เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
26997
57
ซ่อนแถบด้านข้าง

อาจารย์ทอง ตลาดพลู เริ่มสักยันต์ให้ลูกศิษย์เมืองไทย 22 กค.นี้

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 20-7-2010 20:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 17-12-2011 10:18

ขอเชิญศิษยานุศิษย์ทุกท่าน
                            สักยันต์
          จาก อาจารย์ทอง ตลาดพลู

ณ. บ้านอาจารย์ทอง ถนนเพชรเกษม ซอยเทอดไท 42
      (ตรงข้ามวัดเพลง ใครไปไม่ถูก โทรถามน้องกอล์ฟ 089-009-7854)
         ตั้งแต่วันพฤหัสที่ 22 กรกฏาคม-13 สิงหาคม พ.ศ. 2553
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Lucifer โพสต์เมื่อ 20-7-2010 20:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมอยู่ที่รามคำแหงอยากจะไปจัง
แต่ยังนึกไม่ออกว่าจะไปแบบไหนดี
ขี่แมงกะไซค์ก็ไปไม่ถูก
นั่งรถไปเองก็ไม่รู้นั่งสายไหน
ใครรู้ ขอความเมตตาทีครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 20-7-2010 20:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 20-7-2010 20:42

เรื่องนี้ยากมากสำหรับเจ้าเมือง ใครช่วยหน่อยเร๊ววววววววววว!!

รอหน่อยนะท่านลูซีเฟอร์.. เสาร์ 24 นี้ใครไปยกมือขึ้น...ท่าน pocko ไปไหม?

ปล. แมงกาไซค์คืออะไรอ่ะคะ..

จากเจ้าเมือง ขับรถไม่เคยรู้ทาง ที่ไหนเรียกอะไรไม่เคยรู้ ขับมั่ว ขับซั่วไปไม่นานก็ถึง..
kittisak โพสต์เมื่อ 20-7-2010 20:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมคนนึงล่ะที่ไปไม่ถูก
bazz โพสต์เมื่อ 20-7-2010 20:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าไปครั้งแรกต้องเตรียมตัวเตรียมของอะไรไปบ้างครับ
golfpk28 โพสต์เมื่อ 20-7-2010 20:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 5# bazz

ถ้าไปครั้งแรก ต้องเตรียม ดอกไม้ ธูป เทียน จะให้ดีมียานัทด้วยก็ได้นะครับ ซื้อได้ที่ร้านขายของตรงทางเข้าบ้านอาจารย์ครับ
bazz โพสต์เมื่อ 20-7-2010 20:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 6# golfpk28

ขอบคุณครับ แล้วค่าครูล่ะครับ
pocko โพสต์เมื่อ 20-7-2010 20:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 3# cho

ท่าน Cho มีวันอื่นอีกไหมครับ 23-27 ผมอยู่ที่อุบลฯครับ
...เสียดายจังเลย please...change...
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 20-7-2010 21:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  cho

ท่าน Cho มีวันอื่นอีกไหมครับ 23-27 ผมอยู่ท ...
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 20-7-2010 20:58

I can change whatever you want.... tell me สักกะติ๊ด!!
pocko โพสต์เมื่อ 20-7-2010 21:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 9# cho

"_"  I will call to you this noon (tomorrow).
supanat09 โพสต์เมื่อ 20-7-2010 21:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปกันกี่โมงครับ จะได้ไปรอ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 21-7-2010 00:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  golfpk28

ขอบคุณครับ แล้วค่าครูล่ะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย bazz เมื่อ 20-7-2010 20:55

ค่าครูเห็นเขาใส่กันแบ้งค์ร้อยขึ้นไปกันนะค่ะ... งั้นขอเน้นย้ำอีกครั้ง

- ซื้อธูปห่อเล็ก..ไปถึงก็นำไปจุดธูปไหว้บรมครูฤาษีที่บ้านพ่อทอง
                นำยานัตถ์ที่ท่านชอบให้ท่าน.. (แล้วแต่ศรัทธานะคะ ไม่มีใครบังคับ แต่เห็นเขาทำกันเช่นนี้ก็บอกต่อ)
                พ่อทองไม่สูบบุหรี่ (บอกเฉยๆ)
- ซื้อแผ่นทองคำเปลว เพื่อให้ท่านลงนะหน้าทองให้ เมื่อสัก เป่า เสร็จแล้ว

หมายเหตุ ทั้งหมดนี้..ซื้อได้ที่หน้าปากซอยร้านขายของชำนะ ชุดละ 30-50 บาท

- กวาดสายตาหาศิษย์ที่รอสัก หาคนที่จะต่อคิวกับเขา แล้วจำหน้าเขาไว้... เพราะไม่มีบัตรคิวจ๊ะ แนะนำให้อย่าแซงคิวเลย..

- ออกไปเดินลัลล้า..หรือไม่ก็นั่งจุ้มปุ๊กคอยเพื่อรับการสักยันต์ตามคิว

Siriya โพสต์เมื่อ 21-7-2010 02:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าไปวันพฤหัสนี้เลยได้ไหมคะ ช่วงบ่ายๆ คนน่าจะน้อยหน่อยไหมอ่ะคะ
buabangbai โพสต์เมื่อ 21-7-2010 02:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด buabangbai เมื่อ 21-7-2010 02:54

ตามปรกติ การที่เราไปหาครูบาอาจารย์ไม่ว่าเพื่อจุดประสงค์อะไร สิ่งที่ควรนำไปอยู่แล้วคือ ดอกไม้ธูปเทียน เป็นการสักการะพระรัตนตรัย ส่วนยานัตถุ์ , เอ็ม 150 ,สปอนเซอร์ จะซื้อไปฝากท่านก้อดีไม่มีก้อไม่เป็นไรครับ

ส่วนเรื่องค่าครู อาจารย์ท่านไม่เคยพูดครับว่า ต้องใส่เท่าไหร่ อยู่ที่ศรัทธาและกำลังทรัพย์ที่ตัวท่านเองไม่เดือดร้อนพอ ถามศิษย์เก่าๆดูใด้ครับ ลูกศิษย์ท่านไปบางคนไม่มีเงินท่านก็สักให้ ไม่มีค่ารถกลับท่านบอกให้หยิบไปเลยจะเอาเท่าไหร่ ให้พอค่ากินด้วยแล้วกัน ท่านเป็นอย่างนั้นจริง ๆ

บ้านหรือ สำนักท่านอาจารย์ทอง สนธิรอด อยู่ถนนเทอดไท ซอย 42 ตรงข้ามวัดเพลง (มาจากท่าพระเข้าถนนเพชรเกษม ซอย 23 ถ้ามารถประจำทางลงปากซอยบอกวินมอเตอร์ไซค์ว่าไปบ้าน อ.ทองครับรู้จักทุกคนนั่นแหละ)

หากมารถส่วนตัวเข้าซอยเพชรเกษม 23 ตรงมาเจอสะพานสูงๆ พอลงสะพานเจอสามแยกให้เลี้ยวขวา ประมาณไม่เกิน 1 กม.ซอยเทอดไท 42 จะอยู่ขวามือ

ไม่น่าจะยากเกินไปนะครับ

**ขอบคุณครับ**
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 21-7-2010 06:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับถามทางไปบ้าน พ่อทอง
ทั่วทุกอาณาเขตในกทม.

084-434-8949  ...
ต้นฉบับโพสโดย DekNoi เมื่อ 21-7-2010 00:58

ไปทุกเสาร์เลยดีป่าว ฮ่า ฮ่า.. ไปหาอาจารย์พี่หลายๆ คนด้วยดีป่าว...แล้วน้องหนูอยู่ไหนหละ..
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-5-2024 03:25 , Processed in 0.296105 second(s), 10 queries , File On.