เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3009
29
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอไว้อาลัยทูตเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง judazz จากโลกนี้ไปแล้ว!

[คัดลอกลิงก์]
mail โพสต์เมื่อ 26-3-2014 04:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 28-3-2014 09:21

ผมได้รับการแจ้งข่าวร้าย จากน้องpinneว่า judazz หรือ พี่กุ่ย ของพวกเรา ท่านได้จากโลกนี้ไปแล้ว สำหรับผมพี่กุ่ยเป็นเสมือนพี่ชายคนหนึ่ง แม้ผมจะไม่ได้รู้จักพี่เขาเป็นการส่วนตัว แต่พี่กุ่ยก็เป็นคนแรก ที่แนะนำให้ผมได้รู้จักเครื่องรางสายพราย พี่กุ่ยเป็นคนแรกที่มอบเครื่งรางสายพรายชิ้นแรกให้กับผม คอยให้คำแนะนำผมมาตลอด ไม่ได้มุ่งแต่จะขายของให้ผมอย่างเดียว เครื่องรางแต่ละชิ้นใช้อย่างไร พี่กุ่ยเป็นคนดีมากๆ เท่าพี่ทราบ ท่านได้ดูแลแม่ที่ป่วยเป็นมะเร็ง จนถึงวินาทีสุดท้าย ความกตัญญู ความมีน้ำใจของพี่กุ่ย ผมจะไม่มีวันลืม สุดท้ายผมขอให้พี่กุ่ยเดินทางไปสู่ดินแดนที่สวยงามต่อไป ขอบคุณครับพี่กุ่ย

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +120 ย่อ เหตุผล
PHALAT + 100
cho + 20 ขอบคุณที่แจ้งข่าวนะคะ..

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cho โพสต์เมื่อ 28-3-2014 09:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่โชวเสียมาก คุณเป็นคนที่น่ารัก และมีอารมณ์ขันตลอดเวลา ทุกครั้งที่ไปอ่านข้อความคุณ พี่โชวอมยิ้มทุกครั้ง หลับฝันดีตลอดกาลนะคะ

รักและคิดถึง พี่โชว
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 26-3-2014 08:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอร่วมไว้อาลัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ เสียใจครับ ไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัว พี่เขาเป็นคนดีครับ
เสียสละเพื่อชาติ กตัญญูต่อพ่อเเม่ มีน้ำใจเเก่เพื่อน พี่เขาทำให้ผมคิดว่า เกิดเป็นชาติต้องรับใช้ชาติ ทำความดีเพื่อสังคม
ขอให้พี่ไปสุคตินะครับขอบคุณที่มอบสิ่งดีๆเเก่พี่น้องเมืองกาหลง เเห่งนี้...

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 ย่อ เหตุผล
cho + 20

ดูบันทึกคะแนน

hamakpure โพสต์เมื่อ 26-3-2014 05:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จริงหรอครับท่าน  ผมเพิ่งเข้าไปดูกระทู้เค้าเมื่อคืนนี้เองครับ ในหมวดสายพราย

แสดงความคิดเห็น

cho
วายได่ไงอ่า งงเนอะ  โพสต์เมื่อ 28-3-2014 13:18
จริงครับ สาเหตุจากหัวใจวายเฉียบพัน  โพสต์เมื่อ 26-3-2014 08:11
pray2u โพสต์เมื่อ 26-3-2014 07:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้ไปสู่สุขติครับ
กำลังคิดเลยว่าช่วงนี้ไม่เห็นมาขายของอะไรเลยแต่เห็นบอกเพียงว่าย้ายที่อยู่เลยไม่ค่อยได้ขายแล้ว
 เจ้าของ| mail โพสต์เมื่อ 26-3-2014 07:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แปะลิงค์เวปอื่นไม่รู้จะผิดไหม เชิญพี่น้องชาวเมืองกล่าวสดุดี ไว้อาลัยแก่พี่ชาย ที่แสนดีได้ที่https://www.facebook.com/tanarote?fref=ts
 เจ้าของ| mail โพสต์เมื่อ 26-3-2014 08:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แปะลิงค์เวปอื่นไม่รู้จะผิดไหม เชิญพี่น้องชาวเมืองกล่าวสดุดี ไว้อาลัยแก่พี่ชาย ที่แสนดีได้ที่https://www.facebook.com/tanarote?fref=ts ถ้าไม่ได้addเป็นเพื่อนไว้ ส่งเป็นข้อความก็ได้
CUTE19 โพสต์เมื่อ 26-3-2014 08:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ
ขอให้พี่เขาไปสู่สุคติภพด้วยเทอญ
คำแพง โพสต์เมื่อ 26-3-2014 08:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้าว...ท่านเป็นอะไรหรอครับ  ขอให้ท่านไปสู่สุขคตินะขอรับ

แสดงความคิดเห็น

สาเหตุจากหัวใจวายเฉียบพัน ครับ  โพสต์เมื่อ 26-3-2014 09:57
manop โพสต์เมื่อ 26-3-2014 09:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้ไปสู่สุขติครับ
ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ
clubzaleng โพสต์เมื่อ 26-3-2014 13:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสียใจด้วยครับ
ขอให้พี่เขาไปสู่สุคติครับ
lambo2000 โพสต์เมื่อ 26-3-2014 14:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

loverboy โพสต์เมื่อ 26-3-2014 15:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่เค้าดัวยครับ. ผมไม่ได้รู้จักกับพี่เค้าเป็นการส่วนตัวแต่เข้าไปอ่านกระทู้ของพี่เค้าบ่อยๆครับ
4u2c โพสต์เมื่อ 26-3-2014 16:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จริงหรอครับเนี่ย ไม่รู้ข่าวเลย เพิ่งคุยกับกุ่ย เมื่อวันที่ 23 ที่ผ่านมานี่เอง ตกใจมากเมื่อทราบข่าว RIP ครับกุ่ย
4u2c โพสต์เมื่อ 26-3-2014 17:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งานศพ จัดที่วัดปากกอง อ.สารภี จ.เชียงใหม่ ครับ และน่าจะเผาวันพรุ่งนี้ครับ วันที่ 27 ใครอยู่เชียงใหม่ ไปร่วมงานได้ครับ
Mr.Lover โพสต์เมื่อ 26-3-2014 20:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอไว้อาลัยด้วยครับ ขอให้ท่านไปสู่สุขคติภพนะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-5-2024 12:21 , Processed in 0.180049 second(s), 15 queries , File On.