เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอไว้อาลัยทูตเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง judazz จากโลกนี้ไปแล้ว!

[คัดลอกลิงก์]
Blackhead โพสต์เมื่อ 26-3-2014 21:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอไว้อาลัยและขอให้วิญญาณของพี่กุ่ยสงบสุขอยู่ ณ สัมปรายภพ ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
zennox โพสต์เมื่อ 26-3-2014 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอไว้อาลัยและขอให้ดวงวิญญาณพี่เค้าสู่สุขคติ ครับ
gray โพสต์เมื่อ 26-3-2014 21:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอแสดงความไว้อาลัยขอให้พี่ไปสู่สุขคติค่ะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 ย่อ เหตุผล
cho + 20

ดูบันทึกคะแนน

cho โพสต์เมื่อ 28-3-2014 09:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่โชวเสียมาก คุณเป็นคนที่น่ารัก และมีอารมณ์ขันตลอดเวลา ทุกครั้งที่ไปอ่านข้อความคุณ พี่โชวอมยิ้มทุกครั้ง หลับฝันดีตลอดกาลนะคะ

รักและคิดถึง พี่โชว
virgin008 โพสต์เมื่อ 28-3-2014 11:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปสู่สุคตินะครับกุ่ย  เคยเจอกุ่ยครั้งหนึ่งและก็ได้ของจากกุ่ยมา
น่าเสียดายจริง ๆ อายุยังไม่เยอะเลย
ด้วยความอาลัยครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1หลง +40 ย่อ เหตุผล
cho + 40

ดูบันทึกคะแนน

BeerSukhothai โพสต์เมื่อ 30-3-2014 10:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อวันที่20พี่กุ่ยยังPMคุยกับผมอยู่เลย พี่แกเป็นอะไรเสียชีวิตเหรอครับ
tak2012 โพสต์เมื่อ 31-3-2014 08:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้น้องกุ่ยไปสู่สุคติด้วยเทอญ

"อนิจจา วต สังขารา อุปปาทวยธัมมิโน

อุปปัชชิตวา นิรุชชันติ เตสัง วูปสโม สุโข"

อนิจจา วต สังขารา - สังขารทั้งหลายไม่เที่ยงหนอ......

อุปปาทวยธัมมิโน - มีอันเกิดขึ้นและเสื่อมไปเป็นธรรมดา.......

อุปปัชชิตวา นิรุชฌันติ - บังเกิดขึ้นแล้วย่อมดับไป......

เตสัง วูปสโม สุโข - การเข้าไประงับสังขารเหล่านั้นเสียได้ เป็นความสุข.....
poomdogdog โพสต์เมื่อ 3-4-2014 21:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอไว้อาลัยด้วยนะครับ เสียใจด้วยครับ ขอให้พี่ไปสู่สุคติครับ
posopa โพสต์เมื่อ 3-4-2014 21:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเเสดงความเสียใจเเละไว้อาลัยของการจากไปของพี่กุ่ย (ธนาโรจน์ บูรณะสมุทร)
ในส่วนตัวก็ไม่ได้รู้จักอะไรกันเป็นกิจลักษณะมากนักนอกจากทักทายในกระทุ้บูชาวัตถุมงคลเเละเช่าหากับพี่เเกครั้งนึง เเบบยังไงล่ะผมเป็นคนขี้สงสัยซักถามนู้นนี่นั่นจนมั่นใจเเล้วถึงเช่าเเต่พี่เเกก็ไม่เคยรำคาญยังให้คำเเนะนำเเละตอบปัญหาผมด้วยดีตลอดมา ขอให้วิญญาณของพี่กุ่ยสงบสุขอยู่ ณ สัมปรายภพเบื้องหน้านะครับ...
Surawit โพสต์เมื่อ 4-4-2014 03:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแสดงความเสียใจ และ ไว้อาลัยด้วยคนครับ จากลูกค้า ของพี่เค้าคนนึงครับ ชีวิตคนเรานี้ สั้นจริงๆ
Four โพสต์เมื่อ 10-4-2014 00:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้ไปสู่สุขคตินะ แม่ผมจะไม่เคยเจอ ไม่เคยเห็นหน้า ไม่เคยรู้จักก็เถอะ
aonbaba21 โพสต์เมื่อ 10-4-2014 15:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแสดง ความเสียใจ ด้วย นะ ครับ
mummamman_P โพสต์เมื่อ 26-4-2014 02:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รู้ข่าวอึ้งเหมือนกัน เค้าเป็นคนที่น่ารักคนนึง

ขอให้ไปสู่สุขคติครับ

mahatong โพสต์เมื่อ 30-4-2014 01:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสียใจด้วยครับ
rattanawimok โพสต์เมื่อ 3-5-2014 23:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้บุญ และกรรมดี ที่พี่เค้าได้สร้างไว้ ส่งให้พี่เค้าสู่สุขคติ ขอให้คุณแม่ของพี่เขาอาการดีขึ้น สุดท้ายนี้ ผมอยากจะบอกว่า ชาวเมืองเสน่ห์กาหลง และตัวผม จะไม่ลืมชายคนหนึ่ง ที่ชื่อ กุ่ย หรือ judazz ของพวกเราชาวเมืองเลย!!!

ผมมีเฟสพี่เขาเป็นเพื่อน พี่เขาเป็นคนอัธยาศัยดี คุยสนุก และยังเป็นคนที่นับถือครูบาอาจารย์ด้วยใจจริง
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-5-2024 12:37 , Processed in 0.122941 second(s), 12 queries , File On.