เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ข่าวด่วนจ้า!!!อ.อ้วน หมอผี จะสร้างตะกรุดนะสวาท" "สีผึ้งเบ็ด"

[คัดลอกลิงก์]
pn-autogas โพสต์เมื่อ 31-5-2012 20:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บอกผมด้วยนะครับ
ผมอยากได้
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
benzwakeup โพสต์เมื่อ 5-6-2012 10:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิอิ รอๆๆๆ
suzuki โพสต์เมื่อ 5-6-2012 13:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้มั้งครับ
wut208 โพสต์เมื่อ 5-6-2012 21:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมรู้แต่ว่าวันลอยกระทงถ้าใครไปร่วมพิธีที่9แล้ว เตรียมค่าบูชาไว้ละกันครับ
ปลุกเสกเสร็จปล่อยบูชาเลยครับ
padaone โพสต์เมื่อ 6-6-2012 11:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแจ้งให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ได้ทราบกันน่ะครับว่าตอนนี้ได้มีสีผึ้งสาลิกา ได้ออกให้บูชาแล้วครับ เป็นสีผึ้งสาลิกาที่เสกในพิธีเดียวกันนี้กับ ตะกรุดนะสวาท ลูกสวาท สีผึ้งเบ็ด ตะกรุดโครตมีเงิน ชุดนี้ครับ เสกอยู่นานถึง4พิธีจึงได้นำออกมาให้บูชาครับ ปกติแค่พิธีเดียวก็ขลังมากแล้วครับท่านเสกอยู่นานถึง๔พิธี ตัวท่านอาจารย์บอกว่าแค่พิธีเดียวก็ใช้ได้แล้วคลังมากแล้ว นี้๔พิธีจะแรงขนาดไหน  อาจารย์ท่านเคยพูดว่าเรื่องเสน่ห์จริงๆต้องสีผึ้งสาลิกา ครับ ท่านว่าทำยากครับ ถ้าทำไม่ถึงไม่สำเร็จ จะเป็น ปอบ ตำราระบุไว้อย่างนั้นครับ  ยังมีคำกลอนที่อาจารย์อ้วน ท่านแต่งเอาไว้ด้วยน่ะครับ เกี่ยวกับสีผึ้งทั้ง ๕อย่างของท่านครับ กลอนท่านแต่งไว้ด้งนี้ครับ

สีผึ้งกอด สุดยอดเสน่หา
                                                                สุดคณา  สีผึ้งธาตุ
                                                                ร้ายฉกาจ สีผึ้งเบ็ด
                                                              เสน่ห์สำเร็จ สาริกาม่วน
                                                                เสน่ห์ล้วนๆ สาริกา
ขอให้ศรัทธามั่นในครูบาอาจารย์ ในวัตุมงคลนำไปใช้ย่อมสัมฤทธิ์ผลครับ หากพี่ๆน้องๆท่านใดสนใจบูชา สามารถเข้าไปดูได้ใน กระทู้นี้น่ะครับ http://khalong.com/board2/thread-18929-1-1.html ขอบคุณครับ
padaone โพสต์เมื่อ 7-6-2012 19:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด padaone เมื่อ 7-6-2012 19:07

สำหรับท่านใดทีกำลังหาสีผึ้งเบ็ด ขณะนี้ได้มีสีผึ้งเบ็ด ของอาจารย์อ้วนหมอผี ซึ่งเป็นสีผึ้งเบ็ดรุ่น 3 ครับออกให้ร่วมทำบุญครับ สีผึ้งรุ่นนี้มีความพิเศษตรงที่ทุกปี ท่านอาจารย์อ้วนท่านจะเดินทางไปกราบครูบาอาจารย์ของท่านที่ฝั่งลาวครับ อาจารย์ของท่านคือบรมครูปู่ฤาษีใหญ่แห่งภูเขาควายกลาง ซึ่งเป็นเจ้าของวิชาสีผึ้งเบ็ด สีผึ้งสาลิกา สีผึ้งสาลิกาม่วนครับ ต้นฉบับเดิมนั้นเป็นของญาคูบุญธรรมครับ ได้ถ่ายทอดให้กับ บรมครูปู่ฤาษีใหญ่ และได้ตกทอดมาจนถึงอาจารย์อ้วนหมอผีครับ การเดินทางไปครั้งนั้นท่านได้นำสีผึ้งเบ็ด รุ่นนี้ติดตัวไปด้วยและได้ให้ ปู่ฤาษีใหญ่ท่านมนต์ให้ด้วยครับ ศิษย์ในสำนักจะรู้กันดีครับว่าสีผึ้งเบ็ดรุ่นนี้ ครูบาอาจารย์ของครูบาอาจารย์ท่านได้มนต์มาให้อีกครั้งหนึ่งครับ รายได้ทั้งหมดนั้นจะนำไปร่วมบุญสร้างพระพุทธโพธิ์มหาเจดีย์ ที่วัดป่าโพธิ์ศรีธาตุ อำเภอสำโรงทาบ จังหวัดสุรินทร์ มีเพียงตลับเดียวครับ ขอเปิดให้บูชา ที่  5000 บาทครับ ขออนุโมทนาในบุญกับผู้ที่ได้บูชาไปด้วยครับ ได้ทั้งของดีไปใช้และได้ทำบุญด้วยครับ
ท่านใดสนใจ เชิญที่กระทู้นี้น่ะครับ http://khalong.com/board2/vi ... tra=page%3D2&page=1 จะได้ร่วมบุญกันครับ อนุโมทนาในบุญด้วยครับ
FishkeRRRRR โพสต์เมื่อ 8-6-2012 10:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่พลาดแน่นอน
facebook โพสต์เมื่อ 9-6-2012 21:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดนะสวาท
anonymous โพสต์เมื่อ 11-6-2012 23:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กำลังรอบูชาชุดคอมโบอยู่ครับ
cxz โพสต์เมื่อ 12-6-2012 08:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รออยู่เหมือนกันคับผม
iiwnju โพสต์เมื่อ 12-6-2012 19:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอข่าวอยุ่ครับ
pn-autogas โพสต์เมื่อ 13-6-2012 19:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลอยกระทง ใช่ใหม
ต้องเครียงานช่วงนั้นให้ว่างให้ได้
ผมอยากเจออาจารย์มาก ตกลงลอยกระทงวันที่เท่าไร
งานอาจารย์ จะเริ่มเมื่อไหร่ถึงเมื่อไหร่ ครับผม
ขอบคุณครับ
ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆทุกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคน
masya โพสต์เมื่อ 13-6-2012 22:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจานอ้วน 96585_1.gif จงเจริญ
 เจ้าของ| abnormal9 โพสต์เมื่อ 13-6-2012 22:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
55555555
arm2499 โพสต์เมื่อ 13-6-2012 22:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 23:10 , Processed in 0.185480 second(s), 5 queries , File On.