เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ต้องสักเก้ายอดก่อนถึงจะสักยันต์อื่นๆได้จิงหรือ?????

[คัดลอกลิงก์]
aeklapatt โพสต์เมื่อ 15-4-2012 19:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

คร้าบผม ด้วยความยินดีสำหรับข้อมูลความรู้ที่พอจะแบ่งปันกันได้ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| klakled05 โพสต์เมื่อ 15-4-2012 19:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 16# aeklapatt

แต่เห็นเก้ายอดแต่ละสำนักไม่เหมือนกันนะพี่เพราะอะไรหลอ
aeklapatt โพสต์เมื่อ 15-4-2012 19:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต่างกันคือวิชาในแต่ละสายน่ะครับ ..........  
แต่ทุกๆวิชา ก็ถอดมาจาก ยอดพระไตรปิฎก นั่นแหละครับ
อยู่ที่ว่าสายวิชานั้นๆ จะดึงคาถาในส่วนไหนมาใช้ก็เท่านั้นเอง
อาจจะมีส่วนเสริมเติมแต่งบ้างก็คือเทคนิคการประสมยันต์ของแต่ละอาจารย์ ครับ
 เจ้าของ| klakled05 โพสต์เมื่อ 15-4-2012 19:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 18# aeklapatt

ขอบคุณพี่มากครับ
aeklapatt โพสต์เมื่อ 15-4-2012 19:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
"อักขระ เลขยันต์ คาถา นั้นไม่มีเสื่อมหลอกลูกเอ้ย!!  แต่ใจคนนั้นแหละที่เสื่อม ............ "  ผมจำเแม่นเลยจากครุบาอาจารย์ของผม

ไม่ว่าคาถา อาคม ยันต์ใดๆ ก็ศักดิ์สิทธิ์  ในตัวอยู่แล้ว เพียง เขียนถูก ท่องถูก
แต่จะใช้สำเร็จหรือไม่นั้นอยู่กับจิต ของเรานั่นเอง

และใช้แล้วได้กุศลดี หรือ กรรมชั่ว ก็อยุ่ที่เจตนา
ทุกอย่างก็เป็นแบบนี้นี่เอง.......
 เจ้าของ| klakled05 โพสต์เมื่อ 15-4-2012 19:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 20# aeklapatt

ชอบครับคำนี้
aeklapatt โพสต์เมื่อ 15-4-2012 20:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ความหมายลึกซึ้งแบบว่า จบ!!!  ช่ายป่าวครับ  555+
 เจ้าของ| klakled05 โพสต์เมื่อ 15-4-2012 20:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 22# aeklapatt

สุดยอดเลย อ.พี่อยู่ที่ไหนครับ
aeklapatt โพสต์เมื่อ 15-4-2012 20:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมน้อมรับคำชี้แนะจากทุกท่าน ทุกๆท่านที่ให้ความรู้กับผมก็คือครูอาจารย์ทั้งสิ้น รวมถึงครูพักรักจำก็เช่นกันนะครับ
ถ้าจะนับครูอาจารย์ผม ก็คงเยอะมาก...  น่ะครับ  เพราะผมพร้อมก้มลงเป็นศิษย์แก่ผู้รู้จริงหรือรู้มากกกว่าผมทุกๆเมื่อ ครับ

อย่าไปสนใจเลยว่าท่านเป็นใครบ้างแต่ในชีวิตผมนี้ หลายๆท่านก็บอกมาสรุปใจความใด้แบบนี้ เช่นกัน  ครับ
 เจ้าของ| klakled05 โพสต์เมื่อ 15-4-2012 20:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 24# aeklapatt

พี่สุดยอดเลย พี่สักเต็มหลังเลยผมว่านะ
aeklapatt โพสต์เมื่อ 15-4-2012 20:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่าคาดเดาไปเลยครับ....  อิอิ
อาจจะมีเพียงแ่ค่เม็ดสิวก็เป็นได้ ครับ
 เจ้าของ| klakled05 โพสต์เมื่อ 15-4-2012 20:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 26# aeklapatt

555+
aeklapatt โพสต์เมื่อ 15-4-2012 20:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิอิ ลายสักนั้นสำหรับผมเป็นเหมือนรอยจาลึก บทคาถา และ เรื่องราวต่างๆในการขวนขวายให้ได้มาซึ่งยันต์ต่าง ซืึ่งมีคุณค่าทางจิตใจ และให้เห็นเพื่อเตือนสติตนเอง อย่าได้ประมาท และอยุ่ในศีลในธรรม

เช่น กว่าเราจะได้มาแต่ละยันต์ บางทีเดินทางไกลมาก และ ใช้ระยะเวลานานมาก รวมถึงต้องเจ็บกายอีกและมีข้อห้ามต่างๆซึ่งเราก็จะรักษาสิ่งๆนี้ไว้เป็นอย่างดี เพราะคุณค่าทางใจนั้นกว่าเราะได้มาเราต้องรำบากขนาดไหน
และในข้อห้ามข้อปฏิบัตินั้นเองก็จะทำให้เราปฏิบัติตนเป็นคนดี  ครับ

แต่ในสมัยนี้มีเงินก็สักได้ แล้ว เลยทำให้บุคคลเหล่านั้นปฏิบัติตนในทางลบเยอะขึ้นเรื่อยๆ เพราะได้รับมาง่ายเลยไม่เห็นคุณค่าของยันต์ต่างๆ
DAGA โพสต์เมื่อ 18-4-2012 23:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิอิสักมากเจ็บมาก
 เจ้าของ| klakled05 โพสต์เมื่อ 19-4-2012 18:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 28# aeklapatt

สุดยอดเลยพี่ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 10:12 , Processed in 0.097795 second(s), 6 queries , File On.