เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
6393
20
ซ่อนแถบด้านข้าง

สีผึ้งหลวงพ่อแป๋ว..

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากผมกลับจากไปครอบเศียรพระลักษณ์ ที่บ้านไผ่ขาด อ.อินทร์บุรี ซึ่งเป็นบ้านลูกศิษย์หลวงพ่อเอิบแล้ว ผมเลยเลยไปกราบหลวงพ่อแป๋ว วัดดาวเรือง อ.บางระจัน ต่อครับ ไปทีวัดปุ๊ป ไปเช่าของก่อน 55+ ผมกะน้องชาย น้องสาว เช่าหนุมานไม้แกะ แต่ไอ้น้องสาวนี่สิคับ มันได้ยินประสบการณ์ที่ลุงที่ตู้วัดเล่าให้ฟังว่า "หมอชินแส อายุ 44 แต่ได้เมียอายุ 16"ไอ้น้องสาวผมหูผึ่งเลย แล้วลุงที่ตู้วัดก็โทรไปหาหมอชินแสให้เล่าประสบการณ์ใช้สีผึ้งมาที เปิดลำโพงคุยด้วย 55+แล้วจากนั้น มันไม่ลังเลที่จะเช่ามา ก่อนกลับได้ไปกราบหลวงพ่อแป๋ว ให้ท่านเป่าวัตถุมงคลของพวกผมก่อนกลับอีกครั้ง มันก็คุยกะหลวงพ่อเรื่องสีผึ้ง บอกว่า"เนี่ย หลวงพ่อ หนูเพิ่งโดนแฟนทิ้งมาเนี่ย"หลวงพ่อท่านไม่ว่าอะไร ท่านแค่หัวเราะเบาๆ แล้วบอกว่า "คอยดูเหอะ"แล้วท่านก็ยิ้ม จากนั้นก็ลาท่านกลับ กราบท่านก่อนไป จากนั้นน้องสาวผมมันก็เอามาสีปากทันที ยังไม่ทันพ้นเขตวัด!แฟนเก่ามันโทรมาหาขอคืนดี แน่นอนคับน้องสาวผมมันก็ด่าซะเปิดเปิง 555+ฮามากมาย แต่สุดท้าย น้องผมมันก็ทิ้งท้ายว่า"ถ้าจัดการกับปัญหาหัวใจกับสาวอื่นได้ ก็ให้โทรมาหาแล้วกัน!"แน้! มันเปิดโอกาสให้เล็กๆด้วยวุ้ย 555 น้องสาวผมมันบอกว่าศักดิ์สิทธิ์มากเลยพี่ เลิกไปหลายอาทิตย์ ทำไมมันโทรมาวันนี้วะ? มันแปลกใจพร้อมปนศรัธาไปพร้อมกัน นี่คับ ประสบการณ์ของวันนี้ ^^/font]

หลวงพ่อแป๋ว วัดดาวเรือง

หลวงพ่อแป๋ว วัดดาวเรือง

กระทู้ที่เกี่ยวข้อง

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
picnicza โพสต์เมื่อ 26-8-2012 22:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับต้องหาบ้างแล้ว
 เจ้าของ| guanyu2005 โพสต์เมื่อ 26-8-2012 23:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

รีบเลยครับพี่   ที่วัดเหลือ ๒ ตลับเองง่าพี่...มีแต่ที่วัดอ่าคับ..
pn-autogas โพสต์เมื่อ 27-8-2012 08:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะเวียน มาชม ของดีๆ งามๆ ครับผม

ของแรง ของดี  

สุดยอดไปเลย ครับผม
Taenaka โพสต์เมื่อ 27-8-2012 08:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะเวียน มาชม ของดีๆ งามๆ ครับผม

ของแรง ของดี  

สุดยอดไปเลย ครับผม
suzuki โพสต์เมื่อ 27-8-2012 12:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้มั้งจัง
ghostmaster โพสต์เมื่อ 27-8-2012 13:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงตั้งแต่ยังไม่ออกจากวัดเลย
picnicza โพสต์เมื่อ 27-8-2012 16:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยหมดแล้วแน่ๆเลยที่วัดเหลือสองแต่คนต้องการเป็นสิบ
spakafae14 โพสต์เมื่อ 27-8-2012 18:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| guanyu2005 โพสต์เมื่อ 27-8-2012 18:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยหมดแล้วแน่ๆเลยที่วัดเหลือสองแต่คนต้องการเป็นส ...
ต้นฉบับโพสโดย picnicza เมื่อ 27-8-2012 16:09

เช่าได้เช่าเลยนะพี่.. เพราะว่าถ้ามีโอกาสไปวัดแล้ว ถ้ามีโชคผมว่าพี่ได้ครอบครองแน่ แต่ว่า..ลุงที่ตู้วัดบอกว่าจะไม่ทำอีกแล้ว..
หิรัญ โพสต์เมื่อ 27-8-2012 19:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
.ประสบการณ์แบบนี้ ต้องติดตาม
meowkay โพสต์เมื่อ 27-8-2012 19:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครแวะไปฝากเช่ามาเผื่อด้วย อยากได้ ><"
kaineverdie โพสต์เมื่อ 27-8-2012 20:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลังจากผมกลับจากไปครอบเศียรพระลักษณ์ ที่บ้านไผ่ขาด ...
ต้นฉบับโพสโดย guanyu2005 เมื่อ 26-8-2012 22:02

ไหนขอดูหน้าน้องสาวหน่อยสิ.....

จะรู้ได้ว่า เป็นเพราะสีผึ้งหรือเสน่ห์ของน้องสาว
 เจ้าของ| guanyu2005 โพสต์เมื่อ 27-8-2012 20:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไหนขอดูหน้าน้องสาวหน่อยสิ.....

จะรู้ได้ว่า  ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 27-8-2012 20:41

ฮ่าๆๆๆ น้าไก่คับ มันไม่ได้อะไรเลยน้า มันคล้ำๆแต่ไม่ดำมากอ้ะคับ ฮ่าๆๆ
 เจ้าของ| guanyu2005 โพสต์เมื่อ 27-8-2012 20:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครแวะไปฝากเช่ามาเผื่อด้วย อยากได้ > ...
ต้นฉบับโพสโดย meowkay เมื่อ 27-8-2012 19:41

เก็บให้ได้เลยคุณพี่เอ๊ยย... หมอชินแส อายุ44 มีเมียอายุ16 ! ลุงที่ตู้วัดเปิดลำโพงคุยโทรศัพท์ ถามบอกว่า.."หมอ หมอใช้สีผึ้งยังไง?"ชินแสแกบอก"ก็ใช้เหมือนที่เค้าใช้ทั่วไปนั้นแหละ สีปากธรรมดา"ลุงเลยถามต่อ"คุยกันมานานไหม?"ชินแสบอก"สองสามวันเองครับ"โอ้โห่!พี่! เอาให้ได้เลยระ บ้านใครอบู่บางระจัน หรือแถวชัยนาท อุทัย สิงห์ นครสวรรค์ ใครไปได้ ไปเหมาของดีมาใช้และแบ่งให้พี่น้องชาวเมืองเราเลยครับ ฮ่าๆๆ ไวหน่อยนะพี่.. เดี๋ยวหมดน้าคร้าบบบ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-5-2024 01:22 , Processed in 0.415011 second(s), 10 queries , File On.