เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ข่าวด่วนจ้า!!!อ.อ้วน หมอผี จะสร้างตะกรุดนะสวาท" "สีผึ้งเบ็ด"

[คัดลอกลิงก์]
พุทโธ โพสต์เมื่อ 6-7-2012 08:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
hamakpure โพสต์เมื่อ 6-7-2012 17:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอามาโชว์เล็กๆน้อยๆ  ของ อ.อ้วนที่ผมมีอยู่

สายอ.อ้วน

สายอ.อ้วน

ยังลองใช้ไม่ครบทุกชิ้นเลยครับ  ลองไปแค่ขุนแผนกับสีผึ้ง  ได้ผลดีมากจนยังไม่อยากไปลองชิ้นอื่นครับ
PHALAT โพสต์เมื่อ 6-7-2012 19:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอามาโชว์เล็กๆน้อยๆ  ของ อ.อ้วนที่ผมมีอยู่

ยั ...
ต้นฉบับโพสโดย hamakpure เมื่อ 6-7-2012 17:44

สวด ยวด เลือยยยย ก๊าฟฟฟฟ
wut208 โพสต์เมื่อ 6-7-2012 19:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 662# hamakpure

ลองใช้ตะกรุดนะสวาทสิครับ
พุทโธ โพสต์เมื่อ 6-7-2012 22:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ยั ...
ต้นฉบับโพสโดย hamakpure เมื่อ 6-7-2012 17:44

ไม่ธรรมดานะครับท่าน
hamakpure โพสต์เมื่อ 7-7-2012 05:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  hamakpure

ลองใช้ตะกรุดนะสวาทสิครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย wut208 เมื่อ 6-7-2012 19:30

ว่าจะลองหาโอกาสสักวันครับ

เพราะดอกใหญ่เกินจะพกจริงๆครับ

ตอนนี้ที่ผมไม่ลองก็เพราะ  สีผึ้งเบ็ด+ขุนแผนหมื่นทัพยัง  สร้างประสบการณ์ให้ผมเรื่อยๆอย่างต่อเนื่องครับ

ประสบการณ์ที่ว่าคือ มักได้เมียชาวบ้านมาเชยชม  เวลาที่ผมไปเที่ยวผับครับ

ขอบอกตามตรงว่าบาปทั้งนั้นครับ  แต่ผมเลี่ยงดูทุกคนที่ผมได้นะครับ  ดูแลอย่างดูไม่ทิ้งขว้าง

จนกว่าเขาจะไปจากเราเอง  (ซึ่งก็ไม่ไปกันง่ายๆ  อยู่นานจนผมไม่มีตังค์   เข้าตำราขุนแผนจริงๆ เสน่ห์เยอะแต่ทรัพย์น้อย)

แต่ตะกรุดนะสวาท ผมว่าจะลองใช้กับคนนึง  ซึ่ง ผมรักมาก แอบรักนาน 5ปี แต่ตอนนี้ขอรอจังหวะสักพักก่อนครับ

เค้ามีแฟนอยู่  ซึ่งหากวันนึงเค้าโสด  ผมจะเข้าไปลองครับ ผมอยากได้เป็นศรีภรรยาของผมครับ แม่ของลูกว่างั้น

ไม่แคร์ว่าเค้าจะมีใครมาก่อน  เพราะคนนี้ผมรักมาก  คนเดียวที่ผมจะทุ่มทุกอย่าง

ตะกรุดนะสวาทอ.อ้วนก็ สาปแช่งไว้นะครับว่า   ต้องรับผิดชอบในการกระทำ  ไม่งั้น ภัยพิบัติในชีวิต

ปล.เวลาลองของ
อะไรให้ลองจนครบ 3 วัน 7 วันนะครับ

บางคนลองหวังวันเดียวสมใจปรารถนา มันไม่ได้เสมอไปหรอกครับ

อย่างตะกรุดนะสวาทเค้าเรียกคนรักกลับมา ยังลอง3วัน7วัน  แหนะครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 ย่อ เหตุผล
PHALAT + 20

ดูบันทึกคะแนน

พุทโธ โพสต์เมื่อ 7-7-2012 10:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เพราะดอกใหญ่เกินจะพกจร ...
ต้นฉบับโพสโดย hamakpure เมื่อ 7-7-2012 05:34

รับทราบครับ
wut208 โพสต์เมื่อ 7-7-2012 10:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 666# hamakpure

ดีเยี่ยมเลยครับ
มีศีลธรรม และรับผิดชอบ อย่างนี้แหละครับ
ของดีที่มีจะยิ่งสร้างเสน่ห์ให้ตนเองมากขึ้นๆๆ
arm2499 โพสต์เมื่อ 7-7-2012 11:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เพราะดอกใหญ่เกินจะพกจร ...
ต้นฉบับโพสโดย hamakpure เมื่อ 7-7-2012 05:34

อยากนำไปลองมั่งแต่ ยังไม่มีตะกรุด
NaO โพสต์เมื่อ 8-7-2012 08:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอสีผึ้งเบ็ด อยู่เหมือนกันครับ
pn-autogas โพสต์เมื่อ 8-7-2012 10:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
posopa โพสต์เมื่อ 17-7-2012 01:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าตอนนี้วัตถุมงคลของอ.อ้วนชุดนี้ยังเหลือให้บูชาอยู่ไหมครับ...
Serman โพสต์เมื่อ 17-7-2012 01:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ต้องโอนเงินจอง รับของวันลอยกระทง ครับ ดูรายละเอียดในกระทู้นี้

(ปล. ชุดประธานมีผู้จองหมดแล้วนะครับ เหลือแต่ รายการย่อย
http://khalong.com/board2/viewthread.php?tid=19942&extra=page%3D1&page=1
facebook โพสต์เมื่อ 19-7-2012 19:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลองเอาไปทดสอบกันก่อน สีผึ้งสาริกา 4 พิธี แล้วจะรู้ว่าเป็นไง
ปลุกเสกพิธีเดียวกับตะกรุดนะสวาทรุ่น 2 อ.อ้วน

http://khalong.com/board2/thread-18929-45-1.html
PHALAT โพสต์เมื่อ 20-7-2012 17:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 14:41 , Processed in 0.158017 second(s), 6 queries , File On.