เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอกล่าวถึงอาจาร์หนูซักหน่อยนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
DekNoi โพสต์เมื่อ 18-4-2010 03:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

หน้าไม่ค่อยเหมือนพี่วีรภาพเลยนะคะ
    เคยเห็นตัวจริง คล้ำกว่านี้เยอะเลย   แต่นี่ก็กรุบกริบๆ ชอบคะชอบ ฮ่าๆๆ ><"
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
pooo โพสต์เมื่อ 18-4-2010 21:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แถวบ้านผมเท่าที่เห็น..วันนั้นไปเดินกาดกองต้ามีแค่คน ...
ต้นฉบับโพสโดย พักรบ เมื่อ 17-4-2010 11:02

ผมเห็นตลกท่านนึงบ่อย คุณสุเทพ สีใส (ไม่ใช่สังข์ทองนะ.อุอุ)
นั้นก็ศิษย์ตัวจริง เห็นบ่อยๆที่ปั๊ม ปตท.ย่ามเลียบทางด่วยรามอินทรา ตอนเช้า
แกแวะไปซื้อของที่ 7-11 ทุกครั้งเห็นแกห้อง เหรียญยันต์ห้าแถว แกเลี่ยมทองด้วยละ
แต่ไม่กล้ามองแกตรงๆ ครับ ..ไม่แน่เจอคราวหน้า อาจขอแกดูครับ

..อืม ขึ้นมายามซวยมาจับจิต เกือบได้ไป อ.หนู ลงเข็ม เสริมดวง แล้วนะเนี่ย

รักและเคารพ..ปู ปากน้ำ
พักรบ โพสต์เมื่อ 18-4-2010 21:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด พักรบ เมื่อ 18-4-2010 22:27

หุๆโชคดีที่มีหน้าตาเป็นอาวุธ..มีลูกน้องตัวโตๆติดตาม  เลยมิมีใครกล้าขอรับ
   มีประสบการณ์เล็กๆ คือวันนึงลงตรวจเช็คเครื่องจักร  ผมเสออกสำรวจแถวใกล้หน้างาน
เป็นหน้างานดินคล้ายหน้าผา  ได้ยินเสียงลูกน้องตะโกน  ระวัง..!!!พร้อมกับเสียงดินร่วง
หันมองแว๊บนึงดินก้อนเท่าโอ่งทิ้งตัวและกลิ้งหลุ่นๆมาที่ผม   ห่างไม่ถึงสองวา..พริบตาที่จวนตัว
กำลังชั่งใจว่าจะฉากหลบรึกระโจนข้ามมันดี......พลันมันก็หยุดกึก..!
    แปลกมากเหมือนมีอะไรมาขวางทางมัน...???ยิ่งมั่นใจเรื่องกันภัยครับ
chayadaj โพสต์เมื่อ 18-4-2010 22:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 32# pooo

งานไหว้ครู 1 พฤษภาคม...นี้...ค่ะท่าน
chayadaj โพสต์เมื่อ 18-4-2010 22:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 33# พักรบ

สิ่งที่ต้องถาม...
      ท่านแขวนพระอะไรเหรอท่าน???.....โชคดีจัง...
พักรบ โพสต์เมื่อ 19-4-2010 18:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงพ่อเกษม เขมโก ครับ...แล้วก็หลวงพ่อโสธร   เหรียญยันต์ อ.หนู  กะแหวนงากอมโฟธีเรี่ยมครับ.
suysakul โพสต์เมื่อ 19-4-2010 18:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยท่าน
 เจ้าของ| tong โพสต์เมื่อ 19-4-2010 19:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านรู้หรือไม่ว่าทำไมดาราตลกถึงได้สักกับอาจารย์หนูกันเยอะสาเหตุ เพราะว่าแม่ของเด๋อดอกสะเดาเป็นพี่ของแม่อาจารย์หนูถึงได้มีลูกศิษย์เป็นดาราตลกเยอะครับ
chayadaj โพสต์เมื่อ 19-4-2010 20:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด chayadaj เมื่อ 19-4-2010 20:25
ท่านรู้หรือไม่ว่าทำไมดาราตลกถึงได้สักกับอาจารย์หนู ...
ต้นฉบับโพสโดย tong เมื่อ 19-4-2010 19:06

" หนูขอ..เพิ่มเติมอีกนิด...."

" คนแห่ไปสักยันต์สำนักอาจารย์หนู เหตุผลแรกคือ ทุกคนมีความคิดว่าสักยันต์ แล้วชีวิตจะดีขึ้น สมกับชื่อยันต์หนุนดวง ขณะเดียวกัน เป็นที่เล่าลือกันแบบ ปากต่อปากว่า ยันต์ช่วยหนุนดวงได้จริงๆ  ทำให้คนยิ่งอยากสักยันต์มากขึ้น ใน มุมของผมคิดว่าต้องมีศรัทธานำถึงยอมเจ็บตัว เพราะกว่าจะสักยันต์เสร็จ ทั้ง ๕ แถว ใช้เวลาเกือบครึ่งชั่วโมง แต่เหนือสิ่งอื่นใดนั้น ต้องปฏิบัติ ตามข้อห้ามของการสักยันต์ให้ได้ด้วย" นี่คือความเห็นของ เสมองิ้วงาม (ป๋อง สุพรรณ)   
ในขณะที่เด๋อดอกสะเดา ตลกรุ่นเก๋าบอกว่า เห็นอาจารย์หนู ตั้งแต่ยังไม่มีชื่อเสียง เป็นที่รู้จัก เพราะอาจารย์หนูเป็นญาติแท้ๆ เป็น ลูกพี่ลูกน้องกัน แม่ของอาจารย์หนูเป็นน้องสาวแม่ของเด๋อ เดิมทีไม่ได้สนใจ ลายสักของอาจารย์หนูเลย เกรงว่าสีของน้ำหมึกจะเลอะตามแผ่นหลัง  แต่เมื่อรู้ว่ามีการสักยันต์หนุนดวง๕ แถว ซึ่งสมัยนั้นยัง ไม่เป็นที่รู้จักของคนทั่วไปอาจารย์สักให้เฉพาะลูกศิษย์ที่ใกล้ชิดเท่า นั้น ในฐานะที่เป็นญาติ ก็ให้อาจารย์สักยันต์ให้ จากนั้นอีกไม่นานมีการบอก ต่อกันแบบปากต่อปาก ความนิยมก็เพิ่มขึ้นอย่างที่เห็น...
จบข่าว  หนูหน่อย รายงานค่ะ...
resto โพสต์เมื่อ 19-4-2010 21:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณพี่หนูหน่อย ทำให้หนูอยากได้ยันต์ห้าแถวอาจารย์หนูอีกแล้วนะเนี่ย
แต่ขอเก็บตังค์ก่อน (ไม่มีใครทำหล่นไว้มั่งเลย จะได้เก็บ)
 เจ้าของ| tong โพสต์เมื่อ 21-4-2010 18:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ของดีต้องพยายามทุกอย่างเพื่อจะได้สิ่งที่อยากได้นั้นมาครอบครอง
boat_vios86 โพสต์เมื่อ 24-4-2010 13:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แบบว่า ณ ปัจจุบันนี้ 5แถว บูชาครูเท่าไรอ่ะครับ
 เจ้าของ| tong โพสต์เมื่อ 4-5-2010 22:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เท่าที่ครับนะครับประมาณ5000ครับถ้าผิดพลาดก็ขออภัยนะครับ
cho โพสต์เมื่อ 4-5-2010 23:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เท่าที่ครับนะครับประมาณ5000ครับถ้าผิดพลาดก็ขออภัยนะค ...
ต้นฉบับโพสโดย tong เมื่อ 4-5-2010 22:10

ได้ข่าวล่าสุด สมาชิกท่านหนึ่ง กดไป 5700 ... หึหึ
resto โพสต์เมื่อ 5-5-2010 01:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์ดี ยันต์ดี พุทธคุณดี แต่ถ้าคนที่รับรอยสักทำตัวไม่ดี
ก็เหมือนเอาสีมาป้ายตัวเองน่ะแหล่ะนะ
(ขอแสดงความนับถือ)
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 15:47 , Processed in 0.133082 second(s), 7 queries , File On.