เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อาจารย์ทอง ตลาดพลู เริ่มสักยันต์ให้ลูกศิษย์เมืองไทย 22 กค.นี้

[คัดลอกลิงก์]
Jay โพสต์เมื่อ 21-7-2010 08:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
ting โพสต์เมื่อ 21-7-2010 15:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนตัวผมจะไปวันธรรมดา ตอน4-6โมงคนจะไม่ค่อยมีแต่ก็ต้องรอนานเหมือนกันครับ
Siriya โพสต์เมื่อ 21-7-2010 16:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่รู้ว่าท่านเปิดกี่โมงนะคะ เผื่อพรุ่งนี้ไป สิบเอ็ดโมง เที่ยงไรงี้
suysakul โพสต์เมื่อ 21-7-2010 16:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปจัง หาเงินเร็ว ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จะได้ไป
kittisak โพสต์เมื่อ 21-7-2010 17:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทีแรกกะว่าจะไปวันเสาร์นะ แต่ลูกศิษย์คุณพ่อคงเยอะแหงๆ ขอคิดดูก่อนครับ เอาไงดีน๊า.....
Siriya โพสต์เมื่อ 21-7-2010 18:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องแต่งกายสุภาพไหมคะ ถ้าจะสักที่หลังแล้วใส่เสื้อเปิดหลังไปมันจะไม่สุภาพเกินไปไหมคะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 21-7-2010 20:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 21-7-2010 20:29
ต้องแต่งกายสุภาพไหมคะ ถ้าจะสักที่หลังแล้วใส่เสื้อเ ...
ต้นฉบับโพสโดย Siriya เมื่อ 21-7-2010 18:17

แต่งกายสุภาพถือว่ายอดเยี่ยมที่สุด ส่วนเสื้อเปิดหลังก็ลองชั่งใจดูว่าเปิดมากน้อยขนาดไหน โป๊หรือไม่? โป๊หลัง นมหกข้างหน้าหรือเปล่า? เยอะไปไหม เพราะไปสถานที่ศักดิ์สิทธิ์... ศิษย์ส่วนใหญ่เป็นชายฉกรรจ์ หลังเขียวๆ เต็มบ้านรุยยยย.. ที่สำคัญที่สุด ต้องให้เกียรติอาจารย์ทอง อาจารย์สักยันต์ของเราดีกว่าค่ะ!!

ปล. ส่วนตัวพี่ว่าผู้หญิงเราไม่ควรใส่สายเดี่ยว ขาสั้น แต่งตัวโป๊ นมหกไปค่ะ..เดี่ยวหนุ่มหลังเขียวตกมันหละ ยุ่งเลย!! หิวข้าวจัง!! ไปกินก่อน!!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 21-7-2010 20:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่รู้ว่าท่านเปิดกี่โมงนะคะ เผื่อพรุ่งนี้ไป สิบเอ็ด ...
ต้นฉบับโพสโดย Siriya เมื่อ 21-7-2010 16:17

ท่านจะเริ่มสักประมาณเที่ยงกว่าๆ ค่ะ
อิง โพสต์เมื่อ 21-7-2010 22:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันไหนและเวลาไหนที่คนน้อยที่สุดครับ
อิง โพสต์เมื่อ 21-7-2010 22:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ่อ..ถามแบบเปิดช่องว่างไปหน่อย หุ หุ

ถามใหม่ว่า วันไหนและช่วงไหนที่อาจารย์ท่านสักและคนน้อยหรือไม่ต้องรอนาน..ไรทำนองเนี้ย
ถามน้องdeknoiคนแถวนั้นละกัน หึย.. หึย..
Siriya โพสต์เมื่อ 21-7-2010 22:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แต่งกายสุภาพถือว่ายอดเยี่ยมที่สุด ส่วนเสื้อเปิดหล ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 21-7-2010 20:24

รับทราบค่ะท่านพี่ ศิษย์น้องจะปฏิบัติตาม
thanaset2009 โพสต์เมื่อ 22-7-2010 02:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีจังคับผมจะได้ไปสักแล้ว
Siriya โพสต์เมื่อ 22-7-2010 08:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เราไปวันนี้หล่ะค่ะ ไว้จะมาเล่าความเจ็บปวดให้ฟังว่าระหว่างเลิกกับแฟน กับโดนเข็มตอกเนื้ออันไหนเจ็บกว่ากัน
kaineverdie โพสต์เมื่อ 22-7-2010 08:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เราไปวันนี้หล่ะค่ะ ไว้จะมาเล่าความเจ็บปวดให้ฟังว่า ...
ต้นฉบับโพสโดย Siriya เมื่อ 22-7-2010 08:48

เจ็บที่ใจ กับ เจ็บที่ผิวกาย........เจ็บ...........เดี๋ยวก็หาย
DekNoi โพสต์เมื่อ 22-7-2010 17:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด DekNoi เมื่อ 22-7-2010 17:57
เอ่อ..ถามแบบเปิดช่องว่างไปหน่อย หุ หุ

ถามใหม่ว่า วัน ...
ต้นฉบับโพสโดย อิง เมื่อ 21-7-2010 22:18

จากการที่ไปหาพ่อทองมาหลายๆต่อหลายครั้ง

ไม่สามารถบอกได้จริงๆนะคะ ว่าวันไหนคนเยอะคนน้อย ความแน่นอนคือความไม่แน่นอนนะคะ

หากดิฉันบอกไปว่าวันธรรมดาคนน้อย พอไปจิงๆคนเยอะ ระจะยังไงดี?

เพราะดิฉันเคยไปวันเสาร์ บางเสาร์คนน้อยกว่าวันธรรมดาอีกนะคะ เพราะคนเข้าใจว่าวันสเาร์คนเยอะ ก็หลีกเลี่ยง

เพราะฉนั้น เด็กน้อยขอพูดอย่างงี้ก็แล้วกันคะ ไปตามวัน เวลา ที่ตัวคุณเองนั้นแหละ สะดวกสุด

จะคนเยอะหรือน้อย อย่าได้ไปใส่ใจ ความศรัทธา ที่เรามีต่อพ่อทอง ที่เราอยากจะไปสัก ไม่ว่าคนเยอะแค่ไหน

เราก็อดทนรอได้ เพื่อที่จะได้รับความเมตตาจากท่าน ถูกมั้ยคะ?

เพียงแค่ไปเร็วก็อาจจะใช้เวลาคอยไม่นาน ไม่ต้องกลับมืด,ค่ำ เพราะบ้านพ่อทองส่วนมากคนก็มาต่อคิวเรื่อยๆอยุ่แล้ว

สลับสับเปลี่ยนกันไป บางคนมาตั้งแต่หัววัน แต่ก็รอจนดึกค่อยสักก็เยอะแยะไป บางคนอยู่ถึงบ้านพ่อทองปิด เที่ยงคืน-ตี1ก็มี

หากสมมุติว่า คุณไปแล้วพบว่าคนเยอะ แต่มีความจำเป็นต้องไปทำธุระ ฯลฯ ก็ขอให้บอกกล่าวได้ อาจมีพี่ๆใจดี ที่ไม่รีบร้อน

ยอมสละคิวให้คุณก่อนก็ได้ //อย่างเด็กน้อยไปก็ชอบไปนั่งคุยกับพี่ๆเพื่อนๆ ไม่รีบร้อน คนมาทีหลังบางคนรีบก็สละคิวให้สักก่อนเยอะแยะไป

ปล. หากไปแล้วเจอ ก็ทักทายกันนะคะ คาดว่าถ้าไม่ติดขัดอะไร จะพยายามไปทุกวัน

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-5-2024 04:14 , Processed in 0.174075 second(s), 7 queries , File On.