เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

พิธีไหว้บูชาครูบูรพาจารย์ " ฤกษ์จันทร์ซ้อนจันทร์ " หลวงปู่กาหลง เขี้

[คัดลอกลิงก์]
DekNoi โพสต์เมื่อ 5-7-2010 20:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แล้ว น้องบอส จะถอดมั้ยระคะ ?

พี่จะได้ตัดสินใจง่ายขึ้น จะทำตัวให้ว่าง เตรียมตัวไปดูพุงน้องบอสเต็มที่ 55555
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 5-7-2010 21:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้ว น้องบอส จะถอดมั้ยระคะ ?

พี่จะได้ตัดสินใจง ...
ต้นฉบับโพสโดย DekNoi เมื่อ 5-7-2010 20:38

55555555555555 แหม่!!!!! เอาซะเห็นภาพเลยนะครับ

ผมไม่ชอบแนวคงกระพัน อะเดี๊ยวเงินไม่เข้า เอาแนวเมตตา โชคลาภออกไปทางเย็นๆ ดีกว่าจร้า
cho โพสต์เมื่อ 6-7-2010 07:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ่อ.....พี่สาวจ๊ะ เวลาชักยันต์เก้าเฮ ส่วนใหญ่จะนิ ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 5-7-2010 20:30

ประเด็นมันอยู่ที่ตรงนั้นอ่ะจ่ะ... แหม..แต่ถ้าเป็นผู้หญิงพระท่านต้องยกเว้นกันมั่งหละคร้า...

ถอดเสื้อ หินทุ่ม โอ้ยกัวค่ะกัว.. เจ้าเมืองป้อดค่ะพี่บอส!
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 6-7-2010 09:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประเด็นมันอยู่ที่ตรงนั้นอ่ะจ่ะ... แหม..แต่ถ้าเป็น ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 6-7-2010 07:02

ก็เปลี่ยนไปเรียนกับฆราวาส แทนจิครับ
แล้วก็เปลี่ยนจากหินทุ่ม มาเป็นเอาหมอนมาทุ่มแทน  เบากว่าเยอะ
     อิอิ
cho โพสต์เมื่อ 6-7-2010 09:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก็เปลี่ยนไปเรียนกับฆราวาส แทนจิครับ
แล้วก็เปลี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 6-7-2010 09:06

คงต้องเป็นพ่อทองของพี่อะจิ... ท่านบอสจะไปให้พ่อนพวรรณทุ่มหละจิ?
dubleblue โพสต์เมื่อ 6-7-2010 10:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เด็กน้อยกับเจ้าเมืองจะไปไหนกันไม่ชวนเลยนะ น้อยใจนะเนี่ย..

(วันก่อนไปกราบหลวงพ่อนพวรรณที่วัดท่านมา  ไปแบบ advanture เลย  คือไปแบบไม่รู้ทาง

สุ่มไปเรื่อย ถามไปเรื่อย  พอเห็นหลังคาวัดเท่านั้นแหละดีใจสุด ๆ  ท่านเป็นพระโบราณพูดจาโพงพาง

ท่านบอกวัดกูไม่มีของให้เช่าหรอก อยากได้ต้องมาวันไหว้ครูเท่านั้น  พอดีขากลับท่านจะมางานศพแถวบางแค

เลยได้โอกาสติดรถท่านกลับมาด้วย ระหว่างทางก็พูดคุยกันไป ลึก ๆ แล้วท่านเป็นพระที่ใจดีมาก ๆ ตอนลาท่าน

กลับท่านยังให้เศียรฤาษีมา 2 องค์เลยครับ)
rynyapatch โพสต์เมื่อ 6-7-2010 16:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 6-7-2010 21:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เด็กน้อยกับเจ้าเมืองจะไปไหนกันไม่ชวนเลยนะ น้อยใจนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย dubleblue เมื่อ 6-7-2010 10:31

ใช่ครับ วัดท่านไม่มีของให้บูชา ถ้าอยากได้จริง ๆต้องใช้ลูกอ้อน ขอท่าน

ผมชอบมากครับสำหรับรูปปั้นฤๅษี ในกุฏิท่านท่านปั้นเองกับมือทุกชิ้น ครับผมสวยมาก ๆๆๆๆ
suysakul โพสต์เมื่อ 7-7-2010 17:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เด็กน้อยกับเจ้าเมืองจะไปไหนกันไม่ชวนเลยนะ น้อยใจนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย dubleblue เมื่อ 6-7-2010 10:31

แหม่ท่าน dubleblue ได้เศียรมาตั้ง 2 องค์ แบ่งมาทางภูเก็ตสักองค์ก็ได้นะ ยินดีรับไว้อยากได้ อิอิ
vampire โพสต์เมื่อ 7-7-2010 23:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 9# aouly

ต้องไป 3 วันเลยป่าว หรือเลือกไปวันไนก็ได้ใน 3 วันนี้
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-7-2010 23:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เลือกไปวันไหนก็ได้ ในสามวันนี้ครับผม
vampire โพสต์เมื่อ 8-7-2010 09:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 26# บอส ดินแดง

ขอบคุณมากค่าาาาาาาาา
cho โพสต์เมื่อ 8-7-2010 10:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เจ้าเมืองไม่ค่อยได้ไปไหนกะเด็กน้อยหรอกค่ะ...เจ้าเมืองตื่นนอนตีสี่ ตีห้า เด็กน้อยพึงจะนอน!

วันไหนน้องเด็กน้อยจะไป (จริงจัง) เจ้าเมืองต้องเอาหมอนใบใหญ่กะผ้าห่มน้อยๆ เตรียมไว้ให้.. (เขาต้องงีบในรถอ่ะ) เพราะแสดงว่าเมื่อคืนไม่ได้นอน..โอ๋ๆ ฮี่ๆๆๆ (เลียนแบบ อิอิ)
ann โพสต์เมื่อ 8-7-2010 16:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับทราบค่ะ
pocko โพสต์เมื่อ 8-7-2010 21:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสียดายจังที่ต้องขึ้นอุบลช่วงนั้นพอดีเลยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 07:57 , Processed in 0.086458 second(s), 6 queries , File On.