เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กระทู้เฉพาะ อ.อ้วน หมอผี เพื่อประกาศศักดิ์ดาให้กระฉ่อนทั่วแผ่นดินนี้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
hamakpure โพสต์เมื่อ 26-6-2012 22:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีเจ้ากรมโผล่มาเรื่อยๆละครับ

คนมีของดีๆหายากที่เค้าเก็บตัวเงียบกันมานาน

เริ่มแสดงตัวละครับ

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Serman โพสต์เมื่อ 26-6-2012 22:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 152# hamakpure

ส่วนใหญ่เขาวัยทำงานไม่ค่อยมีเวลามาเล่นอินเตอร์เน็ตกันเท่าไรน่ะครับ
arm2499 โพสต์เมื่อ 26-6-2012 22:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น สวาท รุ่น 2 นี้ ท่านไม่ได้ เต็ม สูตรแบบรุ่นแรก แล้วท่าน ไม่ได้ลง อะไรไปพอรุ้ไหมคับพวกพี่ๆ
hamakpure โพสต์เมื่อ 26-6-2012 22:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด hamakpure เมื่อ 26-6-2012 22:34

ไปเอามาจากกระทู้ในเว็บพลังจิตครับ  เห็นว่า
เป็นการตัดออฟชั่นบางอย่างออกไปครับ

น่าจะเป็นพวกออฟชั่นในการกระทำบางอย่างกับบุคคลเป้าหมาย

ซึ่งครูบาอาจารย์ท่าน สาปแช่งไว้ครับ  อ.อ้วนเองก็ไม่สนันสนุนให้ลูกศิษย์นำไปใช้ในทางดังกล่าว

เลยตัดออฟชั่นตรงนี้ไปครับ  เลยไม่เต็มสูตร  แต่ก็แรงในทางสเน่ห์เหมือนรุ่นแรกครับ

แสดงว่าตะกรุดนะสวาทนี้สุดยอดจริงๆครับ
Serman โพสต์เมื่อ 26-6-2012 22:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 154# arm2499

ไม่ทราบเหมือนกันครับแต่ ที่แน่ๆคือมีในสิ่งที่รุ่นแรกไม่มีไม่มี โดดเด่นไม่เป็นรองแน่นอนครับ แต่ตะกรุดนี้จะมีอาถรรพ์ของตัววิชาคือ จะโดดเด่นจนเป็นภัย จะมีคนอิจฉาริษยา นินทา ว่ากล่าว ให้พิจารณาปลงไปว่า แม้แต่พระพุทธองค์ก็โดนนินทา ด่าว่า ใส่ร้าย อย่าไปโกรธอะไร แล้วตะกรุดจะยิ่งขลังขึ้นเรื่อยๆครับ
padaone โพสต์เมื่อ 26-6-2012 22:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด padaone เมื่อ 26-6-2012 22:43

เต็มสูตรท่านจารนะทั้งหมด 22 ตัวครับ แล้วในตะกรุดท่านก็ได้ใส่เกร็ดเลือดของอาจารย์ฟ้อนดีสว่างลงไปด้วยครับ แล้วก็จารนะ ด้วยสีผึ้งนะสวาทที่ทำไว้เฉพาะในการจารตะกรุดนะสวาทด้วยครับ พิธีก็เสก7พิธีครับ พิธีสุดท้ายมีการสมโภชตะกรุดด้วยครับผู้ที่ได้เข้าร่วมพิธีสุดท้ายก็จะได้ร่วมสมโภชไปด้วยครับ เรียกว่าได้รับความเป็นมงคลกลับไปด้วยครับ          ส่วนรุ่น2นี้ความแรงไม่แตกต่างกันครับเนื่องด้วย อาจารย์อ้วนหมอผีท่านไม่สามารถทำแบบเต็มสูตรได้อีกครับ แต่ด้วยความเมตตาลูกศิษย์ที่อยากมีไว้ใช้กันท่านจึงได้ทำออกมาให้ได้ใช้กันคิดว่าครั้งนี้จะพอกับความต้องการของทุกท่านนะครับ รุ่น2นี้พิธีดีอยู่แล้วครับไม่ต่างกันรุ่นแรกครับ อาจารย์อ้วนท่านก็เป็นคนเสกเหมือนเดิมครับ มั่นใจได้ครับว่าได้ของดีไปอย่างแน่นอนครับ         
hamakpure โพสต์เมื่อ 26-6-2012 22:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เต็มสูตรท่านจารนะทั้งหมด 22 ตัวครับ แล้วในตะกรุดท่าน ...
ต้นฉบับโพสโดย padaone เมื่อ 26-6-2012 22:37

ขอบคุณครับ  ท่านนี้ข้อมมูลเป๊ะจริงๆครับ

ปล.ท่านพอทราบมั้ยครับ ว่า ตะกรุดนะดอกทองปะฉะดะ  มีคาถามั้ยครับ

พอดีปิดมาจากท่านนึงในเว็บนี้แหละครับ  แต่ไม่รู้ว่ามีคาถาหรืออุปเท่ห์การใช้ยังไงรึเปล่าครับ
padaone โพสต์เมื่อ 26-6-2012 22:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 158# hamakpure

ไม่มีคาถาครับผม ใช้อธิฐานนึกถึงครูบาอาจารย์ครับนึกถึงอาจารย์อ้วนหมอผีแล้วบอกกล่าวครับว่าอยากให้ท่านช่วยยังไงก็บอกกล่าวไปครับ แค่พกติดตัวก็เสน่ห์เหลือร้ายแล้วครับ มีประสบการณ์อะไรก็มาเล่าให้ฟังบ้างน่ะครับ
arm2499 โพสต์เมื่อ 26-6-2012 23:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากคับ
 เจ้าของ| iching โพสต์เมื่อ 27-6-2012 12:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด iching เมื่อ 27-6-2012 12:20

ประสบการ์ผมมาอีกเเล้วครับสดๆร้อนๆ วันอังคารที่ 26 06 55  เรื่องมีอยู่ว่าผมได้ทำการจองรถยนต์ค่ายหึ่งที่เพิ่ง ออก eco car  ผมได้จองกับศูนย์หนึ่งใน กทม นี่้แหละครับ จองก่อน motor show ยอดจองรถค่ายนี้กระจุยกระจายครับรอรับกันยันเมษาปีหน้า  เรืองของผมคือทางเซลล์ได้นัดผมรับรถเดือนมิถุนายน ตั้งเเต่จองจนถึงเดือนนี้ ก็ 3 เดือนกว่าๆครับ เซลล์ไม่ตามเรื่อง ไฟเเนนซ์ผมทำเองทุกอย่าง ไม่เคยโทรมาอัพเดท มีเเต่ผมโทรไปตาม 3 ครั้งในเดือน มิถุนายนเพราะนัดเดือนนี้ จนกระทั้งถึงเมื่อวาน เรื่องเงียบจนผมทนไม่ไหว เรยโทรไปหาอีกครังครั้งเซลล์ยืนยันคำเดิมว่ามิถุนายน เเต่ผมกะทักท้วงไปว่า นี้ก็ใกล้จะสินเดือนเเล้วนะครับ เซลล์บอกว่าใกล้เเล้วจริง ให้คำตอบผมได้เเค่คำว่าใกล้เเล้ว พอวางสายผมทนไม่ได้รู้สึกว่าไม่ได้รับการดูเเล ไฟเเนนซ์ก็ทำเอง โทรหาผมสักครั้งก็ไม่มี ผมเลยเเว๊นไปที่ศูนย์เลยครับ  ก่อนไปผมอารธนา ขุนเเผนหมื่นทัพ สีผึ้งเบ็ด เเละผมมีเเหวนเเก้วขนเหล็ก ได้ขอให้การเจรจาในครั้งนี้ผ่านเเละจบไปได้โดยดี  เมื่อถึงผมเข้าไปจะถามเรื่องรถว่าเป็นอะไรยังไง เซลล์ก็ยังยืนยันคำเดิมว่าใกล้เเล้ว เเต่ถ้าไม่ได้เดือนนี้ก็เป็นเดือนหน้าเเน่นอนค่ะ  สุดท้ายผมขอคุยกับผู้จัดการดีกว่าครับ รอสักพัก ผู้จัดการสาวสวยเดินเข้ามา ผมเลยถามทุกข้อสงสัยเเละถามเรื่องพวก VIP .... จนสุดท้าย "เด๋วดิฉันจะดูเเลเคสของคุยให้นะค่ะ งั้นดิฉันขอนัดวันรับรถเลยละกัน  มีอะไรโทรมาติดต่อดิฉันได้โดยตรงเลยเเล้วก็เเลกเบอร์กัน" คุณผู้จดการสาวสวยลูก 3 ได้เอื้อนเอ่ยออกมา งง ครับคุยกะเซลล์ไม่ได้คำตอบ มาคุยกะผู้จัดการผมได้นัดวันรับรถเฉยยยยยยย
 เจ้าของ| iching โพสต์เมื่อ 27-6-2012 12:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการ์ผมมาอีกเเล้วครับสดๆร้อนๆ วันอังคารที่ 26 06 55  เรื่องมีอยู่ว่าผมได้ทำการจองรถยนต์ค่ายหึ่งที่เพิ่ง ออก eco car  ผมได้จองกับศูนย์หนึ่งใน กทม นี่้แหละครับ จองก่อน motor show ยอดจองรถค่ายนี้กระจุยกระจายครับรอรับกันยันเมษาปีหน้า  เรืองของผมคือทางเซลล์ได้นัดผมรับรถเดือนมิถุนายน ตั้งเเต่จองจนถึงเดือนนี้ ก็ 3 เดือนกว่าๆครับ เซลล์ไม่ตามเรื่อง ไฟเเนนซ์ผมทำเองทุกอย่าง ไม่เคยโทรมาอัพเดท มีเเต่ผมโทรไปตาม 3 ครั้งในเดือน มิถุนายนเพราะนัดเดือนนี้ จนกระทั้งถึงเมื่อวาน เรื่องเงียบจนผมทนไม่ไหว เรยโทรไปหาอีกครังครั้งเซลล์ยืนยันคำเดิมว่ามิถุนายน เเต่ผมกะทักท้วงไปว่า นี้ก็ใกล้จะสินเดือนเเล้วนะครับ เซลล์บอกว่าใกล้เเล้วจริง ให้คำตอบผมได้เเค่คำว่าใกล้เเล้ว พอวางสายผมทนไม่ได้รู้สึกว่าไม่ได้รับการดูเเล ไฟเเนนซ์ก็ทำเอง โทรหาผมสักครั้งก็ไม่มี ผมเลยเเว๊นไปที่ศูนย์เลยครับ  ก่อนไปผมอารธนา ขุนเเผนหมื่นทัพ สีผึ้งเบ็ด เเละผมมีเเหวนเเก้วขนเหล็ก ได้ขอให้การเจรจาในครั้งนี้ผ่านเเละจบไปได้โดยดี  เมื่อถึงผมเข้าไปจะถามเรื่องรถว่าเป็นอะไรยังไง เซลล์ก็ยังยืนยันคำเดิมว่าใกล้เเล้ว เเต่ถ้าไม่ได้เดือนนี้ก็เป็นเดือนหน้าเเน่นอนค่ะ  สุดท้ายผมขอคุยกับผู้จัดการดีกว่าครับ รอสักพัก ผู้จัดการสาวสวยเดินเข้ามา ผมเลยถามทุกข้อสงสัยเเละถามเรื่องพวก VIP .... จนสุดท้าย "เด๋วดิฉันจะดูเเลเคสของคุยให้นะค่ะ งั้นดิฉันขอนัดวันรับรถเลยละกัน  มีอะไรโทรมาติดต่อดิฉันได้โดยตรงเลยเเล้วก็เเลกเบอร์กัน" คุณผู้จดการสาวสวยลูก 3 ได้เอื้อนเอ่ยออกมา งง ครับคุยกะเซลล์ไม่ได้คำตอบ มาคุยกะผู้จัดการผมได้นัดวันรับรถเฉยยยยยยย
arm2499 โพสต์เมื่อ 27-6-2012 17:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการ์ผมมาอีกเเล้วครับสดๆร้อนๆ วันอังคารที่ 26 06 55 ...
ต้นฉบับโพสโดย iching เมื่อ 27-6-2012 12:19

Serman โพสต์เมื่อ 27-6-2012 18:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการ์ผมมาอีกเเล้วครับสดๆร้อนๆ วันอังคารที่ 26 06 55 ...
ต้นฉบับโพสโดย iching เมื่อ 27-6-2012 12:19

ประสบการณ์เยี่ยมครับ
facebook โพสต์เมื่อ 27-6-2012 18:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ประสบการณ์ดี
newhand99 โพสต์เมื่อ 27-6-2012 21:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ผมได้ขุนแผนมาวันแรก อาราธนาเสร็จก็กลัดเสื้อเลยครับ(ยังไม่ได้เลี่ยม) ความรู้สึกที่ผมได้รับจากพ่อขุนแผน ก็คือความเย็น เย็นแบบฉ่ำๆนะครับ มันเย็นเข้าไปในอกเลยครับ ออกอาการหนวเล็กน้อย อยากทราบเหมือนกันว่าอาการแบบนี้หมายถึงยังไงครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-5-2024 01:08 , Processed in 0.370649 second(s), 6 queries , File On.