เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กระทู้เฉพาะ อ.อ้วน หมอผี เพื่อประกาศศักดิ์ดาให้กระฉ่อนทั่วแผ่นดินนี้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| iching โพสต์เมื่อ 18-6-2012 19:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปมากกกกกกกกกกกกกกกกก...เเต่เดินทางไปทำงานต่างจังหวัด 12 วันเเหนะ T T''
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
abuzy โพสต์เมื่อ 20-6-2012 21:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 101# devilspeed

อยู่แถวไหนอ่ะครับ
godanaw โพสต์เมื่อ 21-6-2012 19:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้ขุนแผนหมื่นทัพมาวันแรกนำมาแขวนของขายดีมากเลย อะไรที่ไม่หน้าขายได้ ขายได้เฉยเลย ขายไปแบบงงๆอะ-*-

ของอาจารย์อ้วนนี้ดีจริงๆนะครับ
 เจ้าของ| iching โพสต์เมื่อ 21-6-2012 22:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้ขุนแผนหมื่นทัพมาวันแรกนำมาแขวนของขายดีมากเลย อะ ...
ต้นฉบับโพสโดย godanaw เมื่อ 21-6-2012 19:34

เรื่องค้าขายก็เด่นไม่เเพ้กันครับ ตอนนี่ผมเงินเข้าไม่ขายมือทุกวัน ซื้องง่ายขายคล่องมากๆครับบบบ
devilspeed โพสต์เมื่อ 21-6-2012 23:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 107# abuzy
ผมอยู่สงขลาคับ
Serman โพสต์เมื่อ 21-6-2012 23:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Serman เมื่อ 21-6-2012 23:12

ผมเชื่ออย่างหนึ่งนะครับว่า วัตถุมงคลของอาจารย์อ้วนทุกชิ้นผู้ใดที่ได้นำไปบูชาด้วยจิตศรัทธาเชื่อมั่น
จะเกิดประสบการณ์เห็นผลทันตาอย่างชัดเจน ไม่มากก็น้อยทั้งนี้หาก

ผู้นั้นไม่ได้อยู่จังหวะชีวิตที่ขาลงจริงๆ(มีเคราะห์)ก็อาจจะดูไม่หวือหวา

แต่ถ้าหากอยู่ในช่วงชีวิตขาขึ้นเคราะห์ดี ยิ่งส่งเสริมให้เห็นผลได้ชัดเจนเด่นชัดมากๆ ในทุกๆเรื่อง
เช่นเรื่อง โชคลาภก็ดี หน้าที่การงานก็ดี ความรักก็ดี กิจการเจริญรุ่งเรือง

อย่างมีกรณีนึง ผู้หญิงเปิดร้านทำธุรกิจอยู่ต่างประเทศและได้เช่าขุนแผนหมื่นทัพไป อาทิตย์เดียว เลิกกับหนุ่มที่กำลังคบหาดูใจกันทันที อึ้งและตกใจมากคิดว่าเป็นเพราะขุนแผนหมื่นทัพรึป่าว...ที่ทำให้ชีวิตรักเขาเป็นเช่นนี้ ผมจึงอธิบายเหตุผลให้ฟังว่าดวงจิตในองค์ขุนแผนหมื่นทัพนี้ท่านปรารถนามาสร้างบารมี มาช่วยมาคุ้มครอง ถ้าผู้ชายที่คุณคบไม่ได้มาประสงค์ร้าย การที่มีเหตุเลิกกันคิดว่าไม่เกี่ยวกับเพราะขุนแผนหมื่นทัพแน่นอน  หลังจากนั้นสองสามวัน ปรากฎว่าผู้หญิงท่านนี้PMมาหาผมอีกครั้งนึงบอกว่า..ดีแล้วที่เลิกกับผู้ชายคนนี้ เพราะไปรู้มาทีหลังว่ามีลูกมีเมียอยู่แล้ว มีนิสัยเจ้าชู้ ...

และทุกวันนี้ผู้หญิงท่านนี้เชื่ออย่างสนิทใจว่าด้วยอาณุภาพความศักสิทธิ์คงช่วยเธอให้แคล้วคลาดจากคนที่ไม่ประสงค์ดีต่อเธอ
pitiwat โพสต์เมื่อ 22-6-2012 08:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเชื่ออย่างหนึ่งนะครับว่า วัตถุมงคลของอาจารย์อ้วน ...
ต้นฉบับโพสโดย Serman เมื่อ 21-6-2012 23:07

เหตุการณ์แบบนี้เคยเจอด้วยตัวเอง เคยอธิฐานขอกับขุนแผนหมื่นทัพว่าถ้าคนที่คบด้วยไม่จริงใจ หรือไม่ดีจริง ขอให้เลิกลากันไป ผลปรากฏว่าไม่เกิน 1 อาทิตย์หลังจากที่อธิฐาน มีเหตุให้เลิกกันจริงๆ ตอนหลังมารู้ว่าเค้าก็ไม่ได้คบเราคนเดียว (ขุนแผนหมื่นทัพ  คงป้องกันสิ่งชั่วร้ายให้  อิอิ)
manop โพสต์เมื่อ 22-6-2012 08:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
FishkeRRRRR โพสต์เมื่อ 22-6-2012 09:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บูชาไว้ที่บ้าน กับ ห้อยขึ้นคอ อานิสงที่ได้รับจากท่าน จะแรงต่างกันใหมครับ
picnicza โพสต์เมื่อ 22-6-2012 15:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ช่วงนี้ไปอยู่ฉะเชิงเทรายังไม่ได้นำขุนแผนหมื่นทัพไปอยู่ด้วย
เหงาๆๆๆเหลือเกิน
 เจ้าของ| iching โพสต์เมื่อ 22-6-2012 15:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดประสบการณ์ทั้งนั้นเรยยยยย ครับ. ช่วงนี้เงินผมเข้ามาทุกวันไม่ขาดมือ  ด้านการงานการเงินก็ไม่เป็นลองครับขุนแผนหมื่นทัพ
picnicza โพสต์เมื่อ 22-6-2012 15:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด picnicza เมื่อ 22-6-2012 15:21
สุดยอดประสบการณ์ทั้งนั้นเรยยยยย ครับ. ช่วงนี้เงินผม ...
ต้นฉบับโพสโดย iching เมื่อ 22-6-2012 15:12

ตอนนี้ผมเรียนภาษาญี่ปุ่นอยู่อ่ะครับกลัวนำขุนแผนหมื่นทัพ ขุนแผนครูบาจันต๊ะรุ่น2 ขุนแผนพระอาจารย์โต วัดพระบาทปางแฟนขึ้นคอแล้วจะไม่เป็นอันเรียนนะสิครับ

ตอนนี้แขวนสมเด็จวัดระฆัง หลวงพ่อไปล่ หลวงพ่อโสธร ชานหมากหลวงปู่ทิมวัดรพขาวอยู่อ่ะครับ รู้สึกเมตตาดีมากครับเลยยังไม่อยากห้อยชุดอื่นๆ
napat โพสต์เมื่อ 22-6-2012 22:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งานก็ดี เงินก็มี ตับก็มา
pn-autogas โพสต์เมื่อ 23-6-2012 08:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
facebook โพสต์เมื่อ 24-6-2012 18:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันที่ 29 ใครไปบ้างครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 12:46 , Processed in 0.101320 second(s), 7 queries , File On.