เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
28051
67
ซ่อนแถบด้านข้าง

สายอาจารย์ปลั่ง ศรีศักดา

[คัดลอกลิงก์]
ใครพอจะทราบไหมครับว่าลูกศิษยืที่สืบทอดมาจากอาจารย์ปลั่ง
มีใครทราบบ้าง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 9-10-2011 10:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ซักท่านเนี่ยแหละ...
spakafae14 โพสต์เมื่อ 9-10-2011 12:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kotaro โพสต์เมื่อ 9-10-2011 21:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ท่านเดียวกับ อ.ปลั่ง บางลำภูหรือไม่ครับ
ถ้าใช่ ก็อยากทราบด้วยคนครับ
เพราะเต็มที่คือ เคยเห็นแต่รอยสักของท่านที่สักให้ศิษย์ท่านครับ
ปัจจุบันบุคคลท่านนี้ก็ได้เสียชีวิตไปหลายปีแล้วครับ
golf4710317 โพสต์เมื่อ 10-10-2011 12:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สายนี้เข้มขลังยิ่งนักครับ
Serman โพสต์เมื่อ 10-10-2011 12:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ.ปลั่ง บางลำภู "นะอุตตะรัง " เหนียวสุดยอด
ame โพสต์เมื่อ 10-10-2011 20:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 6# Serman

จัดให้ละ่กันครับ

อาจารย์สุดใจ ศรีศักดา  น่าจะเป็นบุตรชายคนเล็กท่านอาจารย์ปลั่งครับปัจจุบันอายุก็เข้า70แล้วมั๊งสูงต่ำกว่าเท่าไหร่ไม่แน่ใจบ้านท่านอยู่เจริญนคร46ถ่ายทอดให้หลานชายชื่ออาจารย์เอ๋แต่ปัจจุบันไม่ทราบว่าไปอยูที่เชียงรายหรือพระประแดงไม่ยืยยัน

มีผู้ไปขอเรียนต่อก็มีอาจารย์ธัชชัยหรือชัชชัยนี่แหละข่าวว่าอยู่แถวฟนามแดง สุมทรปราการอะไรทำนองนี้ครับ

นอกจากนั้นเคยเห็นลายสักนะอุตตะรังที่นครศรีธรรมราชเมื่อสิบแปดสิบเก้าปีที่แล้วสอบถามว่าอาจารย์( จำชื่อไม่ได้) อยู่ที่นครศรีธรรมราชสักให้ ก็คงจะเป็นสายครูปลั่งท่านแหละครับ นออกเหนือกว่านี้ไม่ทราบแล้วครับ
 เจ้าของ| bangkokyai โพสต์เมื่อ 10-10-2011 21:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์สุดใจยังอยู่ที่เจริญนคร46หรือเปล่าจะเข้าไปได้ไหม
golf4710317 โพสต์เมื่อ 11-10-2011 11:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ช่วงนี้พ่อสมใจ ป่วยอ่ะครับ แนะนำไปหา อ.ชัชชัย ขันสัมฤทธิ์ จะดีกว่าครับ
ame โพสต์เมื่อ 11-10-2011 12:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 9# golf4710317ท่านอาจารย์ป่วยก็ควรดูกาละเทศะที่เหมาะที่ควรเข้าไปเยี่ยมท่านแบบว่าลักษณะเยี่ยมเยียนท่านนะครับอาจารย์ท่านอายุมากแล้วก็จะเป็นการดี

ท่านอาจารย์สุดใจท่านใจดีครับแต่ชอบคนจริงประเภทหล๊อกแหล๊กผมว่าอย่านะครับเสียเวลาเปล่า
 เจ้าของ| bangkokyai โพสต์เมื่อ 11-10-2011 20:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์ชัชชัย คงไม่ไปครับ
แต่ในส่วนของพ่อสมใจอยากจะไปพบท่านช่วยแนะนำหน่อยครับทางPMก็ได้
ame โพสต์เมื่อ 14-10-2011 00:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 11# bangkokyai

ท่านบางกอกใหญ่ครับท่านชื่ออาจารย์สุดใจครับไม่ใช่สมใจแถวบ้านท่านเรียกคุณตาใจครับที่อยู่ก็ตามที่แจ้งไว้ข้างต้นน่ะครับเดินเข้าซอยไปไม่ไกลหรอกถามคนแถวนั้นบ้านคุณตาใจหลังไหนหาไม่ยากครับ
Serman โพสต์เมื่อ 14-10-2011 10:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบพระคุณที่มาให้ข้อมูลครับ
beamchino โพสต์เมื่อ 15-10-2011 14:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆๆท่านame
ถามที่แรกผมใช้bangkokyai แต่ไม่ได้ใช้เนื่องจากเข้าไม่ได้เลย
สมัครมาชื่อใหม่ครับ เคยเห็นรูปอาจารย์สุดใจ
beamchino โพสต์เมื่อ 15-10-2011 14:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยเห็นรูปอาจารย์ปลั่ง ที่บ้านพ่อทองวันนั้นคนที่เอามาให้อาจารย์ทอง เขาบอกว่าเป็นหลานของอาจารย์ปลั่ง
รูปร่างผอมๆๆ ท่าทางเหมือนคนทรงเลย เขาก็มาให้พ่อทองสัก
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-4-2024 15:06 , Processed in 0.148200 second(s), 6 queries , File On.