เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
104840
235
ซ่อนแถบด้านข้าง

เรื่องเล่าของ เสน่ห์ ของแรง พระขุนแผน ที่ต่างๆ

[คัดลอกลิงก์]
kunpan88 โพสต์เมื่อ 24-2-2012 16:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด kunpan88 เมื่อ 24-2-2012 16:31

หลวงปู่ชื่น วัดตาอี ขุนแผนนาคเกี้ยว(ไม่ฝังตะกรุด)
ขุนแผน ที่แรงและดีมีหลายสำนักหลายอาจารย์
ขึ้นอยู่ว่าเราจะเลือกใช้...
ตอนนี้ อยากให้ลองหา ขุนแผนหลวงปู่ชื่น วัดตาอี เก็บสักชิ้น เอาพิมพ์นาคเกี้ยว แบบไม่ฝังตะกรุดนะ
แรงมากๆคงสงสัยแรงยังไง...
เรื่องมีอยู่ว่า ผมมีเพื่อนคนหนึ่งผิดหวังเรื่องความรักมาตลอด
ไม่เคยสมหวังสักที วันนั้นเราไปกราบหลวงปู่ชื่น ด้วยกันที่วัดนกทางฝั่งธนบุรี
หลวงพ่อท่านมอบขุนแผนนาคเกี้ยว ให้คนล่ะองค์บอกว่าให้ไว้ใช้ แรงดีกว่ามีตะกรุดอีก
ผมคิดในใจงง ว่าท่านทำไมเอยแบบนี้ มีตะกรุดน่าจะดีกว่าไม่ใช่หรอ เพื่อนของผมนำมาห้อยติดคอ
สิ่งที่เห็นสังเกตุ ใบหน้าเพื่อนผมแดงเป็นสีชมพู เพื่อนบอกร้อนที่หน้าวาบๆเลย
เหตุก็เกิดขึ้นทันที หญิงสาวที่ไม่เคยคุยด้วยสักครั้ง แต่พยามเดินผ่านไปมาเหมือนจะให้ทัก
พอทักเธอกลับ มีทีท่าดีใจ รีบเขียนเบอร์โทรให้เอง แปลกใจมากๆ
และ วันนั้น ทั้งคู่ชวนกันไปเที่ยวด้วยกัน และ มีอะไรกัน....สุดท้ายแต่งงานอยู่กินกันเลย
ผมเคยถามผู้หญิงคนนั้นว่าชอบเพื่อนผมเพราะอะไร เธอตอบมาแบบไม่อายว่ามองเห็น
เพื่อนผมเป็นเทพบุตร ดูมีเสน่ห์ รู้สึกอยากอยู่ใกล้ๆ ไม่อยากอยู่ห่างเพื่อนผมเลย
แหม...!!ไม่น่าเชื่อผู้หญิงที่สวยขนาดประกวดนางงามได้ ดาราบางคนยังสวยไม่เท่า
ต้องมาแพ้ ขุนแผนนาคเกี้ยว หลวงปู่ชื่น วัดตาอี....ลองหาใช้ดูครับ ราคายังเบาเบาอยู่
....แรงแบบหายสงสัยเลย แต่ที่สงสัย อีกเรื่องคาใจทุกวันนี้ ทำไมถึงแรงกว่า พิมพ์ที่ฝังตะกรุด
ยังมีอีกเยอะครับเรื่องเล่า...แต่ขอให้บูชาพระแบบ คิดดีทำดีจะได้ผลดีนะครับ
อย่าเห็นผู้หญิงเป็นของเล่นสนุกนะครับ ฝากไว้ใจเค้าใจเราครับ....แล้วเราจะมีความสุข
ผมเล่าไม่เก่งต้องขออภัยทุกๆท่านนะครับ คือเขียนตามสิ่งที่เห็นและสัมผัส โปรดใช้วิจารนยานนะครับความเชื่อด้วยครับ
ขอบคุณครับ....

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +20 เสน่ห์แรง +1 ย่อ เหตุผล
krongthip + 1
PHALAT + 20 ต้องหาบ้างแล้ว ...

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 24-2-2012 16:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
"ตะกรุดเสน่ห์จูงนางตัณหาเข้าห้อง" พระอาจารย์ตี๋ใหญ่
มีอิทธิคุณ พลังมหาอำนาจทางด้านมหาเสน่ห์ มหาหลงเป็นที่ต้องตาต้องใจทั้ง ช ญ ให้รัญจวนจิตรัญจวนใจ สะท้านจิตสะท้านใจ จิตใจอ่อนไหว รักใคร่ ลุ่มหลง ถึงแม้นว่าจะไม่ได้เห็นหน้าก็ขอให้ได้ยินเสียงอย่าว่าแต่มนุษย์เลยแม้แต่ เหล่าเทวดาก็ไม่อาจต้านมนต์ตะกรุดนี้ได้
ผมเคยเอาไปลองนะ แต่ไม่ลองกับคน ไปลองกับปลาหมอสีผสมกับปลานกแก้ว
ชนิดแบบเจอกันเอาปากไล่กัดกันเลยล่ะ
นำตะกรุดอาราธนาด้วยคาถา....ใส่ลงไปในตู้ปลา
ผมคล่อยๆเอาที่กันปลาออก...ปลาจากเคย กัดกันปางตาย คล่อยๆว่ายน้ำเอาลำตัวสีกันไปมา
ต่างจากก่อนหน้านี้ที่เปิดแผ่นกั้นออก ปลาหมอสีเข้าใส่ กัด ปลานกแก้วขนาดเกล็ด
ยังลุดเป็นชิ้นๆเลยปลานกแก้วเกือบตายมาแล้ว...
แต่คราวนี้ตรงกันข้ามผลที่ได้ทำให้ทุกคนตลึงกับการนำปลา2ชนิดมาเข้าคู่กัน
ผลที่ได้คราวนี้ ผมได้ลูกปลาหมอสี เกือบพันตัวเลยล่ะ
ไม่แนะนำแบบนี้นะครับเพราะบาปมากๆเอาชีวิตสัตว์มาทรมาน ทุกคนก็รักชีวิต ใจเขาใจเรา
ทุกวันนี้ ผมเลิกฆ่าสัตว์แล้ว ยุง มด ผมยังไม่ฆ่าเลย...
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 24-2-2012 16:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพชรพญาธร หลวงปู่หมุน...แรงแบบเสน่ห์หา
เมื่อก่อนผมเป็นคนๆนึงที่ไม่เชือ เรื่องแบบนี้ เพราะผมเด็กสายวิทยาศาสตร์
แต่ต้องมาเปลี่ยนความคิดใหม่....เพราะเหตุการณ์ครั้งนี้มีส่วน...
เพชรพญาธร หลวงปู่หมุน ของผมเป็นผงชมภูนุช ครับ
เมื่อก่อนได้รับมาจากหลวงปู่หมุน หลวงปู่สั่งห้ามว่าอย่าไปใช้ในทางไม่ดีนะมันจะผิดศิล เป็นกรรมติดตัว
ผมมีเพื่อนคนนึงที่สนิทกันมาก นั่นเศล้า ผมเดินเข้าไปถามเป็นอะไรล่ะ
เพื่อนผมพูด โดนผู้หญิงด่าว่าเกลียดอย่างกับขี้...
เธอคนที่ด่าเพื่อนผมเป็นถึงดาวมหาลัย สวย ฐานะดีมาก ต้องบอกว่าหน้าตาดีกว่านางเอกหนังบางคนอีก ส่วนเพื่อนผมเองหน้าตาขี้เหล่แบบสุดๆฟันหน้าหลอ จนไม่มีเงิน โดนสาวด่าแบบนั้นก็สมควร
ในใจผมตอนนั้นสงสารเพื่อนไม่รู้จะช่วยไงได้ เลยเอาเพชรพญาธร ของ หลวงปู่หมุนสุ่งให้เพื่อน แล้วสอนวิธีใช้ให้(ไม่ขอบอกนะเป็นสูตรลับหลวงปู่)เพื่อนผมมองด้วยความงงหน้า ตาสงสัย ว่าจะจริงหรอ!!
ผมบอกเพื่อนไปว่าเอาน่าลองดูก็ไม่เห็นเป็นไรเลย เพื่อนผมรับ เพชรพญาธร ไป ดูหน้าตามีความหวังขึ้น
หลังจากนั้นผ่านไป3วัน ที่ผมไม่เจอเพื่อนผม เพราะผมเดินทางไปแข่งกีฬาให้กันทางมหาวิทยาลัย
ผมกลับมาถึงหอพัก เสียงเพลงดังลั่นออกมาจากห้องเพื่อนผม ผมบ่นกับตัวเองว่า เพื่อนคงหายเศล้าแล้วมั้งเปิดเพลงได้จังหวะมันส์ขนาดนี้ ผมเก็บไว้ในห้องพักผมพอเรียบร้อยก็เตรียมตัวอาบน้ำ พอผมเปิดประตูห้องออกไปเพื่อจะเข้าห้องน้ำ
สิ่งที่ไม่คาดคิดเกิดขึ้น ผมเห็นเพื่อนผมเดินออกมาจากห้องน้ำด้วยกัน กอดรัดกันไม่มีทีท่าเหมือนที่เพื่อนบอกว่าเลียดอย่างกับขี้เลย...
ผมขยี้ตาตัวเอง จะใช่หรอ จะจริงหรอ เป็นไปได้ไง คำถามวิ่งในหัวผมเอียงหูไปที่ผนังห้องซึ่งติดกับห้องเพื่อนผม
เสียงดนตรีดัง พร้อมกับเสียงไม้ขาเตียงโยกไม่ขาดจังหวะ เอียด...เอี๊ยด กุ๊..กักๆ ตึ่นเต้นแทบบ้าเลย
พอเช้าผมรีบนั่งรอเพื่อนหน้าห้อง เพื่อที่จะถามว่าเกิดอะไรขึ้น ทำไมจากเกลียดอย่างขี้ถึงมาติดงอมแง๋ม
นาทีที่รอคอย....เพื่อนผมเปิดประตูออกพร้อมแฟนสาวสวย แล้วพูดกับผมว่าเดี่ยวนี้มีแมลงวันมาตอมขี้แล้ว หัวเราะ 5555+
แล้วเพื่อนผมก็กระซิบบอกข้างหูผม ขอบใจเพื่อน เพชรพญาธร หลวงปู่หมุน แรงได้ใจ...
ของหลวงปู่หมุ่นแรงจริงต้อง ผ้ายันต์ฤาษีเดินดง...เพื่อนๆหามาให้ได้นะครับ แรงครบเครื่องเลยครับ

ยังมีอีกเยอะกับเรื่องเล่าที่ผมเจอกับตัวเอง....
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 24-2-2012 16:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยใช้ 7นารีพันหลัก ของอ.ประสูติ  วัดในเตา นะแรงดี ครับ
ถ้าเอามาใช้ร่วมกับ...
หน้ากากมโนราห์ (โลหะ)ของพ่อท่างเขียววัดห้วยเงาะ รุ่นที่ด้านหลังฝังแร่นะ ยิ่งแรงเลย
และขอเพิ่มอีกอย่างครับ ลูกอมมงคลจักรวาล45 วัดเขาอ้อ
ทั้ง3ชิ้นให้ใช้ร่วมกันนะครับ พุทธคุณครบรสเลยครับ
สุดยอดจริงๆผมให้เพื่อนลองมาแล้วสำเร็จทุกราย....แรงแบบจัดเต็ม
Naiin โพสต์เมื่อ 24-2-2012 16:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
suriyon โพสต์เมื่อ 24-2-2012 16:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แบ่งมาให้ใช้บ้างซิครับ
Khunhonda โพสต์เมื่อ 24-2-2012 17:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จดๆๆๆเก็บไว้..
aatt โพสต์เมื่อ 24-2-2012 17:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นความรู้เลยครับ ขอลคุณมากกก
water โพสต์เมื่อ 24-2-2012 17:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อืมมมมมมมม
ของดี โพสต์เมื่อ 24-2-2012 17:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้ความรู้เยอะเลย ขอบคุณที่เข้ามาแบ่งประสบการณครับ
makaza โพสต์เมื่อ 24-2-2012 18:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด makaza เมื่อ 24-2-2012 18:19

นาคเกี้ยว หลวงปู่ชื่น  ผมเคยใช้
วันแรก ตุ๊ดแซวเลย แต่หลัง เรื่องสาวๆ
เงียบนะ ได้ฟังหลายท่านบอกว่า ของท่านคงจะเป็นเมตตามหานิยม  

7นารีพันหลัก เคยให้ทั้งเพื่อนใช้ ทั้งใช้เอง สงสัยไม่ถูกโฉลก
spakafae14 โพสต์เมื่อ 24-2-2012 18:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจ่มๆๆๆๆตะกรุดพระอาจารย์ตี๋ใหญ่
kunpan โพสต์เมื่อ 24-2-2012 18:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดทั้งนั้น
oopapp โพสต์เมื่อ 24-2-2012 18:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยผมต้องศึกษาอีกเยอะ
fman โพสต์เมื่อ 24-2-2012 18:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ สำหรับความรู้ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 16:52 , Processed in 0.143230 second(s), 6 queries , File On.