เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

สุดฮ็อต! สร้างเว็บใหม่ ต้องมาโฆษณาที่ khalong.com ของเขาเวิร์คจริง!

[คัดลอกลิงก์]
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 10-1-2013 19:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บอกได้คำเดียวเลยนะจ๊ะ

เวปเมืองเสน่ห์กาหลง

เวิร์ค !!!!!!!!!!!!!!!!

ที่สู๊ดดดดดด

พวกตีเนียน แอบแฝง

ไปที่อื่นเลยน๊ะจ๊ะ...

ถ้าจับได้จะโดน เช็ดแล้วทิ้ง!!!
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
PHALAT โพสต์เมื่อ 10-1-2013 19:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ake07 โพสต์เมื่อ 31-3-2013 12:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ cho คอมผม search ชื่อ เมืองกาหลงไม่ขึ้น นึกว่าเวบปิดปรับปรุงครั้งใหญ่ เข้าไม่ได้มา 3 วันเเล้ว วันนี้search ขึ้น เเต่เป็นหน้า facebook ของฑูตคนนึงที่ขายวัตถุมงคล เลยเข้าไปอ่านที่เค้าโปรยหัวไว้ว่าทำไมถึงต้องจากเมืองกาหลง เพราะ ? >>> ความคิดความเข้าใจเค้าก็มีประมาณว่าตัวเค้านั้น..สมัครเสียเงินขายของเป็นฑูตในเวบนี้เเล้ว เค้าก็เลยเเปะลิ้ง face book ที่ขายของเครื่องรางของเค้าด้วยเค้าไม่ทราบว่าผิด เพราะไม่มีกฎบอกอะไรชัดเจนจึงไม่คิดว่าตัวเองจำเป็นต้องจ่ายเงินค่าปรับ ( หรือค่าโฆษณาลิ้งค์  face book ตัวเองนั่นเเล่ะ) เเล้วก็เลยได้อ่านข้อความที่โต้กลับไปมา ของเค้า กับของเจ้าเมือง เค้าโปรยไว้ว่าเป็นซีรี่ 11 ตอน อ่านเเล้วเห็นนิสัยของกันเเละกัน เเต่ผมอ่านเเล้วจะหนักไปทางเห็นนิสัยของฑูตรายนี้มากกว่านะ ฑูตคนนี้ถ้าไปเป็นนักการเมืองนะ....ผมว่ารุ่ง
ที่ผมสามารถเข้าเมืองมาพิมม์ได้นี่..ก็มาจากลิงค์ face book ที่ผมเล่าให้ฟังข้างต้นนี่เเล่ะครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 ย่อ เหตุผล
cho + 20

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 1-4-2013 12:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 1-4-2013 12:45
คุณ cho คอมผม search ชื่อ เมืองกาหลงไม่ขึ้น นึกว่าเวบปิดปรับปรุงครั้งใหญ่ เข้าไม่ได้มา 3 วันเเล้ว วันนี้search ขึ ...
ต้นฉบับโพสโดย ake07 เมื่อ 31-3-2013 12:07

เห็นแล้วค่ะ.. ที่น่าขันคือ เขาคิดว่าตัวเองได้ที เลยรีบขี่เหี้ยไล่
(คือ ความคิดตนฉลาดมาก ตัวเองถูกเสมอ แต่ตอนนี้ไม่มีพวก เลยรีบไปรวมตัวกับแก้งค์รวมเหี้ย เพื่อหวังรวมตัว ให้ตนมีพวกพ้อง มีคนมาสนับสนุน)

ที่นี่มีกฏบ้าน กฏเมือง ผู้คุมกฏเป็นใหญ่ เพราะกฏเป็นใหญ่!  ดังนั้น ผู้คุมกฏย่อมต้องเป็นใหญ่ แต่ไม่ใช่ใหญ่เพราะอวดเบ่ง ในฐานที่เข้าใจ ทุกคนต่างเคารพกัน อ่อนน้อมถ่อมตน ให้อภัย กฏที่ตั้งไว้ให้เสียเงิน จะเป็นเรื่องน่าหวาดกลัว (กลัวเสียเงิน) ต่อพวกคนประเภทนี้อย่างที่สุด ปล่อยให้เขาดำเนินวิถีชีวิตแบบนั้นไปสักพัก แล้วอีกไม่นานผู้คนเหล่านี้ จะต้องเอามือปาดน้ำลายที่เหม็นเน่าบนหน้าของเขาเอง ถ่มน้ำลายรดฟ้า มิวายรดหน้าตัวเอง!
แกะดำ โพสต์เมื่อ 3-4-2013 13:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เชริทชื่อเมืองกาหลงเฉยๆไม่ขึ้นครับ ต้อง เมืองเสน่ห์กาหลงครับ เข้าง่าย
ข้าว โพสต์เมื่อ 11-4-2013 15:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาเยี่ยมค่ะ  หายไปนาน อิอิ  ติดแต่งาน+เฟส
Next โพสต์เมื่อ 16-8-2013 23:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดูดีๆ ครับ มีมาแอบเล่านิทาน เพื่อขยายพล ไปสู่ การติดตาม และ ขายของ ซื้อของในที่สุด
ในหน้า บันทึกประสบการณ์ ตัวเหี้ยที่ดังๆจากเว็บอื่นมาแอบตีเนียนในเว็บนี้แล้ว
น่าสงสารคนไม่รู้ซื้อของนายทุน
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 23-8-2013 15:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Next ตอบกลับเมื่อ 16-8-2013 23:14
ดูดีๆ ครับ มีมาแอบเล่านิทาน เพื่อขยายพล ไปสู่ การติด ...

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-8-2014 15:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตัวอย่างพวกขี้ทูดเด็กเมื่อวานซืน ทำเนียนซื่อ ตาใส แปะลิ้งค์แฟนเพจของตนเอง โดยไม่จ่ายค่าโฆษณา
https://www.facebook.com/media/s ... 15626536&type=1
พอทวงถาม ก็เลี่ยงบาลี เถึยงไม่ได้ ขี่ม้าสามศอกไปบอกพ่่อมัน ให้พ่อมันโทรมาต่อว่าเจ้าของเว็บ ความสถุน จัญไรของมัน ไม่ได้ทำคนเดียว เพราะมีเบื้องหลังนั่นเอง หน้าด้านแปะโฆษณา แต่ไม่จ่ายเงิน  แค่เงิน 1,200.-/ปี นี่มึงจะเอาตั้งแต่สากกะเบือยันเรือรบเลยเหรอ?

อ้างอิงที่มันเขียนว่า

เจ้าของเวปเรียกเก็บเงินผมเพิ่ม3พัน ค่าเอาแฟนเพจตัวเองไปแปะหลังโพสขายของในเวปนั้น แล้วบอกว่าผมทำผิดกฎ ไม่จ่ายจะแบน ซึ่งเป็นวันดีคืนดีอยากแบนก็แบน ทั้งๆที่ก็ทำมานานละก็ไม่มีใครว่าผิด กฎเวปก็ไม่มีบอกว่าผิด http://www.khalong.com/board2/vi ... &extra=page%3D1 กฎแบบพื้นๆครับ
http://www.khalong.com/board2/thread-6701-1-1.html
นี่กฎที่เค้าบอกว่าผมผิด ต้องจ่าย5พันแต่ใจดีลดให้3พันพอ เอ่อคือ. . .เสียตังจ่ายค่าขายไปละ ทำไมต้องไปโพสประชาสัมพันของตัวเองห้องอื่น กฎมันก็เขียนชัดเจนว่าประชาสัมพันห้องไหนจ่าย5พัน อยากแบนก็แบน งงนะเนี่ยเว้ย!!!!! อำนาจเค้าล้นฟ้าจริงๆ

เป็นซีรี่11ตอน บ่งบอกถึงนิสัยของกันและกัน Noic39 คือผมเองครับ พี่ท่านใดว่างก็ลองอ่านเพลินๆ ถ้าผมผิดยินดีรับคำดุด่าสั่งสอนครับจากพี่ทุกท่านครับ

ทุกพื้นที่ที่ต้องจ่ายค่าเวปผมก็จ่าย ผมมีอิสสระในการขาย แต่เวปนี้ไม่ใช่นะครับไม่ได้มีอะไรเป็นระบบระเบียบแบบบริษัทเป๊ะๆ อำนาจสูงสุดอยู่ที่ผู้ก่อตั้งเวป อยากแบนก็แบน ไม่พอใจก็แบน ไม่ชัดเจนเองต้องตามใจฉันไม่เข้าใจแบน

http://www.khalong.com/board2/index.php ลูกค้าที่มาจากเวปข้างต้นการที่ผมหายไปไม่ต้องสงสัยนะครับ ด้วยข้อความที่ท่านเห็น ผมรับไม่ได้ครับ เสียตังไปขายไม่ได้ขอขายฟรี ทำแบบนี้ผมมัน. . . . .เห้อ

ทุกรูปไม่มีการแต่งเติม ประการใดทั้งสิ้น ขอสิ่งศักสิทธิ์ที่เคารพนับถือเป็นพยาน

ไอ้ส้นตีน เลี่ยงบาลี จ่ายแค่พันสอง จะเอาสากกะเบือยันเรือรบ หาช่องทางมุบมิบละเมิดกฏ ตีเนียน ใสซื่อ เด็กเมื่อวานซืนหารู้ไม่ว่า อำนาจสูงสุดทุกเว็บก็คือเจ้าของเว็บนั่นแหละ ไม่ใช่มึงแน่ ที่นี่ทำไม่ถูกก็ถูกแบน ไม่ต้องเข้ามา คุยกันไม่รู้เรื่อง ไม่พอใจกฏบ้าน กฏเมือง มึงทำไมไม่ไปเปิดเว็บเอง เว็บของมึงจะได้ไม่ต้องมีข้อห้ามอะไรไงหละ จะได้ดูดคนแบบพวกมึงเข้ามารวมกันเยอะๆ ไง ? กระทั่งเฟสบุค แฟนเพจ มึงยังต้องจ่ายเงินลงโฆษณาเลย ทำตัวเป็นเด็ก ตีเนียนกะขออภิสิทธิ์ พอไม่ได้ก็ฟาดงวง ฟาดงา นี่แหละ! สันดานของคนที่มักมาก ต้องการจะได้ฝ่ายเดียว
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 30-4-2024 01:55 , Processed in 0.484963 second(s), 8 queries , File On.