เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ม้าเสพนางถือเป็นมนต์ดำป่าวครับ

[คัดลอกลิงก์]
dark โพสต์เมื่อ 18-5-2010 13:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

- แฮะ ๆ เจอผู้กล้าแล้ว แม้แต่ผมเองก็ไม่กล้าลองครับ เขียนคำว่าหมาตัวโต ๆ ไว้กลางหน้าผาก ใครเห็นเข้าคงขำตาย อายม้วนแทบแทรกแผ่นดินหนีเลย.
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cho โพสต์เมื่อ 18-5-2010 20:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- แฮะ ๆ เจอผู้กล้าแล้ว แม้แต่ผมเองก็ไม่กล้าลองครับ เ ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 18-5-2010 13:18

จับมือกะอามิโย่ด้วยคนดีก่า.. อิอิ เอาด้วย ท่านดั๊กทำเป็นป่าว?
dark โพสต์เมื่อ 18-5-2010 22:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 18-5-2010 22:20
จับมือกะอามิโย่ด้วยคนดีก่า.. อิอิ เอาด้วย ท่านดั๊ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 18-5-2010 20:37

- แฮะ ๆ ทำไม่เป็นครับ และไม่เคยเรียนมาด้วยวิชานี้ เคยแต่เรียนวิชาหมาแบบอื่นมาครับ เช่น หมาเข้าไส้ เป็นต้น และตอนนี้ตะกรุดก็เปลี่ยนมือไปอยู่กะคนกรุงเทพแล้ว ไม่ได้อยู่ที่ผมอ่ะครับ เสียใจด้วยพี่สาว จะเอาไว้ใช้กะหนุ่มที่ไหนจ๊ะ.
ninja1281 โพสต์เมื่อ 20-5-2010 12:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับที่ให้ความรู้ในเรื่องนี้
sweetlemonclub โพสต์เมื่อ 30-5-2010 22:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สิ่งใดๆก็ตามที่ไม่ใช่หระ บุคคลรักษา เทวดารักษา ห้ามขึ้นคอครับ โดยเฉพาะม้าเสพนางไม่ว่าจะดำหรือขาว ห้ามขึ้นคอเด็ดขาดครับ ในใบบูชาขุนแผนม้าเสพนางของ หลวงปู่ชื่นบอกไว้ชัดจนเป็นของตุ่หว่าหัว คอ อยู่เอวครับ สูงกว่าเท้าต่ำกว่าคอและแยกไว้ต่ำกว่าหิ่งพระอีกต่างหาก เข้าใจตามนี้นะครับ นี่คือคำแนะนำที่ดีที่สุดปารถนาดีครับ รู้จิงเพราะมีครู
phab โพสต์เมื่อ 1-6-2010 20:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเเวะมาทักทาย

วิชาเสน่ห์หน้าหมา ที่เป็นตำราทำตะกรุด นั้น หายากมากๆ ผมไม่เคยเห็น ในพับสาใดๆ เลย เคยเห็นแต่ของครูบาแก้วมา เท่านั้นเอง เเสดงว่า เป็นตำนานไปแล้ว

ที่พบเห็นคือ ส่วนใหญ่เป็น คาถา  

เสน่ห์หน้าหมา กับ หมาเฒ่า ก็อันเดียวกัน เพราะไม่ว่าจะทำอะไร นางสาว น้อย นางสาวใหญ่ ต่างก็ชิง แย่งกัน อยู่ดีๆๆ
Mareeon โพสต์เมื่อ 4-6-2010 22:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นความรู้มากมาย  หุหุ วิชาแน่เลย
Apirut โพสต์เมื่อ 9-6-2010 11:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นความรู้ดีๆขอบคุณครับ
sukalya โพสต์เมื่อ 15-6-2010 21:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากรู้จักคนเล่นของจำพวกไสยดำที่มีชีวิตจริงๆแนะนำได้ไหม
dark โพสต์เมื่อ 1-7-2010 14:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากรู้จักคนเล่นของจำพวกไสยดำที่มีชีวิตจริงๆแนะนำไ ...
ต้นฉบับโพสโดย sukalya เมื่อ 15-6-2010 21:35

- ของจริงนั้นท่านย่อมมีอยู่อย่างแน่นอนครับ แต่การเปิดเผยตัวตนนั้นทางไสยเวทย์ฝ่ายมนต์วิชานั้นเขาไม่ให้กระทำกัน เพราะอาจถูกลองดีได้ง่าย ๆ เหมือนเปิดประตูท้าทายข้าศึกศัตรูที่อยู่ในที่มืด สุดท้ายก็อาจเพลี่ยงพล้ำได้แม้จะเก่งซํกเพียงใดก็ตาม แต่ต้นไม้ใหญ่ก็ไม่อาจต้านทานพายุที่โหมกระหน่ำได้ตลอดไป โดนซ้ำ ๆ ถี่ ๆ ก็เสร็จได้เหมือนกัน ดังเช่นจมื่นไวยหรือพลายงาม ลูกชายของขุนแผนแสนสะท้าน ที่สุดท้ายแล้วก็ไม่อาจต้านทานมนต์วิชาทางเสน่ห์ของเถรขวาดได้

ที่ยืนยันว่ามีเพราะผมได้เคยสัมผัสด้วยตนเองมาแล้ว แต่ไม่สามารถเปิดเผยตัวตนของท่านได้ ด้วยจรรยาบรรณเรื่องความเหมาะสมครับ จึงขอกล่าวยืนยันได้แต่เพียงเท่านี้ และไม่ขอกล่าวอ้างสิ่งใดเพิ่มเติมนะครับ.
LEXJA007 โพสต์เมื่อ 25-10-2010 19:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับสมๅชิกใหม่ครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 25-10-2010 20:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเสริมเรื่องวิชาเสน่ห์หน้าหมาให้ฟังหน่อยนะครับ เห ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 11-5-2010 22:04

น่าทดลองเน้อ.......  
chayadaj โพสต์เมื่อ 26-10-2010 09:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรง....ของจริง
zx10r โพสต์เมื่อ 26-10-2010 17:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้ความรู้อีกเยอะเลยครับชอบสายเสน่ห์ล้านนาที่สดครับ ขอบคุณครับ
title โพสต์เมื่อ 26-10-2010 20:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 21:38 , Processed in 0.176854 second(s), 8 queries , File On.