เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
17507
48
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอกล่าวถึงอาจาร์หนูซักหน่อยนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
tong โพสต์เมื่อ 12-4-2010 20:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
และนี่คือสิ่งต่างๆที่เรียกว่า สำนักอาจารย์หนู กันภัย

ใครจะรู้บ้างว่านี่คือรูปของอาจารย์หนู กันภัยครับพี ...

ใครจะรู้บ้างว่านี่คือรูปของอาจารย์หนู กันภัยครับพี ...

และนี่ก็คือ1ในศิษย์เอกของอาจารย์หนูคือครูเจมส์ดูลว ...

และนี่ก็คือ1ในศิษย์เอกของอาจารย์หนูคือครูเจมส์ดูลว ...

นี่แหละครับที่เค้าเรียกว่าเสือเหลียวหลังที่อยู่เอว ...

นี่แหละครับที่เค้าเรียกว่าเสือเหลียวหลังที่อยู่เอว ...

นี่คือหนุมานตัวเอกของอาจารย์หนูที่เรียกกันติดปากว่ ...

นี่คือหนุมานตัวเอกของอาจารย์หนูที่เรียกกันติดปากว่ ...

และนี่คือหนุมานทรงฤทธิ์หรือเรียกอีกอย่างว่าหนุมานต ...

และนี่คือหนุมานทรงฤทธิ์หรือเรียกอีกอย่างว่าหนุมานต ...

และนี่คือยันต์ที่เป็นสุดของสำนักอาจารย์หน กันภัยที ...

และนี่คือยันต์ที่เป็นสุดของสำนักอาจารย์หน กันภัยที ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 12-4-2010 20:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ ขอข้อมูลลึกๆกว่านี้นะครับ
 เจ้าของ| tong โพสต์เมื่อ 12-4-2010 20:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่างเช่นอะไรครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 12-4-2010 21:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ความเป็นมาของผู้สัก เรียกจากที่ไหน ประมาณนี้ครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 12-4-2010 21:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มารับรู้ด้วยคนครับ รูปหนุมานสวยมากอยากสักบ้าง
 เจ้าของ| tong โพสต์เมื่อ 13-4-2010 16:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยวจัดให้ครับใจเย็นๆนะขอบอกพี่น้อง
suysakul โพสต์เมื่อ 13-4-2010 17:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากสักยันต์ 5 แถวบ้าง ทำไงดี
เอกอุ โพสต์เมื่อ 13-4-2010 21:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด เอกอุ เมื่อ 13-4-2010 21:35

รูปอาจารย์หนูตอนหนุ่มๆ ดูแล้วเหมือนคนมีวิชามาตั้งแต่เด็กแล้วครับ ขลังมาก ๆ

ที่สำนักสักยันต์อาจารย์หนูเลย  แต่ราคา5แถว เท่าที่ทราบมา 4-5 พันครับ ราคาสูง
suysakul โพสต์เมื่อ 13-4-2010 23:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โห สูงจริง ๆ ครับ
 เจ้าของ| tong โพสต์เมื่อ 14-4-2010 10:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ราคาตามที่พี่เอกอุเลยครับเมื่อก่อนตอนที่ผมสักประมาณ3000ครับ แต่สิ่งที่ได้กลับมาถือว่าคุ้มนะได้ฟังมาหลายคนแล้วและกับตัวผมเองก็ยอมรับว่าดีเหมือนกันครับ
 เจ้าของ| tong โพสต์เมื่อ 14-4-2010 11:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประวัติพอสังเขปนะครับอาจารย์หนูเป็นคนบางบัวทองพอจบป4ก็ได้ค้นคว้าตำราพระคาถาเก่าอีกทั้งนิสัยส่วนตัวท่านชอบศึกษาด้านไสยศาสตร์โดยตำราคาถาเวทย์มนต์โบราณเป็นของบิดาของท่านที่ได้เก็บรักษาไว้พออายุได้13ปีท่านก็สามารถเขียนอักขระขอมและอ่านได้อย่างแม่นยำและนำเอามาลองใช้จนชาวบ้านละแวกนั้นทราบถึงชื่อเสียงกันเป็นอย่างดีเมื่อครั้งที่ท่านบวชเป็นพระได้ไปศึกษากับหลวงตาเขมรที่จังหวัดระยองอยู่ที่วัดปลวกแดงได้เรียนพระคาถากับหลวงปู่ทิมวัดระหารไร่ ตอนหลังจึงได้ทราบว่าหลวงตาเขมรที่ท่านได้ศึกษาคาถาต่างๆนาๆคือหลวงตาพุฒ
เอกอุ โพสต์เมื่อ 14-4-2010 15:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ราคาตามที่พี่เอกอุเลยครับเมื่อก่อนตอนที่ผมสักประมา ...
ต้นฉบับโพสโดย tong เมื่อ 14-4-2010 10:45

ลุงขับวินแถวบ้านเจอมากับตัวอาจารย์หนู  รถชนไม่เป็นอะไรเลยครับ แค่ถะหรอก  สุดยอดจริงๆ อาจารย์หนู

ตะกรุดอาจารย์หนู ดอกละ5000 บาท  แต่ลุงให้คนในนั้นเอามาแค่ 2000 บาืทครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 14-4-2010 15:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประวัติพอสังเขปนะครับอาจารย์หนูเป็นคนบางบัวทองพอจบ ...
ต้นฉบับโพสโดย tong เมื่อ 14-4-2010 11:18

ขอบคุณครับสำหรับประวัติคร่าวๆ อ.หนู
chayadaj โพสต์เมื่อ 14-4-2010 17:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด chayadaj เมื่อ 14-4-2010 17:53

รอดตายมาหลายรอบ ก้อเพราะ 5 แถว น่ะแหละท่าน...
ประสบการณ์จริง....ค่ะ...
Picture 083.jpg
(ตอนสักขออะไร หลังจากนั้น  3  วันได้เลย....) ประสบการณ์หนูเองค่ะ
ส่วนใหญ่ เขาจะสักเริ่มต้นจาก
            1.  ห้าแถว
            2.  โภคทรัพย์ หรือ นะมหาสำเร็จ
            3.  และต่อไปคือ เกราะเพชรค่ะ...
อื่นๆ  ก็ แล้วแต่ปรารถนานะคะ.... 33.jpg
รูปนี้ใคร...พี่วีรภาพนั่นเอง...
chayadaj โพสต์เมื่อ 14-4-2010 18:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด chayadaj เมื่อ 14-4-2010 18:15
โห สูงจริง ๆ ครับ
ต้นฉบับโพสโดย suysakul เมื่อ 13-4-2010 23:56

71.jpg 9.jpg

ฝากไว้ใน ลายยันต์...
       พระอุโบสถวัดแม่ตะไคร้ อ.แม่ออน จ.เชียงใหม่  ที่เกิดขึ้นจากพลังศรัทธาของ อ.หนู
ด้วยปัจจัยค่าครูที่เรียกเก็บจากศิษย์มานั้น  ได้ถูกนำมาสร้างถาวรวัตถุ ถวายพระพุทธศาสนา
และอื่นๆ เช่น โรงศพ ผู้ยากจน คลีนิก 3 บาท ห้องสมุดเพื่อประชาชน ...ฯลฯ
อานิสงค์ที่พวกเราลูกศิษย์ทุกคนได้ร่วมกันสร้างไว้ช่วยเกื้อกูลค้ำชู ลูกศิษย์ของสำนักสักยันต์
แห่งนี้ทุกคน อยู่อย่าง ไม่เจ็บ ไม่จน ให้อยู่ท่ามกลางทรัพย์สมบัติอันพึงมี ให้มากด้วยเงินทอง
อันพึงได้  ให้มีความสุขกับลาภยศสรรเสริญอันพึงประสงค์ค่ะ...
       เวลาไปสักก็จะไม่คิดมากเลย...มันอยู่ที่ความชอบของเรา และคิดว่ามีของดีอยู่กับตัว
แค่นี้ก็พอแล้ว  นี่เป็นอีกเหตุผลหนึ่งนะคะ...ว่าต้องเริ่มจากศรัทธา+ความชอบด้วย...
เสมือนลายยัน และบุญที่อยู่กับเราไปตลอดชีวิต.....
เหมือนกับพระ...เราศรัทธา  เราจึงเช่า...
ยันก็เหมือนกัน...เราศรัทธา  เราจึงสัก...ค่ะ....
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 16:04 , Processed in 0.108018 second(s), 7 queries , File On.