เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

แจกเจ้าแม่กวนอิมฯ อ.หม่อม --

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| kalong โพสต์เมื่อ 9-11-2011 14:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เอาครับ คนจริงไม่พูดเล่นนะ ผมจะดูแลให้อย่างเต็มกำลังความสามารถถ้าได้รับเกียรติ
แต่ก่อนอื่นขอทดสอบฝีมือว่ายังแม่นเหมือนเดิมหรือเปล่าก่อน ไม่งั้นจะเสียชื่อเวปท่านเอา

ลุงจัย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
TeeLeK โพสต์เมื่อ 9-11-2011 14:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  kalong

แถมมีธาตุ ลม(หนาว) ด้วย คร่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย ส.บ.ม. เมื่อ 9-11-2011 14:51

น้องบี " หนาว " มาทางนี้ได้นะคะ พี่มี " ไฟรัก" ที่อบอุ่น
thai โพสต์เมื่อ 9-11-2011 14:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอ 1 องค์ครับ สีแดง
ส.บ.ม. โพสต์เมื่อ 9-11-2011 14:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 62# TeeLeK

อร้ายยยย ไม่เป้นไร หนูมีผ้าห่ม แล้ว อิอิ
cho โพสต์เมื่อ 9-11-2011 14:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 9-11-2011 15:01
กะจะแจก ฮู้ จีน ก็กลัวว่าจะไม่มีคนอยากได้ เพราะเวปนี ...
ต้นฉบับโพสโดย kalong เมื่อ 9-11-2011 14:00

เว็บนี้ขึ้นชื่อเรื่องไม่ชอบเร้าหรือ ยืดยาวค่ะ ใครทำตัวเปรี้ยวมาก ก็ดูอย่างเดียวไป ไม่ต้องเล่น เพราะบางทีไปทะเลาะกันจากเว็บอื่นมา ขนข้าวของย้ายทะเบียนมากบดานในเมืองนี้ ด้วยเห็นว่าเมืองนี้อบอุ่น และปลอดภัย อยู่กันอย่างสนุกสนาน เผลอเดี่ยวเดียวคู่อริตามมาเจอ บ๊ะ! ก็เปิดเวทีไทย วาดลวดลายกันนัวเนีย เจ้าเมืองก็งง ใครๆก็งง มันเป็นใครกัน? พอมันด่ากันไปมา หาตัวกันไม่เจอ มันก็จะถามเจ้าเมืองว่ารู้จักไหม? อ่ะแล้วจะรู้ไหม? พอลากไปลากมา ก็พาลลากเจ้าเมือง ผู้บริหาร ผู้ดูแลทั้งหลายเ้ข้าไปเอี่ยวซะงั้น...ลุงจัยว่า ใครมาเปรี้ยวที่บ้านลุง ที่ทำงานลุง หรือเมืองลุง ลุงจะทำอย่างไร?

เมืองนี้เลย...แบนโลด รอเจรจา ไม่เจรจา ก็จบไป..รู้ตัวกันก็ไปโทรคุยกันเองดีกว่า..มาพล่ามยืดยาว เมืองเราก็สกปรก น้องๆ เขาก็ขี้เกียจ มาตามเช็ดสิ่งปฏิกูลที่เป็นเสมือนอคันตุกะที่ไม่ได้รับเชิญ... ดังนั้น การทำอะไรไม่เข้าท่า ก็แบนก่อนรอเจรจา ถ้าไม่มีการเจรจา ก็จบกันไป คนก็หลงดีใจ มึงแบนกู กูก็สมัครใหม่ก็ได้.... เอ้า! ก็นั่นแหละ กูก็ต้องการให้มึงสมัครใหม่นั่นแหละ มึงจะได้เป็นคนใหม่ ไม่ทำตัวเหมือนเดิมไง..แต่ถ้าสุดท้าย สิ่งปฏิกูลที่เคยมีอยู่เดิม มันเอ่อออกมา..แล้วเหมือนเดิม เราก็จะเหมือนเดิมเช่นกันค่ะ..อยู่กันเยอะก็อย่างนี้แหละค่ะลุง สมัยนี้! แพ้คัดออก เหี้ยก็ตัดทิ้งไป..

ี่ที่ลุงเห็นนั่นน่าจะเป็นส่วนน้อย เพราะคนส่วนใหญ่ ก็ต่างร่วมมือกันอย่างดี.. เราก็เลยอยู่กันอย่างมีความสุขในเมืองเล็กๆ ของเราที่แสนอบอุ่น ช่วยๆ กันดู คนละกะ สองกะ... กะเช้า สาย บ่าย ค่ำ ก่อนนอน เวรยามดึก..จนย่ำเช้าอีกวันหนึ่ง...

ฮู้จีน อยากแจกก็แจกเถอะค่ะ... ไปรษณีย์จะได้ค่าขนส่งเยอะ ถึงก็ช่าง ไม่ถึงก็ช่าง... ฉึกฉัก ฉึกฉัก...ปู้น ปู้น... ส่งแบบรถไฟไทยไงค่ะช่วงน้ำเน่ามาเยี่ยมเยือนเมืองหลวงของประเทศไทย.. BANGKOK UNDER WATER
kaineverdie โพสต์เมื่อ 9-11-2011 14:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาครับ คนจริงไม่พูดเล่นนะ ผมจะดูแลให้อย่างเต็มกำล ...
ต้นฉบับโพสโดย kalong เมื่อ 9-11-2011 14:52

ลุงดูดวงใช่ไหม เดี๋ยวทดลองก่อนได้ไหมครับ ....
 เจ้าของ| kalong โพสต์เมื่อ 9-11-2011 14:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้องบี " หนาว " มาทางนี้ได้นะคะ พี่มี " ไฟรัก" ที่อบอุ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 9-11-2011 14:52

ไหนอาตี๋ ลองมาดูดวงหน่อยสิว่า ไฟรัก จริงไหมครับ

ลุงจัย
 เจ้าของ| kalong โพสต์เมื่อ 9-11-2011 14:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอ 1 องค์ครับ สีแดง
ต้นฉบับโพสโดย thai เมื่อ 9-11-2011 14:52

หมดแล้วนะครับหนูน้อย
ทีหน้าทีหลัง ถ้ามีแจกอีกก็เรียนเชิญครับ

ลุงจัย
kaineverdie โพสต์เมื่อ 9-11-2011 14:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  TeeLeK

อร้ายยยย ไม่เป้นไร หนูมีผ้าห่ม แล้ว อ ...
ต้นฉบับโพสโดย ส.บ.ม. เมื่อ 9-11-2011 14:54

น้องบี ก็ฮอตตามกระทู้ด้วยแล้ว  
 เจ้าของ| kalong โพสต์เมื่อ 9-11-2011 14:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  TeeLeK

อร้ายยยย ไม่เป้นไร หนูมีผ้าห่ม แล้ว อ ...
ต้นฉบับโพสโดย ส.บ.ม. เมื่อ 9-11-2011 14:54

เดี๋ยวเขาจะตอบว่า หนาวเนื้อ ห่มเนื่้อ หรือเปล่า หลาน
ส.บ.ม. โพสต์เมื่อ 9-11-2011 14:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 67# kalong

5555 จัดการอาตี๋ เลยค่ะลุงจัย อิอิ
Acting2LT โพสต์เมื่อ 9-11-2011 14:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมดละยังครับ มาไม่ทันซะละมั๊งครับเนี่ย
TeeLeK โพสต์เมื่อ 9-11-2011 14:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไหนอาตี๋ ลองมาดูดวงหน่อยสิว่า ไฟรัก จริงไหมครับ

ลุ ...
ต้นฉบับโพสโดย kalong เมื่อ 9-11-2011 14:55

เอาครับลุง ดูให้หน่อย ต้องใช้ไรบ้าง เด๋ว PM ไปบอก ^^
ส.บ.ม. โพสต์เมื่อ 9-11-2011 14:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 70# kalong

ลุงตอบแบบผู้มีประสบการณ์ จริงๆ มุข คลาสสิก มากๆ  อิอิ
TeeLeK โพสต์เมื่อ 9-11-2011 15:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยวเขาจะตอบว่า หนาวเนื้อ ห่มเนื่้อ หรือเปล่า หล ...
ต้นฉบับโพสโดย kalong เมื่อ 9-11-2011 14:58

หนาวเนื้อ ผมก็ห่มด้วยเนื้อหนาวใจผมก็ห่มด้วย " ใจ" ที่รักจริง อุ๊ย คม !!!
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 10:02 , Processed in 0.109811 second(s), 5 queries , File On.