เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์จิตสะท้อน กับการถูกควบคุม

[คัดลอกลิงก์]
ws32 โพสต์เมื่อ 31-3-2010 14:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลองหาตระกรุด พวกสะท้อน มาพกดูนะคัย เช่น ตระกรุดกลองสะท้อนของครูบาธร หรือ ตระกรุดมหากัน ของ อ. ฤาษีพุมทธเวทมาพกดูนะคับ แล้วของไม่ดีจะสะท้อนกลับหาคนที่ปล่อยมาเอง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
resto โพสต์เมื่อ 31-3-2010 15:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่ากลัวจังเลยค่ะ อ่านแล้วก้อขนลุก
ขอให้ครอบครัวมีความปกติสุขไวไวนะคะ
ทำดีต้องได้ดีค่ะ ทำชั่วก็ต้องได้รับผลกรรมชั่วค่ะ
 เจ้าของ| pocko โพสต์เมื่อ 31-3-2010 16:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกกำลังใจครับ ...สู้มัน จนตัวตายครับ
bazz โพสต์เมื่อ 1-4-2010 00:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาใจช่วยครับ ไม่ว่าจะมีปัญหาอะไรก็พยายามช่วยกันฟันฝ่าให้ได้เพื่อครอบครัวครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 1-4-2010 09:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้หายเร็วนะครับ สู้สู้สู้ครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 1-4-2010 10:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทุกคนเป็นกำลังใจให้ครับ ความดียอมชนะทุกสิ่งครับ
Tonight โพสต์เมื่อ 1-4-2010 21:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครทำใส่อะครับ จะได้ระวังตัว ด้วย แล้ว ไปทำอะไรมาอะครับ ??
 เจ้าของ| pocko โพสต์เมื่อ 1-4-2010 23:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนทำคิดว่า และพระ อ. ว่าเป็นลูกน้องเก่าที่เขาอยากขึนมาแทนแฟนผมครับ ส่วนอีกที่ที่ไปเปิดธาตุ อันนี้ไม่ชัวร์เท่าไหร่เนื่อง
จากเขาก็ใช้เวลานานในการค่อยๆเข้าควบคุม นะครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 2-4-2010 11:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่ากัวจรังคนสมัยนี้
ไพรัฐ โพสต์เมื่อ 2-4-2010 16:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด ไพรัฐ เมื่อ 2-4-2010 16:09

ข้าพเจ้าขอตั้งจิตอธิษฐานแด่องค์สมเด็จพระสัมมาสัมพุทธเจ้า พระพุทธพจน์ พระสัจจะธรรม ทั้งพระอรหันต์ พระอริยสงฆ์เจ้าทุกพระองค์ ได้โปรดประทานพระเมตตาบารมี พระฉัพพรรณรังสี พุทธบารมีทุกประการ ที่พระองค์ทรงบำเพ็ญเพียรมา จงเป็นตบะเดชประสิทธิ์ประสาท รักษาแฟนคุณpockoและครอบครัวให้รอดปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวงและอยู่เย็นเป็นสุขตลอดไป
 เจ้าของ| pocko โพสต์เมื่อ 2-4-2010 18:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบพระคุณครับ
chayadaj โพสต์เมื่อ 5-4-2010 14:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระท่านบอกว่า อย่าไปจองเวรเขา...
ทำบุญกรวดน้ำให้เขาไป
ใครที่ทำกับเรา ให้ถือว่า  เขาเป็นเจ้ากรรมนายเวรเรา..
ผลนี้  จะทำให้กลับไปหาคนที่ทำนะคะ...
chayadaj โพสต์เมื่อ 5-4-2010 15:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยพาน้าไปโรงพยาบาล   แล้วก็เอาดวงของน้าไปให้หลวงพ่อที่วัดดู
(วัดโปรยฝน คลอง 11 หนองเสือ ปทุมธานี ค่ะ)
เพราะคิดว่าน้าไม่สบาย หมอก็ให้นอนโรงพยาบาล....หลวงพ่อถามว่าทำไมไม่พาน้ามาที่วัด  
จะได้ทำพิธีให้ น้าเค้าดวงตกแล้วก็ไปโดนของ
(ของที่เขาปล่อยคนอื่น แต่ตัวน้าเองดวงตก เลยไปโดนของนั้นแทน)
หลวงพ่อให้ไปพามาที่วัดเดี๋ยวนี้  หนูเองก็ไม่รู้จะทำยังไง บอกหลวงพ่อว่า ตอนนี้อาการน้าแย่มากๆ
นอนอยู่ที่โรงพยาบาล ไม่รู้ว่าน้าจะได้มีโอกาสมาที่วัดอีกไหม....หลวงพ่อเงียบ
แล้วหยิบแป้ง(ที่ใช้เจิม) มาท่องคาถา  แล้วใส่ในถุง ให้หนูไปเจิมที่หน้าผากน้า
และเจิมที่ขา  ที่ปวด  หนูก็ถามว่าทำไม ไม่ให้ผู้ชายทำ  พระก็บอกว่าเรานั่นแหละ
แล้วก็เรียกหนูมาใกล้ๆ  เอาเทียน จุ่มที่แป้ง แล้วท่องคาถา เจิมที่หน้าผากหนูก่อน
แล้วให้หนูเอาแป้งที่หลวงพ่อท่านปลุกเสกนี้  ไปเจิมให้น้า
ตอนนี้เจิมนั้น...รู้สึกได้ค่ะว่าแรงมาก   ตอนเจิมนั้นขนลุกเลย...
หนูก็ท่อง  ..พระพุทธังรักษา พระธัมมังรักษา พระสังฆังรักษา พระบิดามารดารักษา
พระครูอาจารย์ รักษา (บทนี้หนูจะท่องเป็นประจำค่ะ)
รู้สึกได้จริงๆๆ ว่าแรงมากๆๆๆ  .....
Uanprew โพสต์เมื่อ 5-4-2010 17:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาใจช่วยครับพี่ pocko "ถ้ามีเบี้ยแก้+ท่านพ่อเวสสุวรรณติดตัวไว้สักชุดก็คงจะดีน่ะครับเผื่อฉุกเฉินน่ะครับ"
 เจ้าของ| pocko โพสต์เมื่อ 7-4-2010 14:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีแล้วครับ แต่ก็ไม่วาย (เบี้ยแก้ อ. เจือ , ท้าวเวสสุวรรณ หลวงปู่กาหลง , มีดหมอหลวงปู่นอง สระแก้ว , ปู่สิงห์หลวงปู่กาหลง)
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 22:55 , Processed in 0.180068 second(s), 6 queries , File On.