบ ใช้เหล้าขาวลูบทาบริเวณหน้าขาทั้งสอง, ทาที่ 'นางพิม' อธิฐานทุกสิ่งที่ปรารถนาก็แล้วกัน..

จบงานที่ท้องไทร สาวน้อยเดินสายตลุยต่อที่วัดบางพระ ลงนะหน้าทองที่กุฎิหลวงพี่ติ่ง..

ท่านน้อง Sariya เป็นผู้ที่มีความศรัทธาเรื่องตำนานศาสตร์ลี้ลับเหล่านี้มาก.. ถือว่ามีชัยไปกว่าครึ่ง เธอไม่เคยลังเล หรือสงสัยในเรื่องต่างๆ... ขอบารมีพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ พ่อ แม่ ครูบาอาจารย์ทุกท่าน จงดลบันดาลสิ่งที่เป็นสิริมงคล สมหวัง สมปรารถนาให้กับเธอและพี่สาวแสนสวย พร้อมเหล่าสมาชิกเมืองเสน่ห์กาหลงทุกคนด้วยเถิ้ด...

และแล้ว... สาวๆ สวยๆ ก็ของแรงกันทั้งเมืองหรือนี่?...
kittisak โพสต์เมื่อ 25-7-2010 01:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# Siriya

เอ่อโทษนะครับ นางพิมกะดำเซ็นนี่เค้าสักบริเวณไหนของร่างกายเหรอครับ
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 25-7-2010 01:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนใหญ่ที่เคยเห็นคนที่ไปวัดนี้เค้าสักที่ต้นขาค่ะ ข้างบนก็ด้วยค่ะ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 25-7-2010 07:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้มาเยอะเชียว.....
bazz โพสต์เมื่อ 25-7-2010 09:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สักน้ำมันใช่หรอเปล่าครับ แต่เส้นชัดเจนมากเลยนะครับ โดยส่วนตัวแล้วผมไม่เคยสักน้ำมันแต่คิดว่าน้ำหนักเข็มคงจะเบากว่าหมึกแต่เห็นรอยสักของคุณ Siriya แล้ว คิดว่าน้ำหนักเข็มคงจะไม่ค่อยต่างกันสักเท่าไหร่
Samudaiya โพสต์เมื่อ 25-7-2010 09:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้บ้างจัง

เพิ่งคุยกับเจ้าเมืองเรื่องนางพิมเมือวาน

วันนี้เปิดมาเจอกระทู้นางพิมอีก

ไม่ไปไม่ได้แล้ว
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 25-7-2010 13:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้สายสิญจ์มาด้วยค่ะ หลวงปู่ผูกให้กะมือเลย ลืมถ่ายรูปมาให้ดู ก็สายสิญจ์สีขาวๆธรรมดาค่ะ ที่ดีคือหลวงปู่ผูกให้

ส่วนรอยสักที่เป็นสักน้ำมัน ตามความรู้สึกนะคะ เจ็บนิดเดียวค่ะ สักไปคุยไปได้ค่ะ อ.อั๊นก็เมตตาคงเบามือให้มั้งคะ
ไม่เหมือนตอนสักกับพ่อทอง อันนั้นพูดไม่ออกเลยค่ะ สงสัยเจอของหนักมาก่อนมั้งคะ มาเจอแบบนี้เลยเฉยๆไปแล้วอ่ะค่ะ

แต่สุดท้าย เป็นไรไม่รู้สัักเสร็จไข้ขึ้นตลอดเลยค่ะ
bazz โพสต์เมื่อ 25-7-2010 13:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด bazz เมื่อ 25-7-2010 13:25

ตอบกลับ 7# Siriya

ท่าทางจะเป็นเพราะพิษเข็มแหละครับ ถ้าให้ดีวันหลังสักเสร็จทานยาพาราฯกับยาแก้อักเสบไว้ด้วยเลยก็จะดีครับ
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 25-7-2010 13:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  Siriya

ผิดเข็มแหละครับ ถ้าให้ดีวันหลังสักเสร็ ...
ต้นฉบับโพสโดย bazz เมื่อ 25-7-2010 13:22

ผิดเข็มเป็นยังงัยคะ
bazz โพสต์เมื่อ 25-7-2010 13:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พิษเข็มครับแก้แล้ว
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 25-7-2010 13:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตกใจหมดเลยค่ะ นึกว่าเราทำผิดอะไรมา ค่อยโล่งหน่อย
bazz โพสต์เมื่อ 25-7-2010 13:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 11# Siriya

ทุกครั้งที่ผมไปสักหรือจารยันต์ที่หลังถ้าเกิดว่าท่าทางจะไม่ค่อยดีผมทานยาไว้ก่อนเลยอันดับแรก
winny โพสต์เมื่อ 26-7-2010 01:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาดูแล้วนะครับน้องกวาง ลายสักละเอียดดีครับอยากไปมั่งจัง{:2_31:}
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 26-7-2010 01:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Siriya เมื่อ 26-7-2010 02:20

พี่วินนอนดึกเนอะ
ไปสิคะ เราก็จะไปอีกสักแป๊บเดียวเอง จะไปวัดบางพระด้วยค่ะ หาเวลาไปให้ได้เนอะ ^^
หลวงปู่ท่านเมตตาสูงมากค่ะ อยากไปกราบท่านอีกจัง
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 9-5-2024 02:36 , Processed in 0.397194 second(s), 6 queries , File On.