เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

จุดจบ! กุ้ยคีย์บอร์ด ตราบาปแห่งเมืองกาหลง!

[คัดลอกลิงก์]
winny โพสต์เมื่อ 17-8-2012 14:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด winny เมื่อ 17-8-2012 14:58

ตอบกลับ 310# poprave

คุณครับ คุณก็อยู่ในกลุ่ม เทวาฯในเฟสฯ อยู่แล้วไม่ใช่เหรอครับ?? คุณก็รู้อยู่แก่ใจว่าใครเป็นคนเริ่มก่อน ใครเนรคุณใครก่อน

ขอถามเจตนาหน่อยครับว่า ต้องการอะไรที่โพสต์ คุณอยู่ในกลุ่มนั้นอยู่แล้วนี่ครับรู้ก่อนพวกผมอีก ถ้างั้นช่วยวานบอกให้มันตัวไหนก็ได้ ไสหนังหน้าออกมาชี้แจงหน่อย....แล้วถ้าคุณยังอยู่ในกลุ่มอยู่ ผมรบกวนฝากถามอีกข้อ ว่าเมืองเสน่ห์ฯแห่งนี้ และครุบาอาจารย์ ที่มันจาบจ้วงทุกท่านไปทำอะไรให้มัน รบกวนหน่อยนะครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3ร้อนแรง +46 ย่อ เหตุผล
sclassic + 10
บอส ดินแดง + 16
CUTE19 + 20

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 17-8-2012 14:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 329# TIFFY

ว๊าว สรวดยอด
zx10r โพสต์เมื่อ 17-8-2012 14:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
CIA แห่งเมืองกาหลง วันนี้ ลงพรึบ ข้อมูลแน่นๆ ทั้งนั้น ครับ เก็บเอาเป้นภูมิป้องกันตัวเอง เลยทีเดียว
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 17-8-2012 14:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผมจำเริญทิ้งเรียบร้อยละห๊ะ
เก็บไป 3 ชิ้น เผาทิ้งหมด
หล๊ะห๊ะไม่อยากเก็บไว้
55555+   
โยนลงน้ำก็กลัวทำลายปลา
เผาดีกว่าโลกร้อนหน่อยแต่
ตาสว่างเยอะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เสน่ห์แรง +10 ย่อ เหตุผล

zx10r โพสต์เมื่อ 17-8-2012 14:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมจำเริญทิ้งเรียบร้อยละห๊ะ เก็บไป 3 ชิ้น เผาทิ้งหมด
...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 17-8-2012 14:29

ใจร๊ายยย ร้ายยยย
Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 17-8-2012 14:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมจำเริญทิ้งเรียบร้อยละห๊ะ เก็บไป 3 ชิ้น เผาทิ้งหมด
...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 17-8-2012 14:29

บอส..อย่างโหด.....สวดยอด
CUTE19 โพสต์เมื่อ 17-8-2012 14:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 323# winny

ผมหยุดงานเลย อ่ะ พี่วิน
ลืมไปว่าเจ้บินไปพม่า โทรมาเสียงเจี้ยวเลย..เวรกรรมด่ามันไว้เยอะ อิอิ

พอเจ้ด่าจบผมเลยบอกว่าอย่าลืมของฝากผมนะ..
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 17-8-2012 14:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 17-8-2012 14:43

ครั้งหนึ่งอาจารย์เบส จอมขมังเวทย์

แห่งเมืองฝางโทรมาหาผมหลาย

วันว่าไอดาร์ก เป็นใครไอประสิทธิ์

เป็นใครว๊ะ

เอาของท่านมาลงขายไม่บอกไม่กล่าว

แถมยังให้ข้อมูลมั่ว พอมีพี่น้อง

เข้ามาถามรายละเอียดก็ตอบไม่ได้

และไปสร้างวีรกรรมอะไรหลาย ๆ

อย่างจนอาจารย์เบส ไม่ชอบ

นายDark และเกลียดมาก ๆด้วย

ขอยืนยันว่าเป็นความจริง เพราะ

ช่วงก่อนอาจารย์จะเสียชีวิต

อาจารย์เบสโทร

มาหาผมเองและคุยระบายเรื่องต่างๆ

ที่นายDarkไปสร้างและเป็นต้นตอ

เรื่องของอาจารยังคาใจและ

ไม่ชอบยันทุกวันนี้

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +5 หลง +20 ย่อ เหตุผล
Gern.Naraphat + 20
winny + 5

PHALAT โพสต์เมื่อ 17-8-2012 14:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครั้งหนึ่งอาจารย์เบส จอมขมังเวทย์แห่งเมืองฝางโทรมา ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 17-8-2012 14:41

จัดหน่อยครับ พี่บอส อยากตาสว่าง
zx10r โพสต์เมื่อ 17-8-2012 14:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตาสว่าง ทั้งเมืองกาหลง เริ่มขึ้นแล้ว !!
poprave โพสต์เมื่อ 17-8-2012 14:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  poprave

คุณครับ คุณก็อยู่ในกลุ่ม เทวาฯในเฟสฯ  ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 17-8-2012 14:22

ใช่ครับผ๊ม เข้าไปอยู่ในกลุ่มนั่นแล้ว
ถามทางโน้นเขาไปเรียบร้อยแล้วครับ แต่เขายังไม่ออน หรือตอบ
ผมอยากให้คุยโต้ตอบกันไปเลย ผมไม่รู้หลอกครับ ใครจริงใครเท็จ
กลุ่มโน้นผมก็ไม่ได้มีบทบาทอะไร แข้สาระแนเขาไปทั่ว ผมแข้อยากรู้ความจิงเท่านั้นครับ ว่าอะไรเป็นอะไร
ผมแข้เห็นว่า ทางนี้ก็เชียร์ทางนี้ ทางโน้นก็เชียร์ทางโน้น
ผมมันเพิ่งโต ดูไม่ออกหลอกครับว่าใครจิงไม่จิง

จิงๆผมแข้สงสัยว่า ท่าน
BuaHeMa เขาเป็นใคร เห็นเขาเพิ่งสมัคร แต่เขารอบรู้

ส่วนทางโน้นผมก็พิมพ์ถามไปแล้วอยากให้เขาเข้ามาดู เพราะไม่อยากฟังความฝ่ายเดียว

อยากให้เขามาตอบโต้บ้าง  ถ้าพิมพ์ประโคมกันหยั่งงี้ เมื่อไหร่จะจบเรื่อง

ผมก็แข้คนนึงที่อาศัยเมืองนี้มาซักพัก และกลุ่มทางโน้นเช่นกัน ที่ผมพิมพ์ไม่ได้เข้าข้างฝ่ายไหนครับ

แข้ความอยากรู้ของตัวผมเองเท่านั้น ทางโน้นก็มีคนดีและไม่ดี ทางนี้ก็มีคนดีและไม่ดีเช่นกันตามที่ผมคิด

ผมไม่คิดว่าผมเป็นนกสองหัวหลอกครับ เพราะผมเฝ้าดูอยุ่เงียบๆ วิเคราะห์เอาเองเงียบๆ แต่ที่พิมพ์เพราะไม่อยากให้รับฟังหรือมองกันแข้ด้านใครด้านเดียว

ขอบคุณครับ
mummamman โพสต์เมื่อ 17-8-2012 14:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แต่ก่อนนายดากเอาขุนแผนของอ.บ ที่รถคว่ำตายมาขายชิ้นละเป็นพัน แถมโปรโมทซะดิบดี

ว่าเป็นศิษย์พี่ศิษย์น้องอาจารย์ อ. ผมไม่ว่าอะไรหรอกแต่นายดากลืมไปว่า

อาจารย์ อ. ลงมากรุงเทพได้นำมาฝากขายให้ที่ร้านดังเรื่องพรายแห่งหนึ่งชื่อ น.

ขายแค่องค์ละ 300 บาท พอเช็คไปเช็คมาแม่เจ้านายดากคัดหัวคิวไปองค์ละเกือบพันบาท

คนสั่งเกือบยี่สิบกว่าองค์ ฟันเงินไปสองหมื่นกว่า แถมบอกว่าอาจารย์ บ. ไม่ลงขายที่ไหน

ไม่ให้ไปพบเพราะอาจารย์อยากอยู่เงียบๆ ให้เอารูปอาจารย์ออก อาจารย์ไม่อยากให้ลงประวัติ

ที่มึงว่าเค้าตัวมึงก็ทำทั้งสิ้นกะเอาไว้ขายคนเดียวแต่พลาดตรงของหลุดออกไปที่ศูนย์พระ 5555+

หน้าแหกเลยโก่งราคาไม่ได้ กะจะล็อคเอาไว้เล่นแทนพ่อสมที่เค้าเริ่มรู้ทางมึงแล้ว

แถมเงินที่ขายได้ไปสำนึกไหมว่าถ้าไม่มีเวบนี้มึงจะได้ขนาดนั้นไหม

ยังจะมาเนรคุณด่าเวบกับเจ้าของเวบอีก

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2หลง +18 ย่อ เหตุผล
winny + 8

winny โพสต์เมื่อ 17-8-2012 14:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  winny

ผมหยุดงานเลย อ่ะ พี่วิน
ลืมไปว่าเจ้ ...
ต้นฉบับโพสโดย CUTE19 เมื่อ 17-8-2012 14:39

555 เข้ามาออฟฟิศตั้งแต่เช้าผมยังไม่ได้ทำไรเกี่ยวกับงานเลยอ่ะ....ช่วยกันครับ บ้านเราพี่น้องเราทั้งนั้น
mummamman โพสต์เมื่อ 17-8-2012 14:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ข้อมูลจะมาเรื่อยๆๆ เสพกันเข้าไปเรื่อยๆๆครับ

เพราะข้อมูลมันเยอะม๊าาาก เดี๋ยวจะช็อคซะก่อนถ้าจัดเยอะไป
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 17-8-2012 14:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 17-8-2012 14:54
จัดหน่อยครับ พี่บอส อยากตาสว่าง  ...
ต้นฉบับโพสโดย PHALAT เมื่อ 17-8-2012 14:45

ก็อาจารย์เบสไม่ชอบนิสัยและ

พฤติกรรมนายDarkอะครับ

ท่านยังบอกผมเลยบอกว่าไอบอส

มึงดูไว้นะ ไอนี้จะสร้างเรื่องมาให้เวปมึง

เพราะมันนี่หล๊ะทำให้อาจารย์เบส

ไม่ชอบคนของเวปเมืองเสน่ห์กาหลง  

ท่านถึงกับสั่งลูกศิษย์ทั้งหลายอย่า

ไปยุ่งกับเวปนี้จนสุดท้ายอาจารย์เบส

นึกยังไงไม่รู้โทรมาหาผมก็ผมนี่หล๊ะ

ที่อธิบายเกี่ยวกับเวปเมืองเสน่ห์กาหลง

ให้อาจาย์เบสฟัง  แถมอาจารย์เบส

ยังบอกว่า

กูไม่ชอบให้ไอประสิทธิ์มันพาดพึง

มาถึงกู มันเป็คนทำให้กูต้องเสียหาย

หลายอย่าง

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 8-6-2024 09:59 , Processed in 0.136361 second(s), 12 queries , File On.