เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

คิดว่าเกี่ยวไหมที่ใช้เครื่องรางไม่เวริคอาจจะเป็นเพราะปีนี้ผมปีชงและคนต้องขื่อคา

[คัดลอกลิงก์]
lambo2000 โพสต์เมื่อ 13-8-2014 15:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
lambo2000 ตอบกลับเมื่อ 12-8-2014 10:06
ของผมนับเวียนตกที่นาคราชเครื่องรางที่ผมเช่ามาสามสี ...

ผมเห็นว่าสวยดีครับเลยใช้รูปนี้ตอนแรกผมก็นึกว่าเป็นรูปของคุณdvdก็เลยอยากจะรู้จักกะจะจีบเลยว่างั้น555พอผมเอารูปมาหาดูกับgoogleอ้าวเป็นรูปของดารามาเลเซีย555

แสดงความคิดเห็น

DVD
ใครบอกไม่ใ่ชดาราครับ เค้าเป็นนักร้องสมัครเล่นเฉยๆแล้วก็ดัง ในวงมีหลายคน นางฟ้ามาเลเซีย   โพสต์เมื่อ 13-8-2014 17:57
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
ต้น1 โพสต์เมื่อ 13-8-2014 17:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปีทีแล้วผมตกขื่อเหมือนกัน แต่ก็ยังใช้ของได้ดีครับ

DVD
แสดงว่า อาจจะไม่เกี่ยวที่ผมตั่งถามไว้  โพสต์เมื่อ 13-8-2014 17:58
ohy โพสต์เมื่อ 13-8-2014 17:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เกี่ยวค่ะ ปีนี้ดวงตกเหมือนกันค่ะ ตกหนักด้วย แต่ตั้งแต่บูชาเครื่องรางมาทำให้ใจเย็นลง ด้านการงานปกติดวงไม่ตกไม่เคยมีมากขนาดนี้แต่เช่าเครื่องรางมาแล้วงานเยอะมากค่ะปีนี้เหมือนปีทองเรื่องงานเลยก็ว่าได้ แต่ต้องหมั้นทำบุญค่ะเพราะเรารู้ว่าดวงตกหมั่นทำบุญทำกุศล มาก ๆ จะช่วยได้ค่ะ เครื่องรางบางชิ้นถ้าเราอยากได้อะไรมากมักไม่ได้ แต่ไม่อยากได้มักได้ค่ะอย่าคาดหวัง บุญเป็นสิ่งสำคัญที่สุดอย่าให้ขาด

DVD
บางทีเครื่องรางอาจจะทำให้ ทุเลาลง ก็ได้นะครับ ลองคิดดูว่าถ้าไม่มีจะแย่ขนาดไหน   โพสต์เมื่อ 13-8-2014 20:23
leonidaz- โพสต์เมื่อ 14-8-2014 08:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kiddee ตอบกลับเมื่อ 13-8-2014 11:42
ตอนคบกันได้ทำบุญร่วมกันมากน้อยแค่ไหน เพราะบุญในตอ ...

ไม่ถึงกับบ่อยมากครับ ล่าสุดก็ไปถวายสังฆทานวันเกิดผมเดือนมีนา ก่อนหน้านั้น ก็ไป ทำบุญวันพระตอนเช้าที่วัดบ้าง เพราะเป็นช่วงปิดเทอม เวลาเราจึงว่างตรงกัน แฟนผมเป็นคนชอบให้เงินขอทาน ส่วนผมให้บ้างเฉพาะคนที่น่าสงสาร หรือคนที่มีความสามารถจริงๆ เพราะเดี๋ยวนี้มิจฉาชีพเยอะครับ
kiddee โพสต์เมื่อ 14-8-2014 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
leonidaz- ตอบกลับเมื่อ 14-8-2014 08:30
ไม่ถึงกับบ่อยมากครับ ล่าสุดก็ไปถวายสังฆทานวันเกิด ...

ลองนึกถึงบุญที่เคยทำร่วมกันดูครับ อธิษฐานขอบุญนั้น...
แต่ถ้าหมดจากกันแล้วจริงๆ เครื่องรางไหนก็ยาก ถ้ากลับมาก็อยู่แป๊บเดียว
เอาใจช่วยครับ
leonidaz- โพสต์เมื่อ 15-8-2014 07:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kiddee ตอบกลับเมื่อ 14-8-2014 21:20
ลองนึกถึงบุญที่เคยทำร่วมกันดูครับ อธิษฐานขอบุญนั้ ...

ทุกวันนี้เขาก็ยังวนเวียนอยู่ในชีวิตผม ไม่เคยตัดได้ขาดได้จริงจังๆสักที ทั้งที่เขาเองก็มีแฟนใหม่ไปแล้ว
kiddee โพสต์เมื่อ 15-8-2014 19:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
leonidaz- ตอบกลับเมื่อ 15-8-2014 07:10
ทุกวันนี้เขาก็ยังวนเวียนอยู่ในชีวิตผม ไม่เคยตัดได ...

เขามีใหม่ไปแล้วก็คงต้องทำใจครับ
คงต้องหยุดคิดถึงเหตุการณ์ของวันวานครับ
บางทีการพลาดจากสิ่งหนึ่งก็ทำให้ได้เจออีกสิ่งที่ดีกว่าครับ
leonidaz- โพสต์เมื่อ 17-8-2014 07:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kiddee ตอบกลับเมื่อ 15-8-2014 19:22
เขามีใหม่ไปแล้วก็คงต้องทำใจครับ
คงต้องหยุดคิดถึงเ ...

ก็หวังว่าจะเป็นแบบนั้นนะครับ^^
perfecthome08 โพสต์เมื่อ 29-8-2014 01:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเกิดปีม้า ชงเหมือนกัน
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 16:41 , Processed in 1.446054 second(s), 14 queries , File On.