เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เรื่องเล่าของ เสน่ห์ ของแรง พระขุนแผน ที่ต่างๆ

[คัดลอกลิงก์]
jomyut_007 โพสต์เมื่อ 12-11-2012 18:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดดเลยครับบทุกกท่านน
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
spakafae14 โพสต์เมื่อ 20-11-2012 15:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยใช้สุดท้ายก็สยบมารคราบปลวกครับ ครับ
intapichai โพสต์เมื่อ 20-11-2012 22:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนชมตลาดหลวงปู่ชื่น ผมว่าใช้ดีมากทางด้านเมตตามากๆเลยครับโดยเฉพาะเข้าหาผู้ใหญ่นี้รักเอ็นดูจริงๆครับ
TUNWA โพสต์เมื่อ 21-11-2012 04:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แนะนำของดีราคาถูกให้ซักองค์ครับ
ขุนแผนปลุกโหงพราย 108 ตน หลวงปู่บุญมี วัดอุดมธานี จังหวัดร้อยเอ็ด
ทำมาจากผงมหาภูติพราย ผงพรายกุมารที่ทรงอิทธิฤทธิ์และบุญฤทธิ์
แรงด้านมหาเสน่ห์ โชคลาภ และใช้เตือนภัยเป็นพรายกระซิบ
พระเวทย์วิทยาคมทางด้านมหาเสน่ห์ เมตตามหานิยมและโชคลาภ
จากสองสายพระเวทย์ คือสายเขมรโบราณ และสายลาว ผลทางด้านพุทธคุณ
เป็นที่ยอมรับว่าสุดยอดแห่งมหาเสน่ห์ เมตตามหานิยม และโชคลาภ
ครอบคลุมทางด้านค้าขาย การเจรจา และการปกป้องคุ้มครอง
จากภยันตรายต่างๆ ให้ีแก่ผู้บุชาได้เป็นอย่างดี อธิษฐานขอได้ครบ สมใจนึก
ปลุกเสกด้วยพระคาถาขุนแผนต่างๆ หนึ่งพันจบ เรียกธาตุ 4
ขันธ์ 5 เป็นพรายกระซิบ ใช้เตือนภัย แรงยิ่งนัก เรียกอาการ 32
เกิดรูป เกิดนาม ใช้แล้วได้ผลจริงๆ

องค์นี้เป็นองค์พิเศษฝังตะกรุดสาริกาหลงรังและตะกรุดพรายนางจันทร์

เน้นมหาเสน่ห์ เมตตา โชคลาภ

ตอนนี้ราคายังไม่แพง แต่เริ่มหายากแล้ว แนะนำให้เสาะหากันครับ
pn-autogas โพสต์เมื่อ 23-11-2012 15:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
pajeedja โพสต์เมื่อ 23-11-2012 23:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
PHALAT โพสต์เมื่อ 24-11-2012 09:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับบบบ
PHALAT โพสต์เมื่อ 24-11-2012 09:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องของ ขุนแผนชมตลาด พระยอดขุนพล และ ขุนแผนนาคเกี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย kunpan88 เมื่อ 28-3-2012 21:46

ชมตลาด เนื้อ แดงงงงงง. ว๊ากกกกกกกกกก

พึ่งรู้ว่า เซ่นด้วย เหล้า นะครับเนี้ยยยยยย ต้องลองงงงง
PHALAT โพสต์เมื่อ 24-11-2012 10:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนชมตลาดดูลักษณะของเนื้อครับ จะไม่ขาวจั๊ว
ในเน ...
ต้นฉบับโพสโดย KTI เมื่อ 19-4-2012 11:46

องนี้ สวยนะครับ รอ ผมอยู่ หรือ ป่าว
PHALAT โพสต์เมื่อ 24-11-2012 10:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วัตถุมงคลของหลวงปู่ชื่นด้านเสน่ห์สำหรับผมแรงที่สุด ...
ต้นฉบับโพสโดย KTI เมื่อ 17-4-2012 14:48

ปรงยังไงท่าน กิต เหลาให้ฟังโหน่ย
PHALAT โพสต์เมื่อ 24-11-2012 10:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านจบและได้ความรู้เพียบ ขอบคุณครับ
Nop_lammat โพสต์เมื่อ 28-11-2012 20:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แนะนำของดีราคาถูกให้ซักองค์ครับ
ขุนแผนปลุกโหงพราย  ...
ต้นฉบับโพสโดย TUNWA เมื่อ 21-11-2012 04:51

เห็นรูปแบบแล้วดูแปลกตาดี  ติดใจตรงที่เป็นขุนแผนปลุกโหงพราย  จึงอยากจะขอสอบถามนิดหน่อยครับ
พรายนี้เป็นพรายที่หลวงปู่บุญมีท่านเรียกธาตุ 4 ขันธ์ 5 ขึ้นมาเอง  ไม่ใช่พรายที่สะกดมาใช่มั้ยครับ  แล้วเราต้องเซ่นพรายเป็นประจำสม่ำเสมอหรือเซ่นเฉพาะเวลาที่บนสำเร็จครับ
   ขอรบกวนสอบถามหน่อยนะครับ
TUNWA โพสต์เมื่อ 28-11-2012 22:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ใช่พรายที่สะกดมาครับ
ขุนแผนรุ่นนี้ไม่ต้องเซ่น
ของดีราคาถูก หากเสาะหาได้ผมก็แนะนำนะครับ
ราคาหลักร้อยถึงพันกว่าบาท
แล้วแต่ตะกรุดด้านหลังคจะมีกี่ดอก
ตะกรุดยิ่งมากราคาก็จะขึ้นตามไปด้วย
Nop_lammat โพสต์เมื่อ 29-11-2012 08:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ  ท่านTUNWA มากครับสำหรับข้อมูลและคำแนะนำ

ตอนนี้ผมบูชามาแล้วครับรอจัดส่ง  ยอมรับเลยว่าของหลวงปู่บุญมีนั้นหายากจริงๆ(สำหรับองค์ที่ราคาเบาๆ)
TUNWA โพสต์เมื่อ 29-11-2012 12:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด TUNWA เมื่อ 29-11-2012 12:58
ขอบคุณ  ท่านTUNWA มากครับสำหรับข้อมูลและคำแนะนำ
ตอนนี้ผมบูชามาแล้วครับรอจัดส่ง  ยอมรับเลยว่าของหลวงปู่บุญมีนั้นหายากจริงๆ(สำหรับองค์ที่ราคาเบาๆ)
ต้นฉบับโพสโดย Nop_lammat เมื่อ 29-11-2012 08:39

ตอนนี้เริ่มหายากแล้ว เป็นเรื่องจริง แต่ก็คุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไปแน่นอนครับ
ยินดีด้วยครับ หลังจากนี้ก็ลองพิสูจน์ด้วยตัวเองนะครับ
เพราะประสบการณ์แต่ละคนจะไม่เหมือนกันซะทีเดียว
แต่ภาพรวมก็จะคล้ายๆกัน ใกล้เคียงกัน
ของถูกใช่ว่าจะไม่ดีเสมอไป และอีกอย่างพระของท่าน
ก็ไม่ต้องใช้สื่อปั่นมาก ของๆท่านดีด้วยประสบการณ์จริงๆ
อย่าไปเชื่อสื่อที่โฆษณากันให้มาก พวกนี้ส่วนใหญ่มักเขียนเกินจริง
เพื่อหวังผลในยอดการขาย เพราะเขาลงทุนกันไปเยอะ
ขอให้นัีบถือจริง ยึดมั่นในองค์พระจริงๆ
ประสบการณ์ก็จะเกิดขึ้นได้ โดยไม่เกินกรรม
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 18-5-2024 05:35 , Processed in 0.187077 second(s), 5 queries , File On.