เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

มาให้ชมตามสัญญา2ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
pocko โพสต์เมื่อ 16-6-2012 18:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หายไวไวครับ อยู่แถนไหน อีสานนะ แถวไหน ผมขับรถมาก หลังกับไหล่ ไม่ค่อยดี เหมือนจะแข็งเป็นแผ่นๆ ว่าจะปรึกษาหน่อยครับ อ้อ พื้นที่หลังมีอีก เอาให้เต็มเลยครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kawpood โพสต์เมื่อ 16-6-2012 18:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โห  จัดเต็ม  นี้  เอามาให้ชมอีกนะครับ
wawatep โพสต์เมื่อ 16-6-2012 21:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาให้กำลังใจครับ
 เจ้าของ| AOM0326 โพสต์เมื่อ 17-6-2012 12:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยู่มหาสารคามค่ะ ตอนนี้กำลังเดี้ยงค่ะนวดคนไข้มากเข้าตัวเองค่ะ ต้องไปกายภาพแล้วก้อต้องดึงคอด้วยกล้ามเนื้อต้นคออักเสบค่ะ
 เจ้าของ| AOM0326 โพสต์เมื่อ 17-6-2012 12:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ ค่ะ ที่เข้ามาทักทาย
 เจ้าของ| AOM0326 โพสต์เมื่อ 17-6-2012 15:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อยู่มหาสารคามค่ะ ถ้าพี่ขับรถมากหลังแข็งก้อพยายามอย่านอนตะแครงนะ เดี๋ยวเส้นจะยึดต้องไปนวดที่ร.พ บ้างนวดรักาอาการนะค่ะ ไม่ได้ไปนวดตามร้านอาบอบนวดนะ เดี๋ยวจะไม่หายถ้าเป็นมากอาจจะทำให้เป็นหินปูนเกาะที่หลังแล้วจะเป้นโรคหมอนรองกระดูกอักเสบตามมาจะต้องได้ผ่าตัดนะ ช่วงที่เป้นแรกๆต้องรีบเข้าไปนวดรักษาอาการถ้านวด4-5 ครั้งไม่หายก้อต้องฝังเข็มค่ะ    ถ้าขับรถผ่านเจอร้านสมุนไพรโบราณก้อแวะเข้าไปซื้อเถาเอ็นอ่อนมาต้มดื่มนะค่ะ จะทำให้กล้ามเนื้อคลายตัวลงบ้างค่ะ  ตอนนี้ก้อแนะนำพี่ได้เท่านี้ค่ะ ต้องเจอตัวเป็นค่ะ ถึงจะได้รู้ว่าเป็นอะไรบ้างจะได้รักษาถูกค่ะ  ที่บอกไปก้อลองทำดูนะค่ะ จะได้ดีขึ้นตาะ
 เจ้าของ| AOM0326 โพสต์เมื่อ 17-6-2012 15:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หายไวไวครับ อยู่แถนไหน อีสานนะ แถวไหน ผมขับรถมาก หลั ...
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 16-6-2012 18:39

ถ้าว่างๆก้อซื้อลูกประคบสมุนไพรไปนึ่งแล้วเอามาประคบที่แผ่นหลังด้วยนะค่ะ จุทำให้กล้ามเนื้อคลายตัวไม่แข็งเป็นแผ่น
 เจ้าของ| AOM0326 โพสต์เมื่อ 17-6-2012 15:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาให้กำลังใจครับ
ต้นฉบับโพสโดย wawatep เมื่อ 16-6-2012 21:03

ขอบคุณค่ะ จะพยายามรักษาตัวให้หายเร็วๆ
 เจ้าของ| AOM0326 โพสต์เมื่อ 17-6-2012 15:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โห  เต็มหลังเลย คุๆๆ  สงสัยชาติก่อนจะเป็นผู ...
ต้นฉบับโพสโดย AIR เมื่อ 2-6-2012 08:57

เต็มหลังแล้วพี่ที่เห็นๆหน่ะสักสี แต่ที่ไม่เห็นหน่ะสักน้ำมันค่ะ ไม่รู้จะเอาลงตรงไหนได้อีกค่ะ
 เจ้าของ| AOM0326 โพสต์เมื่อ 17-6-2012 15:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สักสีเต้มหลังมีหวังโดนแม่ด่าแน่เลยโดนเต้มๆ
pocko โพสต์เมื่อ 17-6-2012 20:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 81# AOM0326

ขอบคุณมากๆครับ สำหรับคำแนะนำดี แสดงให้เห็นความมีใจในอาชีพ ได้ชัดเจนมากครับ จะลองนำไปปฏิบัติในเบื้องต้นก่อนครับ
ผมเองไม่เคยนวดแบบประจำ เคย อยู่ครั้ง สองครับ เห็นคนนวดแล้วสงสารเขา เรียกว่านวดผมแล้ว วันนั้นไม่ต้องนวดคนอื่นแล้ว เพราะหมดแรง
ก็เลยไม่ค่อยอยากไปนวดครับ
 เจ้าของ| AOM0326 โพสต์เมื่อ 17-6-2012 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  AOM0326

ขอบคุณมากๆครับ สำหรับคำแนะนำดี แสดง ...
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 17-6-2012 20:40

อ๋อคะ พี่ที่หนูบอกไม่ได้หมายความว่านวดประจำแต่ถ้าเราเป็นแล้วเราไม่ได้รักษาจริงๆ พี่ก้อไม่หายถ้าพี่ไปนวดตามร้านถ้าเจอคนที่เขาเก่งรึว่ารู้ว่าโรคหรืออาการที่พี่เป็นอยู่ต้องรักษายังไงพี่ก้อหายแต่ถ้าเขานวดให้พี่แค่เพื่อผ่อนคลายพี่ก้อไม่หายนอกจากจะไม่หายแล้วยังจะมีเรื่องอื่นๆตามมาด้วยที่บอกก้อไม่ใช่ว่าเก่งอะไรแต่อยากให้พี่รักษาให้ถูกทางเพราะคนไข้ที่พวกหนูรักษาอยู่ตอนนี้ก้อมีอาการเดียวกับที่พี่เป็นอยู่เยาะมากถ้าเขาทำตามก้อจะค่อยดีขึ้นแต่ถ้าไม่ทำตามก้อจะไม่มีอะไรดีขึ้นค่ะ ก้อเหมือนที่อาจารยืสอนมาถ้าคนที่เขาเข้ามาให้เรารักษาเขาศรัทธาในสิ่งที่เขาเห็นก้อเหมือนเราที่ศรัทธาในตัวอาจารยืแต่ละท่านเราก้อจะหายแต่ถ้าเราลบหลู่เราก้อจะไม่มีอะไรดีขึ้นค่ะ และอีกอย่างอย่าลืมว่าคนไข้จะหายได้ก้อเพราะเขาปฏิบัติเพราะคนที่รักษาช่วยเขาได้แค่30 %เท่านั้นไงก้อลองไปศึกษาดูนะค่ะยินดีให้คำปรึกษาค่ะ
 เจ้าของ| AOM0326 โพสต์เมื่อ 18-6-2012 16:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้ามีใครสนจปรึกษาได้นะค่ะ
 เจ้าของ| AOM0326 โพสต์เมื่อ 18-6-2012 22:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้าวสมาชิกหายสงสัยเราต้องเหงาคนเดียวอีกแล้วฮืฮๆไม่มีเพื่อน
 เจ้าของ| AOM0326 โพสต์เมื่อ 19-6-2012 15:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 09:26 , Processed in 0.085031 second(s), 5 queries , File On.