เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ร่วมกันประจานความชั่วของไอ้อ้วนดำสำนักเสนียดกันต่อเถอะครับ (เรื่องจริงผ่านเน็ต)

[คัดลอกลิงก์]
Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 9-6-2010 00:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ปี้อ้ายครับผมหนับหนุนครับ  เพราะผมตามเรื่องนี้มานานแล้วหนา
(ไม่ได้พาดพิง)ขนาดยันต์ยังเขียนผิดผมมานั่งวิเคราะห์ยันต์กับ พระอาจารย์รูปหนึ่งต่านยังบอกเลยว่า
"บ่าง่าวที่ไหนมันเอาคาถามาฉิบหายบ่ะ...(ไม่ได้พาดพิง เเต่ถูกคือถูก ผิดคือผิด  ลูกผู้ชายพูดโกหกอายหมามัน)"
..คนเหนือครับ..
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
ชบวบ โพสต์เมื่อ 9-6-2010 18:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้างพระอ้างเจ้า อ้างมั่วๆ ผมเอาอักขระห้าแถวไปให้ครูบาน้อย วัดศรีดอนมูลดูให้ ท่านบอกว่าอักขระถูกต้องนะ เสกมาดี

ไม่ทราบว่าเกจิอาจารย์เมืองเหนือที่ไหนจะไปสอบถามท่านโดยตรง บ้านผมอยู่หางดงไปไม่ยากแล้วจะบันทึกคลิปมาด้วย ไอ้คุณผู้บริหารเมืองขาลง อ้างมั่วอ้างซั่ว

และเห็นด้วยกับคุณmegaman จะลบคลิปกับภาพอาจารย์เม้งไปสิงคโปร์ทำไมครับ ทีคำหยาบคำต่ำช้าไม่ลบ นี่มันwebอะไรครับ เข้ามานี่สถุนมากๆ

คุณชบาเจ้าของที่นี่ เดินพันธทิพย์งามวงศ์วานบ่อยๆน่ะ อาจารย์พวกเราไม่เอาเรื่องแต่พวกเราเอาเรื่องคุณ คงต้องคุยกันหน่อยแล้วครับ

ลบเลยครับ ผมจะpostเรื่อยๆ ภาพไม่ลามกไม่อนาจาร ไม่เสียหาย

http://fws.cc/mengamulet/index.php?topic=1300.0

http://fws.cc/mengamulet/index.php?topic=1300.15

http://fws.cc/mengamulet/index.php?topic=1309.0

ถามหน่อย   เปิดwebsite ด่าคนนี่พวกคุณอายบ้างมั้ยครับ
ชบาก โพสต์เมื่อ 9-6-2010 18:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปี้อ้ายครับผมหนับหนุนครับ  เพราะผมตามเรื่องนี้ม ...
ต้นฉบับโพสโดย Gern.Naraphat เมื่อ 9-6-2010 00:14

อ้างพระอ้างเจ้า อ้างมั่วๆ ผมเอาอักขระห้าแถวไปให้ครูบาน้อย วัดศรีดอนมูลดูให้ ท่านบอกว่าอักขระถูกต้องนะ เสกมาดี

ไม่ทราบว่าเกจิอาจารย์เมืองเหนือที่ไหนจะไปสอบถามท่านโดยตรง บ้านผมอยู่หางดงไปไม่ยากแล้วจะบันทึกคลิปมาด้วย ไอ้คุณผู้บริหารเมืองขาลง อ้างมั่วอ้างซั่ว

และเห็นด้วยกับคุณmegaman จะลบคลิปกับภาพอาจารย์เม้งไปสิงคโปร์ทำไมครับ ทีคำหยาบคำต่ำช้าไม่ลบ นี่มันwebอะไรครับ เข้ามานี่สถุนมากๆ

คุณชบาเจ้าของที่นี่ เดินพันธทิพย์งามวงศ์วานบ่อยๆน่ะ อาจารย์พวกเราไม่เอาเรื่องแต่พวกเราเอาเรื่องคุณ คงต้องคุยกันหน่อยแล้วครับ

ลบเลยครับ ผมจะpostเรื่อยๆ ภาพไม่ลามกไม่อนาจาร ไม่เสียหาย ลบบ่อยๆ เด๋วแอบมาpost หุๆ

http://fws.cc/mengamulet/index.php?topic=1300.0

http://fws.cc/mengamulet/index.php?topic=1300.15

http://fws.cc/mengamulet/index.php?topic=1309.0

ถามหน่อย   เปิดwebsite ด่าคนนี่พวกคุณอายบ้างมั้ยครับ
ชบาก โพสต์เมื่อ 9-6-2010 18:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลบกะทู้ลบ ip ตูก็รีipได้อยู่ดี ควายและอคติอาจารย์เม้งจริงๆคนลบ  เด๋วตูแอบมายิงเรื่อยๆหุๆ
Music โพสต์เมื่อ 14-6-2010 14:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 39# ชบาก

ผมไปทำงานต่างจังหวัดกลับมา ได้รับรู้เรื่องเลวๆของไอ้พวกอ้วนดำอีกแล้วครับ แค่2-3 วันนี่เอง
ได้รับข่าวจากเพื่อนว่าพวกเสนียดสังคม ได้ไปป่วนเวปแห่งนึง ไปโจมตี ติโน่นตินี่ สมน้ำหน้ามัน มีคนที่รู้จริงตามไปด่าพวกมันที่เวปนั้นเพียบเลย
    คิดว่าพวกมันว่างจัดไม่มีเหี้ยอะไรทำ สมองคงมีแต่ความอิจฉาริษยา ไม่ยอมเห็นใครได้ดีกว่าพวกมัน โดยเฉพาะหมาที่ชื่อ ปิ๊...ดำ หน้าแม่งเหมือนส้นตีนเลย ลองมองดีดีสิ เคยเจอมันหลายครั้ง สัด...มันขี้แอ๊กฉิบหาย   
     ผมเข้าไปดูเช้าเมื่อวานยังเห็นอยู่ แต่ตอนนี้ไม่เห็นแล้ว เจ้าของเวปคงลบไปแล้ว เพราะคงรำคาญ ไม่อยากจะยุ่งกับพวกมัน(ทั้งๆที่รู้ว่าใครมาป่วน)
    อีกเรื่องครับ เพื่อนผมเป็น VIP ของสำนักเสนียดย่านมีนบุรี บอกมาว่าพวกมันทำของหลอกขายชาวบ้านอีกแล้วครับ
คงได้ควายตัวใหม่ๆอีกหรือควายตัวเก่าหน้าโง่ทั้งหลาย
    คือมันเอาบล็อกเก่ามากดใหม่ ตั้งชื่อใหม่ ทาสีใหม่ อุดของใหม่เพิ่มเข้าไป ผมว่าพวกมัน โง่ ควาย สิ้นคิด หมดไอเดียแล้ว
ถ้าจำไม่ผิดมันเอาบล็อกแม่บัวคลี่ มากดใหม่ ซึ่งมันทำมาแล้วหลายครั้ง มันเคยเอามากดพิมพ์เจ้าแม่เพ็ญศรีหลายเนื้อ
ล่าสุดเอามากดพิมพ์อีก ตั้งชื่อว่าพรายตานี เนื้อพิเศษ เหี้ยจริงๆไอ้พวกนี้ ทาสีเขียวอุดของเพิ่ม เปลี่ยนชื่อใหม่ มันหลอกขายแดกได้อีกครับ
   ไอ้อ้วนดำตัวเหี้ยอีกนั้นแหล่ะ ตัวราคาแพงๆตามเคย เพื่อนผมที่เป็น VIP บอกว่ามีหลายคนในเวปสถุนของพวกมันไม่ซื้อของมันแล้ว
  ส่วนในรูปที่มันลงใส่แว่นใส่เสื้อดำ ทำท่า จุ๊ จุ๊ แม่งโคตรลาวเลย มันบอกเป็นในๆว่า อย่าเอ็ดไปจะหลอกแดกพวกโง่ๆให้หมด
    ผมอยากจะให้พี่ๆเพื่อนๆที่เคารพ ร่วมกันประจานความเหี้ยของไอ้อ้วนดำอย่างต่อเนื่อง เพื่อคนที่ไม่รู้จะได้ไม่โดนพวกมันหลอกขายของห่วยๆอีก
ผมกับกลุ่มเพื่อนผม จำฝังใจเลยกับสิ่งที่เกิดขึ้นตั้งแต่เอาของพวกมันมาใช้ ซวยทุกเรื่อง เรื่องแย่ๆมีมาไม่ขาดสาย ผีหลอก ผีอำ
คนในบ้านเจอผีผู้ชายมาหลอกในฝัน ตอนไปเอามาบอกเป็นชิ้นผู้หญิง ราคาก็แพง แถมไม่ได้ผลอีก ต้องไปให้พระเก่งๆอาบน้ำมนต์ไล่ให้ จึงดีขึ้น
พระบอกของที่เอามาไม่มีอะไรดีเลยนะโยม ชีวิตจะแย่กว่านี้อีกมาก ถ้ายังใช้มันอีก ผมจึงขอเตือน
    อีกอย่างท่านเจ้าเมืองกาหลง ขอความกรุณาปักหมุนกระทู้นี้เลยครับ ผมไม่อยากให้ใครเป็นเหยื่อของพวกมันอีก
powerevill โพสต์เมื่อ 15-6-2010 22:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หุหุหุ

มาดูชม
busawan โพสต์เมื่อ 20-6-2010 09:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วตกลงระบุชื่อหน่อยนะ
junlanan โพสต์เมื่อ 5-7-2010 16:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
.. มีรูปน้องพลาย กระเบื้องด้วย
TOTOTO_TO โพสต์เมื่อ 8-7-2010 13:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# jipiseki

ช่วยวิเคราะห์ให้หน่อยนะครับ ว่าเป็นผลงานใครครับ
ตั้งใจจะขายทิ้ง โดนสกัดจนได้  จะหาวิธีไหนได้บ้างครับ ที่จะรู้
คนโพสต์ลงไป

http://bbznet.pukpik.com/scripts2/view.php?user=glinthoob&board=2&id=1847&c=1&order=numtopic
oat_krub โพสต์เมื่อ 25-7-2010 00:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาปูเสื่ออ่านตอนต่อไปครับ
junlanan โพสต์เมื่อ 26-7-2010 00:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 45# oat_krub

ท่าทางคุณอ้อมปิดจ๊อบแล้ว  
ละครเรื่องนี้ไม่มีตอนจบ
oat_krub โพสต์เมื่อ 26-7-2010 01:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  oat_krub

ท่าทางคุณอ้อมปิดจ๊อบแล้ว  
ละครเรื่ ...
ต้นฉบับโพสโดย junlanan เมื่อ 26-7-2010 00:44

กำลังติดตามแบบใจจดใจจ่อเลยเชียว
tung โพสต์เมื่อ 15-8-2010 14:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแจม อีกแรงคับ
bung โพสต์เมื่อ 17-10-2010 17:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าจะนำเอารูปมาลงให้ดูด้วยเผื่อคนที่ไม่รู้จะได้รู้คนที่ไม่ได้เห็นจะได้เห็นว่าน่าตาเป็นแบบนี้นี่เองครับคือคนหลอกลวงคนไม่ดี
narubeit โพสต์เมื่อ 20-10-2010 20:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตกลงคือใครอ่ะครับ ใครช่วยทำให้ผมกระจ่างหน่อยครับ
ขอบคุณมากครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 12:36 , Processed in 0.200964 second(s), 4 queries , File On.