เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

น้ำมันโสฬสสายวังหน้า

[คัดลอกลิงก์]
adas โพสต์เมื่อ 4-11-2011 17:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ถ้าเปิดเมื่อไหร่
ช่วยแจ้งด้วยนะครับ

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
บอม+++ โพสต์เมื่อ 4-11-2011 22:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับสายนี้
beamchino โพสต์เมื่อ 10-11-2011 22:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเปิดเมื่อไรบอกด้วยครับ ช่วยบอกสถานที่สังเกตใกล้เคียงให้ด้วยครับจะไปครับ
busawan โพสต์เมื่อ 10-11-2011 22:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยู่เชิงสะพานปิ่นเกล้า มี7-eleven ปากซอยถามวินก็ทราบ
crazyaofza โพสต์เมื่อ 10-11-2011 22:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยู่เชิงสะพานปิ่นเกล้า มี7-eleven ปากซอยถามวินก็ทราบ ...
ต้นฉบับโพสโดย busawan เมื่อ 10-11-2011 22:04

เชิงสะพานฝังไหนครับ ฝั่งพระนครหรือฝั่งธนน่า   จะบอกหน่อยนะ คริคริ เผื่อแว๊ปๆไปมั้ง
many1624 โพสต์เมื่อ 30-11-2011 19:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เปิดเมื่อไหร่แจ้งด้วย.... อยากทราบด้วยอีกคนค้าบ
adas โพสต์เมื่อ 30-11-2011 20:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอการแจ้งข่าวครับ
อยากเข้าไปลงน้ำมันจัง
TOOPAO โพสต์เมื่อ 19-12-2011 20:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรีญนี้ต้องตามไปเก็บครับ
kwanja โพสต์เมื่อ 3-1-2012 20:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำนักอาจารย์เปิดยังคะ อยากไปหาอาจารย์ลงน้ำมันหัยคะ ครายรู้ช่วยบอกหน่อยคะ
chanchai โพสต์เมื่อ 17-1-2012 23:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครมีโครงการจะไปเร็วๆนีืไหมครับ จะติดไปด้วย อิอิ
pdsa120 โพสต์เมื่อ 20-1-2012 17:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด pdsa120 เมื่อ 20-1-2012 17:12

ก่อนอื่นขออนุญาตท่านเจ้าเมืองและคณะกรรมการผู้ดูแลพื้นที่แห่งนี้สำหรับการแจ้งรายละเอียดเพิ่มเติม เกี่ยวกับผู้สนใจและต้องการเสริมศิริมงคลโดยศาสตร์การเสกน้ำมันโสฬส

ในโอกาสนี้ผมขออนุญาตแนะนำสิ่งที่ท่านทั้งหลายควรทราบก่อนการมาพบครูสงวน คือ
1. เวลาเข้าพบครูในแต่ละสัปดาห์ ประกอบไปด้วย
วันอังคารและพฤหัสบดี
รอบเช้า 9.00 - 11.00 น.
รอบบ่าย 14.00 - 16.00 น.

วันเสาร์
รอบเช้า 9.00 - 11.30 น.
รอบบ่าย 13.30 - 16.30 น.

..ขอวอนท่านท่านหลายหากประสงค์จะมา โปรดเผื่อเวลาสำหรับเดินทางและมาตามเวลาดังเกล่านี้ด้วยครับ เพื่อการพักผ่อนอย่างเพียงพอ และความสมบูรณ์ของสุขภาพพลานามัยของครูสงวนท่านนะครับ..

2. ที่ตั้งและเส้นทางสำนักครูสงวน สำหรับบางท่านที่ยังไม่ทราบตำแหน่งที่ชัดเจนนะครับ
ในที่นี้ผมขออนุญาตใช้ สะพานพระปิ่นเกล้า ซึ่งเป็นจุดตั้งต้นใหญ่ใกล้สำนักครูสงวนนะครับ

• หากท่านมาจากพระนคร (ฝั่งสนามหลวง, ถนนราชดำเนิน)
เมื่อข้ามสะพานพระปิ่นเกล้าแล้ว แยกไฟแดงแรกที่เจอจะเป็นแยกให้กลับรถใต้สะพานเลย จากนั้นประมาณ 150 เมตร สังเกตด้านซ้ายมือจะเจอป้ายรถเมล์อยู่เป็นเกาะกลางถนน ติดกับป้ายรถเมล์นั้นจะมีช่องสำหรับเข้าไปใต้สะพานพระปิ่นเกล้า ตรงมาอีกประมาณ 100 เมตร จะเจอซอยวัดดาวดึงษารามอยู่ซ้ายมือ (ปากซอยมี 7-11) เข้าในซอยประมาณ 30 เมตร จะมีร้านรถเข็นก๋วยเตี๋ยวเนื้ออยู่ซ้ายมือ เป็นลูกศิษย์ครูสงวนถามเค้าได้ครับ

• หากท่านมาจากฝั่งธนบุรี (ศิริราช, พรานนก)
ข้ามสะพานอรุณอัมรินทร์มา ให้เลี้ยวขวามุ่งสะพานพระปิ่นเกล้า สังเกตด้านซ้ายมือจะมีป้ายรถเมล์ที่อยู่เกาะกลาง ให้เข้าช่องที่ถัดจากป้ายรถเมล์ ตรงมาอีกประมาณ 100 เมตร จะเจอซอยวัดดาวดึงษารามอยู่ซ้ายมือ (ปากซอยมี 7-11) เข้าในซอยประมาณ 30 เมตร จะมีร้านรถเข็นก๋วยเตี๋ยวเนื้ออยู่ซ้ายมือ เป็นลูกศิษย์ครูสงวนถามเค้าได้ครับ

• หากท่านมาจากฝั่งธนบุรี (ตลิ่งชัน, บางพลัด)
ผ่านเมเจอร์ปิ่นเกล้า > ผ่านหน้าพาต้าปิ่นเกล้า และตรงข้ามสี่แยกมา สังเกตด้านซ้ายมือจะมีป้ายรถเมล์ที่อยู่เกาะกลาง ให้เข้าช่องที่ถัดจากป้ายรถเมล์ ตรงมาอีกประมาณ 100 เมตร จะเจอซอยวัดดาวดึงษารามอยู่ซ้ายมือ (ปากซอยมี 7-11) เข้าในซอยประมาณ 30 เมตร จะมีร้านรถเข็นก๋วยเตี๋ยวเนื้ออยู่ซ้ายมือ เป็นลูกศิษย์ครูสงวนถามเค้าได้ครับ

3. สิ่งที่ต้องเตรียมมา เพื่อการยกพานครูเฉพาะครั้งแรก

- พวงมาลัย
- ธูป เทียน
- ค่าครู 20 บาท
- เหรียญบาท 6 เหรียญ เพื่อนำมาแลกเป็นเหรียญสตางค์โบราณที่ครูท่านเตรียมไว้ให้

ส่วนการมาลงน้ำมันโสฬสครั้งต่อๆไปนั้น ไม่ต้องนำสิ่งใดมา แต่สามารถเตรียมพวงมาลัยมาไหว้ครูเพื่อแสดงความกตัญญูกตเวทีได้ครับ

หากท่านได้รับทราบถึงรายละเอียดข้างต้นดีแล้ว และต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมนอกเหนือจากนี้ หรือพบปัญหาใดๆ
สามารถ Pm มาหาผมได้ครับ
--------------------------------
ขอรับรองว่าการโพสต์ข้อความนี้ทำเพื่อการแบ่งเบาภาระแห่งครูสงวนและเพื่อสาธารณะ ตัวผมไม่มีส่วนได้เสียใดๆ
และขออภัยหากมีส่วนหนึ่งส่วนใดในข้อความนี้ทำให้ครูสงวนหรือท่านใดเสียหาย
ของดี โพสต์เมื่อ 27-1-2012 18:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจครับ
beamchino โพสต์เมื่อ 29-2-2012 19:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันก่อนไปกราบครูสงวน เห็นประกาศวันไหว้ครู คือวันเสาร์ที่7 เมษายน พิธีเริ่ม8 โมงทำสังฆทาน เวลา9โมงเช้าเริ่มพิธีไหว้ครู
ครับ
adas โพสต์เมื่อ 19-12-2012 09:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าตอนนี้ครูสงวน ท่านยังลงน้ำมันไหมครับ
พอดีสนใจอยากไปลงบ้าง
ขอบคุณครับ
audi1416 โพสต์เมื่อ 19-12-2012 14:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดันครับดัน
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-6-2024 18:01 , Processed in 1.510374 second(s), 7 queries , File On.