เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

จุดจบ! กุ้ยคีย์บอร์ด ตราบาปแห่งเมืองกาหลง!

[คัดลอกลิงก์]
Acting2LT โพสต์เมื่อ 17-8-2012 15:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

งานเข้า งานเข้า เอาไปคืนยังทันไหมเนี่ย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
poprave โพสต์เมื่อ 17-8-2012 15:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่เจ้าเมืองยังไม่แบนผู้ที่ ด่าว่าที่อยู่อาศัยชายค ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 17-8-2012 15:24

เอาน่าพี่ ผมเองก็อยากชวนเขามาชี้แจงกันจ่ะๆหลอก แต่วัน2วันนี้ ยังไม่เห็นเขาออนเลยสงสัยออนไม่ตรงกัน หรือ?? ไม่ทราบนะครับ
ไม่ต้องงงหลอกพี่ ผมก็อยากทำหยั่งพี่ว่าแหละ แต่ผมมันก็แข้ผู้น้อยสั่งรึบังคับใครมิได้ครับ

เกรียน โดดเรียนมานั่งพิมพ์แล้วไงกุ
(ไงผมก็ติดตามผลงานอยู่นะฮ๊าฟฟ)
ขอบคุณครับ
winny โพสต์เมื่อ 17-8-2012 15:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับทราบจ้า สงสัยเลยถามหลอกพี่ ไม่ได้ไปกวนส้นพี่ก ...
ต้นฉบับโพสโดย poprave เมื่อ 17-8-2012 15:39

"ไม่อยากให้คนที่เคยเห็นกันอยู่ๆ มาด่ากันง่ายๆงี้ (ไม่ได้หมายถึงเรื่องลบหลู่ครูนะครับ อันนั้นเข้าใจ)"

เด๋วก่อนนะไอ้ประโยคที่อยู่ข้างบนนี่หมายความว่าไง....?????แล้วที่ไอ้เหี้ยพวกนั้นมาด่าคนในนี้ล่ะมันไม่ง่ายไปหน่อยเหรอ???
ก่อนจะพิมพ์คิดด้วยนะอย่าเยอะครับ ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องไม่อยากอ่านไม่ชอบใจก็ไม่ต้องมาดู ก็ไปอยู่กลุ่มของคุณแล้วกัน!!!
poprave โพสต์เมื่อ 17-8-2012 15:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าคุณค่อยๆอ่านคุณจะเข้าใจครับ ว่าที่อยู่ๆพวกมัน ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 17-8-2012 15:45

ก็ผมฟังเขา มาคนละเรื่องกันนิคับพี่ ผมเลยไม่รู้เรื่องไหนจิงเท็จยังไงควรเชื่อใคร ผมแยกมิได้หลอกครับ ยังไม่มีประสบการณ์

ขอบคุณครับ(ติดลมแล้ว)
real_neverdie โพสต์เมื่อ 17-8-2012 15:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด real_neverdie เมื่อ 17-8-2012 16:01
ครับท่าน เราก็ขอศึกษาสันดารมนุษย์ต่อไปว่าเป็นไง  ...
ต้นฉบับโพสโดย poprave เมื่อ 17-8-2012 15:25

ผมจะเฉลยให้ ก่อนอื่นเลยคนพวกนั้น เสียผลประโยชน์ ทั้งที่เอาของปลอมมาลงขายไม่ได้ ตอแหลหลอกลวงไม่ได้ เพราะมีหลายคนในที่แห่งนี้ รู้ดี-รู้ลึก-รู้จริง พวกมันเลยโดนจับได้ คนพวกนั้นบางคนมันก็มีแนวความคิดที่จะเปิดสำนักตั้งตนเป็นอาจารย์ซะเ้อง แต่จะขายของได้อย่างไร ถ้าไม่มีเวปที่จะลองรับ พวกมันก็เลยมีแนวคิดที่จะเปิดเวปขายของแม่งเองซะเลย ที่สำคัญ ปั่นยังไงก็ไม่มีคนรู้ เพราะพวกมันเป็นเจ้าของเวป เผลอๆสร้างตัวละครอย่างที่เคยทำมาเชียร์-มาดันกระทู้อีก และสิ่งแรกที่พวกมันจะทำคือ ให้ร้ายเวปกาหลงก่อน เพื่อดึงสมาชิกที่ไม่รู้ความจริงไปในเวปใหม่ของมัน ตามด้วยการปล่อยข่าวเพื่อทำร้ายชื่อเสียงครูบาอาจารย์ เพื่อยกระดับว่าตัวมันเองแหละเก่ง แหละแน่ เห็นรูปที่นำมาลงให้ดูไหมหละ เป่ายันต์อย่างนี้่ ปลุกเสกกุมารอย่างนี้ ทำตะกรุดอย่างนี้่
mummamman โพสต์เมื่อ 17-8-2012 15:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่รู้ก็อ่านซะ ถ้าสงสัยหรือยังไงถามได้

ให้ดีลากมันมาคุยด้วยกันเลย

ที่ด่ากันนี่ความจริงทั้งนั้น ที่มันไม่มาคุยก็เพราะกลัวความจริงนี่แหละ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2หลง +4 ร้อนแรง +2 ย่อ เหตุผล
บอส ดินแดง + 4
winny + 2

ดูบันทึกคะแนน

winny โพสต์เมื่อ 17-8-2012 15:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด winny เมื่อ 17-8-2012 15:58
ก็ผมฟังเขา มาคนละเรื่องกันนิคับพี่ ผมเลยไม่รู้เร ...
ต้นฉบับโพสโดย poprave เมื่อ 17-8-2012 15:51

ถ้ามัน....ขนาดนั้นก็ไปแยกเอาเอง อธิบายเหตุผล พร้อมยกตัวอย่างแถมมีภาพประกอบว่าเหี้ยยังไง แล้วยังไม่เข้าใจก็ลองปิดคอมพ์ซะแล้วนอนยาวๆเลย

อย่าทำให้ประเด็นและใจความสำคัญมันเสีย และเบี่ยงเบน คนที่เค้าเข้าใจมีอีกเยอะ แต่มีคุณไม่เข้าใจอยู่คนเดียว พูดวนไปวนมาอยู่ได้ พิจจารณาเอาเองนะ

Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 17-8-2012 16:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยงานนี้  ดาร์คคงหมดปัญญาหากินแล้วสินะ  ...เอาแล้วล่ะว้า....ขบวนการสันดารหน้า(...)

อยู่ดีไม่ว่าดี  เอาหน้าแกว่งหาตีน..

....

สำหรับพี่ศรัณย์ผมชื่นชมพี่นะ  ผมเองก็เก็บของพี่ไว้หลายรายการ

ถ้ากลับตัวทันผมก็ไม่ว่านะพี่  แล้วพี่จะรู้ว่ามะอะไรอีกเยอะที่พี่ไม่ทราบกับนาย ดาร์ค

คิดดูสิว่าขายของมากี่ที่อยู่ไม่ได้สักที่(ถ้าผมจะเอ่ยชื่อเว็ปจะผิดมั้ย  ต้องขอดู พ.ร.บ.การใช้ ณธ ก่อนนะครับ)

เพราะเรื่องการโกงเขา  โม๊เกินจริง
poprave โพสต์เมื่อ 17-8-2012 16:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
"ไม่อยากให้คนที่เคยเห็นกันอยู่ๆ มาด่ากันง่ายๆงี้ (ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 17-8-2012 15:49

ใจเย็นพี่ๆ ผมอาศัยที่นี้เพื่อหาความรู้เรื่องที่ผมรักและชอบครับกลุ่มนั้นก็เช่น เข้าเพื่อขอความรู้เท่านั้นครับ  บางบทอ่านแล้วฮา ก็ถูกใจไป
ผมใช้เพื่อศึกษา ผมไม่ได้ใช้เพื่อหาผลประโยชน์

ถ้าผมพิมพ์อะไรผิดหรือทำให้ใครไม่พอใจ ขออภัยครับ
ที่พิมพ์ลงไปแข้ความคิด ความเห็นผมเท่านั้น
ขอบคุณที่สั่งสอนครับ
PHALAT โพสต์เมื่อ 17-8-2012 16:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รบกวน  จัดทำ ร่วมเล่ม เอิ๊ย รวมลิ๊ง กระทู้ ต่างๆของ พวกคนเหล่านี้ได้มั้ยครับ เพื่อประโยชน์เพื่อ ความสุข ของมหาชนเมืองกาหลง

ส่วนตัวผม จำไม่ได้ ว่า ยูสเซ่อเนม อะไรบ้าง ขายของอะไรบ้าง แล้วที่มี ร้างทรง อีก ไอดีนึ่งด้วย โอ้ย ผม มึน
zx10r โพสต์เมื่อ 17-8-2012 16:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก็ผมฟังเขา มาคนละเรื่องกันนิคับพี่ ผมเลยไม่รู้เร ...
ต้นฉบับโพสโดย poprave เมื่อ 17-8-2012 15:51

ถ้าขนาดนี้แล้ว ยังแยกแยะไม่ได้ ผมก็ไม่รู้จะอธิบายยังไงแล้วอะ
lekleklek โพสต์เมื่อ 17-8-2012 16:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
poprave ครับเข้าใจแล้วครับว่าทำไมคุณไม่เกตในอะไรหลายๆอย่างที่ได้อธิบายไป ดูคุณพิมพ์คำว่า แข้ ก็รู้ครับว่าได้แค่นั้นจริงๆ ขอโทษนะครับเห็นคนไทยใช้ภาษาง่ายๆได้ไม่ถูกต้อง ทั้งที่จะเรียนจบเป็นกำลังของชาติอยู่แล้วเนี่ยมันสงสารประเทศตัวเองครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +10 หลง +9 ย่อ เหตุผล
Khunhonda + 10
บอส ดินแดง + 4
winny + 5

ดูบันทึกคะแนน

poprave โพสต์เมื่อ 17-8-2012 16:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
poprave ครับเข้าใจแล้วครับว่าทำไมคุณไม่เกตในอะไรหลายๆอ ...
ต้นฉบับโพสโดย lekleklek เมื่อ 17-8-2012 16:03

รีบพิมพ์ครับพี่ ลืมนึกไป ขออภัยๆรับทราบจ้า
arm2499 โพสต์เมื่อ 17-8-2012 16:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใจเย็นพี่ๆ ผมอาศัยที่นี้เพื่อหาความรู้เรื่องที่ ...
ต้นฉบับโพสโดย poprave เมื่อ 17-8-2012 16:02

winny โพสต์เมื่อ 17-8-2012 16:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

"ก็ผมฟังเขา มาคนละเรื่องกันนิคับพี่ ผมเลยไม่รู้เรื่องไหนจิงเท็จยังไงควรเชื่อใคร ผมแยกมิได้หลอกครับ ยังไม่มีประสบการณ์"

ก็หัดเปลี่ยนจากฟังแต่คนอื่นมา ลองอ่านและวิเคราะห์ดูมั่งก็ดีนะครับ เผื่อหู ตา คุณจะกว้างไกลขึ้น เอ็นดูเยาวชนของชาตินะครับเลยแนะนำ

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 10-6-2024 18:32 , Processed in 0.200195 second(s), 10 queries , File On.