เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ร่วมฉลองต้อนรับปีใหม่ 2555 กับ คำแพง เมืองลำดวนอมูเล็ท

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 1-1-2012 22:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณ...ท่านไก่ "ผู้ตรวจการ(แผ่นดิน)เมืองเสน่ห์กาหลง" ...อิอิ (ขออนุญาตเรียกนะครับ)

ลงชื่อเล่นหน่อยซิครับ ผมจะได้ดีใจครับ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 1-1-2012 22:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ...ท่านไก่ "ผู้ตรวจการ(แผ่นดิน)เมืองเสน่ห์กาหล ...
ต้นฉบับโพสโดย คำแพง เมื่อ 1-1-2012 22:02

จัดให้ครับ  (เหนื่อย + ตาลาย) กระทู้แรก ****เพื่อการกุศลสร้างพระใหญ่-****

ชอบ
1. ตะกรุดอิ่นช้างนางครวญ...พระอาจารย์พรสิทธิ์ เชียงใหม่
2. เหรียญนารายณ์มหาปราบ ล.พ.สุพจน์ วัดศรีทรงธรรม      
3. ตะกรุดกาลนาคราช หลวงปู่จักร
4. ครุฑเพชรกลับ รุ่น 2 หลวงปู่ผาด วัดไร่
5. นางพญาทิพย์สุวรรณรุ่นแรก
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 1-1-2012 22:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จัดให้ครับ  (เหนื่อย + ตาลาย) กระทู้แรก ****เพื่อการกุศ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 1-1-2012 22:35

ไชโย..วันนี้ผมต้องนอนหลับแบบมีความสุขแน่ๆ...ฮิฮิ...
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 1-1-2012 22:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 1-1-2012 22:50

สมาชิกทุกท่านที่ร่วมสนุก..ให้ PM แจ้งชื่อที่อยู่เพื่อจัดส่งได้เลยนะครับ...ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-1-2012 00:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 2-1-2012 00:26

**VIP** พิเศษอีกหนึ่งองค์ครับ....ฟรีๆๆๆ

ขยายเวลาครั้งสุดท้ายถึง...วันที่ 9 มกราคม 2555  เวลา 23.55 น.
ของดีของขลังยังรอสมาชิกอยู่นะครับ...ขอเชิญร่วมสนุกครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-1-2012 07:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 2-1-2012 07:17

ขอเชิญสมาชิกของเมืองเสน่ห์กาหลงร่วมสนุกกับ "คำแพง" เพื่อรับแจกวัตถุมงคลรับปีใหม่ ดังนี้

1.พระผงรูปเหมือนหลวงพ่อประสาร วัดบ้านโนนผึ้ง พิมพ์กลมเนื้อผงว่านพุทธคุณ 108 และผงว่านนางพญางิ้วดำ ขนาด 4.5 CM. ปลุกเสกโดย..ลป.เกลี้ยง วัดโนนแกด, ลป.เพ็ง วัดโพธิ์ศรีละทาย, ลป.คำดี วัดบ้านผึ้ง และ ลพ.ประสาร วัดบ้านโนนผึ้ง (องค์กำเนิดสมเด็จโนนผึ้ง) แบบละ 20 องค์ รวม 40 องค์

2.พระพิคเณศ เนื้อผงดำ หลังพญาครุฑ ลป.เกลี้ยง วัดโนนแกด พร้อมกล่องสวยงาม จำนวน 15 องค์

รวมสองรายการ 55 องค์

รางวัลพิเศษ....

1.เหรียญกลมรูปเหมือน ลป.เกลี้ยง รุ่นบูชาคุณ ชุบทอง 1 เหรียญ

2.ขุนแผนมหาเสน่ห์พิมพ์บ้านกร่าง ลพ.สาย วัดตะเคียนราม 1 องค์

ดูกติกา หน้า 1 สมาชิกทุกท่านร่วมสนุกได้ จนถึงวันที่ 9 มกราคม 2555 เวลา 23.55 น. และจะจับสลากหาท่านที่โชคดีต่อไป

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-1-2012 13:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทุุกท่านที่ตอบเข้ามาได้รับแน่นอนครับ คนละ ๑ รายการ  เชิญครับเชิญ...เดี๋ยวมีเซอร์ไพร์ซอีกจะว่าไม่บอกนะ...อิอิ
Acting2LT โพสต์เมื่อ 2-1-2012 13:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
**VIP** พิเศษอีกหนึ่งองค์ครับ....ฟรีๆๆๆ

ขยายเวลาครั้งสุ ...
ต้นฉบับโพสโดย คำแพง เมื่อ 2-1-2012 00:19

โอ้ว ว้าว สุดยอดเลยครับ โอมเพี๊ยง อยากเป็นผู้โชคดีจังเลยครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-1-2012 13:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้ว ว้าว สุดยอดเลยครับ โอมเพี๊ยง อยากเป็นผู้โชค ...
ต้นฉบับโพสโดย Acting2LT เมื่อ 2-1-2012 13:26

สาธุ...ขอให้โชคดีนะครับ
crazyaofza โพสต์เมื่อ 2-1-2012 23:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยาก VIP มั้ง 5555+
บารมี โพสต์เมื่อ 3-1-2012 01:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กระทู้แรกของพี่คำแพงนำวัตถุมงคลให้บูชาชื่อกระทู้ เพื่อการกุศลสร้างพระใหญ่ พระปรกใบมะขาม ลป.พรหมมา วัดสวนหินผานางคอย

1.ตะกรุดอิ่น
2.ลูกอมหลวงพ่อสาย
3.ขุนแผน หลวงพ่อสาย
4.ครุฑ หลวงปู่ผาด
5.นางพญาทิพย์สุวรรณ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-1-2012 04:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยาก VIP มั้ง 5555+
ต้นฉบับโพสโดย crazyaofza เมื่อ 2-1-2012 23:52

ครับผม...ทุกท่านที่ร่วมสนุก มีสิทธิ์ได้รางวัล VIP ครับ....เอ้า สวดมนต์และอธิษฐานได้แล้ว...อิอิ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-1-2012 04:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอเชิญสมาชิกของเมืองเสน่ห์กาหลงร่วมสนุกกับ "คำแพง" เพื่อรับแจกวัตถุมงคลรับปีใหม่ ดังนี้

1.พระผงรูปเหมือนหลวงพ่อประสาร วัดบ้านโนนผึ้ง พิมพ์กลมเนื้อผงว่านพุทธคุณ 108 และผงว่านนางพญางิ้วดำ ขนาด 4.5 CM. ปลุกเสกโดย..ลป.เกลี้ยง วัดโนนแกด, ลป.เพ็ง วัดโพธิ์ศรีละทาย, ลป.คำดี วัดบ้านผึ้ง และ ลพ.ประสาร วัดบ้านโนนผึ้ง (องค์กำเนิดสมเด็จโนนผึ้ง) แบบละ 20 องค์ รวม 40 องค์

2.พระพิคเณศ เนื้อผงดำ หลังพญาครุฑ ลป.เกลี้ยง วัดโนนแกด พร้อมกล่องสวยงาม จำนวน 15 องค์

รวมสองรายการ 55 องค์

รางวัลพิเศษ....

1.เหรียญกลมรูปเหมือน ลป.เกลี้ยง รุ่นบูชาคุณ ชุบทอง 1 เหรียญ

2.ขุนแผนมหาเสน่ห์พิมพ์บ้านกร่าง ลพ.สาย วัดตะเคียนราม 1 องค์

ดูกติกา หน้า 1 สมาชิกทุกท่านร่วมสนุกได้ จนถึงวันที่ 9 มกราคม 2555 เวลา 23.55 น. และจะจับสลากหาท่านที่โชคดีต่อไป

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 4-1-2012 19:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เชิญร่วมสนุกลุ้นรับวัตถุมงคล..ฟรีๆๆๆๆๆๆ ขอเชิญนะครับ
pungkung โพสต์เมื่อ 5-1-2012 11:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามนี้เลยนะครับ
ข้อหนึ่ง..กระทู้แรกที่ท่านคำแพงนำวัตถุมงคลมาให้บูชาชื่อกระทู้ "เพื่อการกุศลสร้างพระใหญ่" บูชาพระปรกใบมะขาม ลป.พรหมมา วัดสวนหินผานางคอย..
ข้อสอง วัตถุมงคลที่ท่านคำแพงมาให้เพื่อนๆบูชาที่ผมชอบมีดังนี้1.ล๊อตเก็ตไหว้ครูปู่ฤาษีตาไฟ ๕๔ รุ่น เจริญรุ่งเรือง ขนาดเล็ก ฉากสีฟ้า
2.พระสมเด็จวัดโนนผึ้ง(หลวงปู่หมุน) อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ เนื้อผงพุทธคุณ 108 ปี 2540
3.ลูกอมมหาเสน่ห์ พญาเทครัวนางอกแตก หลวงพ่อสาย วัดนามวิจิตร
4.ตะกรุด ทองท่วมหัวเงินเข้าตัว มหาโภคทรัพย์ เรียกทรัพย์  หลวงปู่ขุ้ย วัดซับตะเคียน
5.ผ้ายันต์ลายมือลายเท้ารุ่นแรก ลป.เพ็ง วัดละทาย อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 22:35 , Processed in 0.137412 second(s), 6 queries , File On.