เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เครื่องราง/พระเครื่อง บางคนเงียบ บางคนมีประสบการณ์ ????

[คัดลอกลิงก์]
gray โพสต์เมื่อ 13-5-2014 16:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วขุนแผนพรายกุมารเด่นด้านเสน่ห์ เมตตาอย่างเดียวเหรอคะ อยากได้แบบครอบจักรวาลค่ะอิอิ  
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| yok1222 โพสต์เมื่อ 13-5-2014 18:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
gray ตอบกลับเมื่อ 13-5-2014 16:19
แล้วขุนแผนพรายกุมารเด่นด้านเสน่ห์ เมตตาอย่างเดียวเ ...

พระขุนแผน ลป ทิม มีพุทธคุณ ทุกด้านครับ ที่บอกแบบนี้ เพราะ ด้านหลังองค์พระ ลป ทิม ท่านใช้ ยันต์ ห้า หรือ ยันต์องค์พระ เปน ยันต์ครู  มีทั้ง เมตตา เสน่ห์ โชคลาภ คงกระพัน แคล้วคลาด ..... ส่วน จะเด่นด้านอะไรมากๆนั้น ขึ้นอยู่กับ ตัวที่เอามาทำ (เท่าที่รู้มา) เช่น องค์พระขุนแผนบางองค์ ใช้ว่านสบู่เลือดทำพระออกมา เหตุที่ใช้ว่านสบู่เลือดเพราะ โบราณเค้าว่า  ว่านตัวนี้เค้าเอาไปเข้าตัวยา เพื่อ ห้ามเลือด (ออกแนวคงกระพัน) จึงเปนที่มาของ การนำว่านยา มาทำองค์พระ ซึ่ง พวกนี้อ่ะครับ ที่ จะส่งเสริมให้ พระขุนแผนที่นำมาบูชา มีพุทธคุณเด่น ออกมา

เท่าที่รู้คือ ว่านสบู่เลือด เน้นคงกระพัน

ดอกไม้ทอง เน้น เสน่ห์ เมตตา (แรงเรื่องเสน่ห์มากๆ ออกแนว กามๆ)

ว่านเสน่ห์จันทร แดง หรือ ขาว เน้น เสน่ห์เมตตา

ว่านไพรดำ เค้าว่ากัน สัตว์ร้าย

ประมาณนี้ครับ (รู้มาแค่นี้ โปรดใช้สติในการ คิด อย่าเชื่อทั้งหมดนะครับ)
 เจ้าของ| yok1222 โพสต์เมื่อ 13-5-2014 18:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
yok1222 ตอบกลับเมื่อ 13-5-2014 18:43
พระขุนแผน ลป ทิม มีพุทธคุณ ทุกด้านครับ ที่บอกแบบนี้  ...

ขุนแผน ลพ สาคร บล๊อกแรก ปี 46 ทำมาจากว่านสบู่เลือด หลังองค์พระขุนแผน ใช้ยันต์ห้า
มีกำนัลในจังหวัดชลบุรี ท่านนึงแขวน แล้วโดนยิง แต่ไม่เปนอะไรเลย  เค้าว่ากันว่า เปนพระขุนแผนที่ทำมาจากว่านสบู่เลือด (เนื้อชมพู)
gray โพสต์เมื่อ 13-5-2014 20:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผน 7ป่าช้า พระอาจารย์โบลี ได้ยินมาว่าแรงมาก เลยไม่กล้าบูชากลัวรับไม่ไหว ปวดหัว ปวดตัว ประมาณนี้

แต่อยากลองสายพรายบ้างค่ะ

clubzaleng โพสต์เมื่อ 14-5-2014 08:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาแอบเก็บความรู้
 เจ้าของ| yok1222 โพสต์เมื่อ 15-5-2014 21:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้มาแนะนำ ขุนแผน อีก ชุดนะครับ ที่ เกี่ยวกับ เสน่ห์กามราคะ

มีขุนแผนตะลุยเมือง ของ อ.รัตน ห้วยไซ (รูปทรงเปน ฆราวาส)

ขุนแผน หลวงพ่อกอย วัดเขาใต้ดิน เช่น  ขุนแผนสามสาว. ขุนแผนเจ้าชู้ สามมหาเฮี้ยน ขุนแผน 7 นารี (รูปทรงเปน ฆราวาส)

ลองหามาใช้ดูนะครับ อิอิ เผื่อได้ตับๆไวขึ้น
hamakpure โพสต์เมื่อ 16-5-2014 07:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ได้เข้ามาห้องนี้เลย เพิ่งเห็นกระทู้นี้ครับ

ผมเห็นด้วยกับที่เจ้าของกระทู้วิเคราะห์นะครับ

เรื่องรูปลักษณ์ของเครื่องราง  เพราะผมเคยห้อยชิ้นอื่นๆที่เป็นรูปพระพุทธ

ซึ่งประสบการณ์แนวราคะ กินตับสาวๆไม่มีเลยครับ  ไม่ชัดเจน

ถ้ามีก็จะออกแนวใช้เวลาจีบนานมากครับ คือเน้นเมตตา คุยเรื่อยๆเย็นๆ

หรือกับสาวๆบางคนไม่ได้ฟันเลยก็มี  จะออกแนวรู้สึกดีกับเราเฉยๆแต่จะถึงขั้นยอมให้ฟัน

เค้าก็ไม่ยอมครับ   แต่ได้พุทธคุณหลายด้านครับ คุ้มครองดี โชคลาภดี การเงินดีครับ

----------------------------------------------------------------------------------------
อีกกรณีที่เป็นพวกตะกรุดหรือเครื่องรางอย่างอื่นที่ผมใช้เช่นพี่แพะนวะ

อันนี้เต็มๆครับ ผมได้สาวจากเครื่องลางแบบนี้ชัดเจนมากๆ  แถมที่สำคัญ

ด้วยรูปลักษณ์นี้เราสามารถใส่ปฏิบัตกามกิจได้  ไม่มีผลต่ออิทธิคุณของเครื่องราง

อย่างตะกรุดเมียมาก ผมห้อยติดคอเวลากินตับเลยครับ

(เรื่องตะกรุดที่ควรถอดก็มีนะครับ ถ้ายันต์ที่จารด้านในเป็นแนวพระพุทธ หรือมีรูปลักษณ์ของพระก็ควรถอดครับ)

แต่เรื่องเสน่หา ราคะแรง  เรื่องอื่นนี่ด้อยนะครับ โดยเฉพาะเรื่องเงิน

และที่สำคัญเสี่ยงโชคมักไม่ได้ผลครับ  

แนะนำว่าถ้าไม่ได้อยากจะสืบพันธุ์จนจะลงแดง ก็ถอดบ้างครับ เปลี่ยนแนวอื่นมาห้อยบ้างครับ
////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////
ส่วนเรื่องสายพรายฆราวาส ผมก็คิดแบบเดียวกับเจ้าของกระทู้ครับว่า
ถ้าฆราวาสท่านไหนยังศีลไม่เคร่ง  ผมไม่ใช้สายพรายของท่านเลยนะครับ
ถ้าแค่ศีลห้ายังไม่บริสุทธิ์  ผมก็กังวลครับจะเอาพรายอยู่หรอ
จะบูชาก็ลองๆหาดูนะครับ ว่าอาจารย์ท่านนั้นยังพร่องข้อไหน
เพราะท่านอาจได้พรายที่แรงจริง ได้กินตับสาวจริง แต่ก็ระวังตับท่านโดนพรายกินเหมือนกันนะครับ

แสดงความคิดเห็น

แซ๊บเสมอต้นเสมอปลายไม่มีถอยนะครับพี่โดม  โพสต์เมื่อ 27-9-2014 01:09
punyisa โพสต์เมื่อ 25-5-2014 11:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วถ้าเป็น ผู้หญิงควรใช้ อะไรคะ แนะนำเป็นความรู้ได้มั๊ยคะ
PHALAT โพสต์เมื่อ 27-9-2014 01:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นานๆเข้ามาทีได้อ่านข้อมูลดีๆขอบคุณมากครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-5-2024 00:08 , Processed in 0.213055 second(s), 5 queries , File On.