เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
8418
18
ซ่อนแถบด้านข้าง

หนุมานหมุนได้!!!!

[คัดลอกลิงก์]
เรื่องจริง สดๆร้อนๆครับวันนี้ เอาพระไปให้พี่ที่นับถือกันนั่งจับพลังให้ แกเรียนสายจักระมา แกจับพลังได้ เอาหนุมานไปแกจับพลังหลายตน แต่มันแปลกตรงที่ หนุมานไม้โมกแกะ ของ หลวงพ่อแป๋ว วัดดาวเรือง หมุนได้!! แกจับพลังแบบว่า ตอนแรกแกเอามือขวาแนบใต้โต๊ะกระจกที่หนุมานวางอยู่ มือซ้ายแกอยู่ด้านบนหนุมานห่างประมาน ๑ คืบ ตอนแรกๆหนุมานไม้แกะสั่นได้!!สั่นซักพักนึงก่อน ผมนึกว่าแกเอามือขวาตรงใต้โต๊ะกระจกสั่นโต๊ะป่าววะ? แต่คิดได้แค่นั้น!ยังไม่ทันจะถาม แกปล่อยมือขวาที่แนบใต้กระจกออก แล้วห่างจากใต้โต๊ะกระจก ๑ คืบเหมือนกัน คราวนี้ หนุมาน ค่อยหมุน หมุนจากซ้ายไปขวา ติดหนุมานตนอื่นน่ะครับ เลยหมุนได้แค่ซ้ายขวา 55!! สั่นได้ ! หมุนได้!! เฮ้ย!! ผมตกใจ{:2_29:}  เป็นไปได้ไงวะ!? เห็นกับตาตัวเองเลยนะคับ อู๊ยย...สุดยอดมากๆเลยครับ หนุมานไม้แกะ หลวงพ่อแป๋ว วัดดาวเรือง พี่ที่จับพลัง แกบอกว่า "มีเสน่ห์ด้วยนะเนี้ยเลยหมุนได้ เพราะพี่เป็นคนถูกกับสายเสน่ห์"ผมก็เออว่ะ!กูป้ายสีผึ้งหลวงพ่อแป๋วที่แบ่งมาจากน้องสาวด้วยนี่หวา สุดยอดครับ! สาบานได้เลยที่ผมเล่ามาทั้งหมด เป็นเรื่องจริงที่ได้ประสบพบเจอมากับตัวเองครับผม!! เกิดมาไม่เคยเจออะไรแบบนี้เลย วิชาพวกนี้มีจริงครับ.. เอามาแชร์บอกเล่าประสบการณ์ให้ฟังกันคับ..  

หนุมานไม้โมกแกะ หลวงพ่อแป๋ว

หนุมานไม้โมกแกะ หลวงพ่อแป๋ว

กระทู้ที่เกี่ยวข้อง

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
naikaset119 โพสต์เมื่อ 31-8-2012 18:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยอดไปเลยครับ ฝากลองเอาหนุมานของวัดอื่นไปจับพลังแล้วมาเล่าสู่กันฟังบ้างสิครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 31-8-2012 18:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจ่มจริงๆๆๆแบบนี้
เพชร โพสต์เมื่อ 31-8-2012 19:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยอดเยี่ยมไปเลย{:2_31:}
spakafae14 โพสต์เมื่อ 31-8-2012 19:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| guanyu2005 โพสต์เมื่อ 31-8-2012 19:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

คับผม ของที่ผมไปให้แกจับมา แกบอกว่า หนุมานหลวงพ่อสุพจน์ ประจุอัดพุทธคุณได้ขลังที่สุดครับ แต่ไม่หมุนนะคับ แต่แกบอกว่าประจุได้มากและขลังที่สุดอ้ะคับ
 เจ้าของ| guanyu2005 โพสต์เมื่อ 31-8-2012 19:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจ่มจริงๆๆๆแบบนี้
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 31-8-2012 18:50

มันเหมือนไม่น่าเชื่ออ้ะน้า แต่หมุนได้จริงๆอ้ะน้า ผมงี้ตกใจเลยอ้ะ!! โห..หมุนได้ด้วย พี่ที่จับพลังแกบอกว่า "ในความคิดพี่ ของทนสิทธิ์ตามธรรมชาติ จะมีพลังมากกว่าพวกโลหะที่หล่อมาเอง เช่น พวกว่าน พวกไม้ อะไรแบบเนี้ย เกิดมาจากธาตุทั้ง ๔ คือ ดิน น้ำ ลม ไฟ ตามธรรมชาติ เลยดีกว่าโลหะ"แกว่างั้นอ้ะคับ
KTI โพสต์เมื่อ 31-8-2012 19:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยต้องลองเอาหนุมานหลวงปู่ชื่น หลวงปู่เกลี้ยงไปลองดูบ้างครับ
ghostmaster โพสต์เมื่อ 31-8-2012 19:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีได้ลองจับพลังของที่ไหนมั่งหละครับ แต่น่าสนใจหมุนได้แสดงว่าถูกโฉลกกับสายจักระ
PHALAT โพสต์เมื่อ 31-8-2012 20:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด!!!!
picnicza โพสต์เมื่อ 31-8-2012 21:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์หลวงพ่อแป๋วอีกแล้วครับท่าน
pn-autogas โพสต์เมื่อ 31-8-2012 22:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Taenaka โพสต์เมื่อ 1-9-2012 00:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะเวียน มาชม ของดีๆ ครับผม

ของแรง ของดี ครับผม

สุดยอด ไปเลย ครับผม
mrchu โพสต์เมื่อ 1-9-2012 08:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมเลย
sun โพสต์เมื่อ 1-9-2012 10:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 18-5-2024 18:38 , Processed in 0.389767 second(s), 11 queries , File On.