เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

แจกเจ้าแม่กวนอิมฯ อ.หม่อม --

[คัดลอกลิงก์]
ส.บ.ม. โพสต์เมื่อ 9-11-2011 15:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 103# TeeLeK

อร้ายยยย หนูขออยู่โสดดดด   อิอิ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| kalong โพสต์เมื่อ 9-11-2011 15:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลองดูดวง คุณ  kaineverdie

เออ ผมยอมรับคุณจริงๆว่า คนแบบคุณมันมากับดวงแบบต้องปฏิบัติธรรมจริงๆ เมื่อไหร่อยู่กับวัดกับวา จะมีหน้ามีตาเป็นที่รู้จัก จากทั้งความคิดและสติปัญญาที่เจิดจรัสได้อย่างดีเยี่ยม คือคุณเป็นคนที่ใครมาพบปุ๊ป จะต้องเกิดความเลื่อมใสในตัวคุณ เพราะดวงคุณมันบอกว่า ร่างกาย หรือสังขารของคุณมันช่างโดดเด่น เรียกว่า มีจรรรยามารยาทเป็นแบบอย่างได้อย่างดียิ่ง

แต่ว่าลึกๆแล้วทุกๆวันคุณชอบมีความคิดฟุ้งๆซ่านๆแปลกๆบ้าๆ หลายครั้งคิดอะไรหรือแสดงออกอะไรที่ทำให้ชาวบ้านเค้าต้องสะดุ้งสะเทือน หรือมีความคิดที่เก็บงำเอาไว้แบบถ้าว่าโพล่งแสดงออกไปแล้ว รับรองทุกคนจะต้องตกตะลึงคิดไม่ถึง

คนแบบคุณขอบอกว่าฉลาดลึกล้ำนะ โดยเฉพาะเรื่องที่เพื่อตนเอง ฉลาดมาก ฉลากเพื่อสังคมคนอื่นนี่ฉลาดระดับรองลงมา  แต่คุณเกิดมาเพื่องานศาสนา สาธารณะจริงๆ เป็นคนชอบอยู่กับความมีระดับ และสังคมที่มีคนพลุกพล่าน เรียกว่าถ้าเป็นกรรมการหรือไวยาวัจกร คุณเป็นคนที่พูดไม่หยุดทีเดียว แต่วาจามีเสน่ห์ ทำให้คนที่ได้ฟังมีความพอใจ โดยเฉพาะระดับผู้ใหญ่ หรือผู้มีตำแหน่ง  คนแบบคุณเป็นคนยึดจารีตอย่างแน่นเหนียวพร้อมๆกับบอกตัวเองว่ายอมเปิดรับความคิดเห็นใหม่ถ้ามันผ่านด่านปัญญาอันเฉียบคมของคุณได้ กระนั้นก็มีเด็กๆหรือลูกศิษย์ หรือคนมาขอคำชี้แนะตลอด
ปัญหาเดียวของคุณคือ ครอบครัว คือคู่ครองของคุณ ถ้าตอนนี้อยู่จังหวัดที่เกิดนั้น มีพ่อแม่ครบ แฟนจะไม่มี ถ้ามีแฟน แฟนรับรองว่าเป็นคนชอบมีปากมีเสียงและมีความคิดความอ่านจนคุณที่ว่าแน่ๆ ต้องยอมสิโรราบ  แต่ความดีของคุณและแฟนย่อมไม่เป็นที่เข้าตาของพ่อแม่ 3

นอกบ้านเฉิดฉาย ในบ้านปัญหา

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +130 ย่อ เหตุผล
ส.บ.ม. + 10
kaineverdie + 20 ชอบโดนใจ
cho + 100

ดูบันทึกคะแนน

cck05 โพสต์เมื่อ 9-11-2011 15:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอดูดวงกับลุงมั้งครับ...ส่งทาง Pm ครับ
title โพสต์เมื่อ 9-11-2011 15:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็ส่ง วดป ไปแล้วครับลุง
cho โพสต์เมื่อ 9-11-2011 15:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 9-11-2011 15:38

โอว... เจิดจรัส ดูดวงให้น้าไก่ด้วย!

ข้อแนะนำ หมั่นกดให้ คะแนน พี่-น้องที่มาร่วมตอบความคิดเห็นร่วมกันนะคะ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 9-11-2011 15:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณมากครับ  ไม่ขอบอกว่าแม่นหรือไม่แม่น สรุปว่า สุดยอด ครับ
TeeLeK โพสต์เมื่อ 9-11-2011 15:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วดวงผมล่ะครับ ลุง " ลุ้น ๆ "
CUTE19 โพสต์เมื่อ 9-11-2011 15:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาหล่ะหว่า....เมืองค่อยคลายเหงา หายเครียดกับ”น้องน้ำ”ไปบ้าง
ลุงจัยเล่นถึงกี่โมงเดี๋ยวคืนนี้อยู่เวรเฝ้าเมืองรอบดึก เดี๋ยวจะชวนคุยให้หายเหงาเลย...อิอิ
ส.บ.ม. โพสต์เมื่อ 9-11-2011 15:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 111# kaineverdie

ลุงจัย นี่แน่นอน เจงๆ นะเจ้าค่ะ อิอิ
ส.บ.ม. โพสต์เมื่อ 9-11-2011 15:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ไม่เงียบเหงาดี ชอบๆ อิอิ
 เจ้าของ| kalong โพสต์เมื่อ 9-11-2011 16:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเงียบไป เชิญพิมพ์ต่อได้ อย่ารีรอครับ
เพราะงานเข้าเป็นพักๆ เสนอร่างกฎหมายต่างๆหนะครับ
จะตอบทุกคนครับ

ลุงจัย
cho โพสต์เมื่อ 9-11-2011 16:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนแรกเห็นโพสท่าน ผมตกใจ เพราะท่านพิมพ์เก่งมากครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kalong เมื่อ 9-11-2011 15:01

เสียดายไม่ได้เป็น แชมป์พิมพ์ไวแห่งประเทศไทย.. แต่เก่งอีกเรื่องนึงคือ ขี่จักรยานปล่อยมือได้..หึหึ

น้อมรับความคิดเห็นค่ะ.. ดีไปอย่าง อยากมี ผอ. (ผู้อาวุโส) ประจำเมือง ยิ่งเป็นโหรประจำเมืองยิ่งดีใหญ่..จะว่าไป บางครั้งมาตรฐานของเราอาจไม่ได้เหมือนกับมาตรฐานใคร แต่ยังยึดมั่นอยู่กันอย่างสงบสุข อบอุ่น และทุกคนปลอดภัยดีค่ะ

ย้ำ! ฮู้จีน แจกได้นะคะ.. แม้เว็บกาหลง หรือเสน่ห์กาหลง ที่คนเรียกติดปากจะเป็นเว็บไทย ชื่อไทย แต่เราก็มีลูกหลานตาชั้นเดียวเยอะแยะนะคะ..

หนูยังจีนเชื้อเจ้าเลย... (เจ้าสำนัก ที่ลุงจัยเรียกไงเจ้าคะ)

KaNcHa โพสต์เมื่อ 9-11-2011 16:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 116# kalong

ลุงจัยครับ ผมอยากดูดวงด้วยครับ ขอบคุณครับ

ส.บ.ม. โพสต์เมื่อ 9-11-2011 16:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามที่ PM ไปนะค่ะลุง ปวดนิ้วหน่อยนะ อยากช่วยลุงพิมพ์มั่งจัง อิอิ
SEREDAT โพสต์เมื่อ 9-11-2011 16:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# kalong
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 22-5-2024 09:26 , Processed in 0.150846 second(s), 6 queries , File On.